Đã có thể đem MacBook Pro 15 bị triệu hồi đi máy bay từ Việt Nam nhưng phải tắt nguồn

Trung Dt
4/11/2019 3:55Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 Khi bên kia có nổ 7 thì bên này cũng đáp trả với Mac Boom, thật là cân tài cân sức :D
Ngon rồi. Tưởng bị cấm bay như Nổ 7 huyền thoại chứ
@Dong_ho_the_ky_com Để im cho tui ngắm bê thui 3 củ vào cắn chứ cậu, cậu làm vậy tụi nó ẳng lên bỏ đi hết giờ
@Chạt Phích Mấy hôm nay méo thấy bọn nó đâu hết á
@Dong_ho_the_ky_com Nhìn lại ảnh avatar tui & tên nick tui đi. Tụi nó bị tui nện mệt nằm nghỉ ngơi lấy sức rồi
@Chạt Phích Tụi sheeple đã biến thái lắm rồi đứa ăn lương ba củ làm nhục tụi nó như ông còn biến thái hơn vạn phần
@tinhcmnte Ở nông thôn mới lên thành pháo hả thím? ở đây có ai cần làm thêm đâu, cháu muốn làm thêm thì qua chỗ mấy anh samsung xin việc nghen. Con cái nhà ai mà tội ghê
robberviet
TÍCH CỰC
4 năm
Thế là may rồi, không thì chắc chết 😆
Phoenix92
ĐẠI BÀNG
4 năm
vậy là mang mac 15 2015 đi máy bay dc hé mn :eek::eek:
êm rồi ahihi
tunglinh10a2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đắng.
nhìn ảnh bìa để cốc nước sợ quá
Thế mà gửi cái Foreo bé tí đi bảo hành nó không cho mang qua đường hàng không vì có pin 😔
hatranhyunh
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình mới đi chuyến Hàn về thấy vẫn bị cấm đem
có còn hơn không
macarong35
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình sắp bay qua Sing, đi Jestart về Việtjet, có khi nào bay qua được mang mà bay về ko được mang lên ko các bác? 😔
Không biết lỡ mua 2019 khi nào bị cấm
Xin chúc mừng các bác có máy vào diện này nhé, được vác đi là tốt rồi
xài macbook khổ ghê ta ơi 😆
sợ quá
Nghe đồn đồ apple an toàn lắm mà ...
[Zeus]
CAO CẤP
4 năm
Thấy đám dân Mẽo hay kiện lắm mà chưa thấy ai kiện Apple ta. Đáng nhẽ thu hồi lại rồi đổi cho cái khác đời 2016-2019 chớ chơi thay pin rồi bỏ con giữa chợ, tổn thất vật chất bởi phốt mà gián đoạn công việc, tổn thất tinh thần người dùng vừa xài vừa lo nó nổ đâu. 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019