Đã có thể cập nhật iOS 8, có link tải về offline

sonlazio
17/9/2014 17:14Phản hồi: 1.824
Đã có thể cập nhật iOS 8, có link tải về offline
Apple vừa đưa ra bản cập nhật iOS để người dùng tải về. Hiện tại bạn có thể cập nhật nó bằng cách kiểm tra trong Settings>General>Software Update. iOS 8 là bản cập nhật lớn nhất của iOS kể từ khi ra mắt AppStore với rất nhiều cải tiến về tính năng cho người dùng và đặc biệt là mở rất nhiều cho lập trình viên. Từ trước đến nay thì các lập trình viên không được can thiệp nhiều vào hệ thống nhưng iOS 8 đã thay đổi điều đó, giúp các lập trình viên tạo ra nhiều ứng dụng tuyệt vời hơn.

iOS 8 sẽ dành cho các máy sau:
  • iPhone 4s, iPhone 5, iPhone 5c, iPhone 5s, iPhone 6, iPhone 6 Plus
  • iPad 2, iPad 3, iPad with Retina Display, iPad mini, iPad Air, iPad mini with Retina Display
  • iPod touch thế hệ 5 trở lên
Xem thêm thông tin về cần làm gì trước khi lên iOS 8.
Thông tin về iOS 8

Link tải về iOS 8 cho bạn nào muốn up bằng iTunes:

Link tải từ Tenlua.vn:

Nguồn link tải: RedmondPie
1.824 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mạng VN đang nghẽn download lâu lắm

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
@TraiHaNoiAir Ko phải nghẽn mà là đứt cáp nữa =))
Vn ăn ở không suốt ngày đi nối cáp =))
@Zil87 dùng mạng vịt teo nâng cấp cũng đc , mỗi tội quên cắm điện để đó đi ngủ nó xuống 3x pin nó dừng mất , các bác nhớ cắm sạc vô nhé .
@jing149 Bác làm thế chai cmn pin e nó mất. Cắm sạc vô an toàn hơn
@Zil87 ôi dào ,1 đời ta năm ba đời nó , bác cứ lo . đi làm về check có update , làm luôn cho nóng , còn 53% pin , nó bắt xóa 1 đống app mới đủ bộ nhớ @@ up xong cái máy như cục than .
Có link để tải vè ko 😃
romano_193
ĐẠI BÀNG
10 năm
có link down trực tiếp chưa a? mong là có ai úp lên server Việt Nam chứ đứt cáp thế này thì...
bangtoto
TÍCH CỰC
10 năm
Lên thôi
duyng.id
ĐẠI BÀNG
10 năm
3 tiếng @@
Hix em hóng cái link down về để cập nhạt qua itunes cơ 😔
http://www.redmondpie.com/ios-8-download-links-for-iphone-ipad-ipod-touch-released-direct-links/
vào đây lấy direct link nhé mọi người, ai ở GM thì ở nguyên đi, mã build như nhau thôi
Sắp xong rùi. Có lúc 23:57 :-D

trexanhvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Bùi Anh Thắng IPAD của tôi không hiện cái này mà cứ hiện "đang kiểm tra" mãi chẳng thôi. cái này khắc phục thía lào các bác nhỉ
hdlinh16
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trexanhvn Máy có jb k bác?
@trexanhvn Máy bác JB roài làm sao có dc 😃
trexanhvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@letrang_vt03 hik! giờ phải làm sao bác nhỉ. em cũng chán JB lắm rồi. lên IOS rồi dùng bản quyền thôi ( vì em nhu cầu không nhiều )
@trexanhvn Dow về rồi up offline qua itune thôi.k thì restore lại 7.1 rồi up qua ota
Ở Mỹ cũng 5 tiếng mừ😁 máy chủ Apple bị nghẽn nặng rồi, ai cũng đua nhau cập nhật
NamDe
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sonlazio Mình ở CALIFORNIA mà sao ko bị nghẽn mạng nhỉ?
nghen mang.png
bahien69
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sonlazio IP 4s lên IOS8 chạy có mượt ko A. Sonlazio? Mình đang lo, chưa dám lên
"This update cannot be installed because it requires at least 6,9GB of storage"
Bản update này cần ít nhất 6,9GB để cài đặt. WTH? iPad Air 16GB cài đặt hết 7GB thì thôi đành ở iOS 7 vậy.
@tonthathoanvu bác có đùa không đấy. Ipad của em cập nhật có hơn 800Mb thôi. đêm qua em để cập nhật xong đi ngủ, sáng dậy chỉ install thôi. 😁
lotutt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tonthathoanvu Bạn backup lại Ipad lên iCloud sau đó Reset all content rồi cài iOS8 vô, sau đó chạy Restore lại. Bảo đảm ngon. 😃
@tonthathoanvu Cần nhiêu đó để cài đặt thôi chứ ko có ngốn hét nhiêu đó đâu.
@tonthathoanvu Lúc đầu em up con iPhone 5S 16GB của em nhìn thấy cái đó em cũng đã khóc bác ợ!
Phải xóa gần hết các apps trong máy đi mới trống ra hơn 6GB đấy, cuối cùng sau khi lên và mở ra thì nó lại làm em cười...😆

Chúc bác thành công!
subin101
ĐẠI BÀNG
10 năm
Update qua OTA 5' nữa xong
hainamnhn
ĐẠI BÀNG
10 năm
35phut
Bác nào iphone 5 lock softbank làm chuột bạch chưa? E đang ở 7.1.1 sum ghép jb ko dám lên. Lần trước chuột bạch khi ở 7.1 rồi. Lần này ko dám liều mình. Hic

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
tunamdinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Trai công nghệ Cùng tình trạng với bạn, lót dép hóng thôi
@daikimgia tiếc lắm. nói thiệt để 7.1.2 rùi jb dùng auxo bla bla nhiều thứ ngon lắm. giờ iphone 5 vượt tầm của ios kể từ khi có JB. quá tuyệt vời ấy
daikimgia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Trai công nghệ tiếc thiệc, mình Jb rùi giờ tùy biến ảo diệu ko cần đụng tới phím cứng luôn, rất là đã. IOS ko JB được ức chế. Cơ mà có IOS8 cải tiến nhiều lắm ko lên được thì lại hóng!?!?!?
daikimgia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Trai công nghệ Bác tải bản cho IP5 GSM đúng ko bác? cái này up lộn có bị gạch giống như Andriod ko ta?
huy_dk
ĐẠI BÀNG
10 năm
đây ạ link ảnh bác @sonlazio sợ quá ạ image.jpg
@huy_dk sao bản của mình nó báo 1,1G
huy_dk
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fancuongtt cái này là bản tớ dfu máy sạch sẽ ngon lành rồi up nó báo có vậy ak 😁
@fancuongtt tuỳ máy nữa bác, của thím sơn tới 1,3 GB
Đang lên
Down fw cập nhất qua iTunes nhanh hơn OTA các bác ợ.

PS: iPad 3, 1,79GB
@Mieu Bong hồi 7.1.2
khởi động lại thì không có nhé bạn. Chỉ có vào mỗi trang tt là đơ safari thôi, những trang khác không bị.

văng ứng dụng thì có nhưng không tới nỗi liên tục.

h lên iOS 8 rồi, để xem có khá hơn không?
ntrvietanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@doinho bác dùng ipad 3 à
bác cho em tí review em nó trên ió8 với 😁
@ntrvietanh down rồi nhưng chưa dùng nhiều, dạo này lu bu quá.

2-3 ngày nữa bác nhắc tui cái :D
ntrvietanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@doinho luôn đi bác :D
Bị nghẽn mạng ùi,...
Vẫn đang down. Hồi hộp dễ sợ 😆

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế