Đã có PowerAMP 2.0.1 - 455 full - File Unlocker trên Market

patuana76
15/11/2011 4:18Phản hồi: 16
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoanle147
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko có hướng dần gì hả bác ? cứ thể là cài vào thôi hả ?
Đây là file unlock thì làm sao thành full dc cài vào chỉ báo fail lisence thui
bạn test thử đi nhé 😁 mình không xài link của chủ topic nhưng lấy link trên site nước ngoài và đã thành công :D
hoanle147
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế bạn có thể chia sẻ cho anh em dc ko ? post cho ae cái link của nước ngoài xem thế nào nhé
Mình đang cần cái này , cài mấy bản rồi mà nó cứ báo lỗi fail lisence . Chán !
patuana76
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này là kiểu khác, lằng nhằng lắm.
Còn đây chính là file Unlocker, đang bán trên Market giá $ 5.17 đó - Cách này đơn giản hơn nhiều và là cách chính thống em ạ.
cái này mình vẫn bị fail
Mình vừa làm hôm qua vẫn đc đây, phải add account như trong hướng dẫn ý :|
Test thử xem nào
dạo này nhiều bạn vẫn lầm tưởng về file.unlock này là sao vậy....? file này cần phải có tài khoản market đã mua nó để check license nên nếu bạn ko có tài khoản đã mua thì ko thể gọi là full (vì còn báo hình màu cam trong setting) => vài ngày sau sẽ die thôi, mình đảm bảo đấy =))
biphongvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài vào chẳng thấy chấm than màu vàng nữa.mình cũng full rồi.tìm file unlock trên 4sheard thôi.cũng chẳng hiểu vì sao full nữa.nói chung là dùng bửa giờ không thấy cái màu vàng chấm than đáng ghét đó nữa
cài cái này fail rồi.
cosanostra
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn bị fail liscense bạn ơi, xương quá, không biết làm cách nào nữa
Test xem sao !
Sao các bạn ko dùng tool reset ý, mỗi lần nó báo thì vào reset là đc mà, mất có chưa đến 10s chứ bao nhiêu đâu, quá rẻ cho 1 phần mềm giá 5$
Hi, có tool unlock cũng vô dụng thôi.Hồi trước mình cũg tưởng chỉ có tool là xong,nhưng vẫn phải dùng acc Thương Tín để check.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019