Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đã có thể tải về Spotify Premium tại Việt Nam, có nhiều nhạc Việt Nam cập nhật mới, 59 ngàn/tháng

Trung Dt
12/3/2018 13:52Phản hồi: 376
376 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nam_santa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã sign thẻ visa acb thành công, add làm default library trên alexa echo dot. Êm
@nam_santa Em thì đang bị lỗi với Echo Dot. Nó bị mờ mục Spotify ko chọn được :d
hackbabe
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Trung Dt Mình cũng bị như vậy, làm sao nhỉ
nam_santa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Trung Dt Bác vào amazon.com, trong chỗ account, chọn content and devices, vào tab Setting, change cái country qua US là đc nhé
Justin Long
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nam_santa Vậy là Echo để US vẫn dùng đc Spotify của VN ah bác?
nam_santa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Justin Long Echo thì để vn, trong account (amazon.com) thì để us nha bạn Chạy ngon lành
fuyin
TÍCH CỰC
6 năm
Có Yanni ko bros
nam_santa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@fuyin B48E64CD-EBA9-4CEB-A0CF-5288C014E8DA.png Có bạn nhé
uniqvinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tại sao thẻ VCB lại không sử dụng được, haizz
@uniqvinh mình VCB đây. ngon lành nhé
upload_2018-3-13_1-8-17.png upload_2018-3-13_1-8-17.png
uniqvinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@PolyThemer Bạn xem từ đầu thread thử đi là sẽ thấy ko chỉ riêng gì mình bị.
@uniqvinh mình cũng ngon, VCB luôn 😁
m1do
ĐẠI BÀNG
6 năm
@uniqvinh mình cũng không được cứ báo lỗi "Payment failed. Try again, or use a different payment method".
vohongson
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duMboA em cũng bị tương tự, Visa VCB debit @@
Tài khoản thường và premium khác nhau như nào, nhạc chất lượng hơn và tải về dc thôi sao
consolevn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chocolate12345 Hai cái quan trọng thế còn đòi hỏi gì nữa hả trời? Tải nhạc về là để nghe offline khi không có wifi cho đỡ tốn data đó. Thêm nè: không có quảng cáo và có thể chọn bài nhạc để nghe. Tài khoản miễn phí thì không có mấy thứ đó, buộc phải nghe 30s quảng cáo sau mỗi 30p và chỉ được chơi nhạc ngẫu nhiên trong album.
tamdinh69
TÍCH CỰC
6 năm
Kỳ này nghe nhạc Mỹ Tâm dễ dàng hơn rồi
Ngon lành cành đào 😁

nhdphuong93
ĐẠI BÀNG
6 năm
Spotify có cho upload lên library nhạc của mình như Apple Music không nhỉ? Apple Music cho 100.000 bài thì phải
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
Chả hiểu vụ này lắm . nhưng mất tiền cho đống nhạc dành cho tai trâu thì minh thôi nhé .
Mình thích ost hàn quốc , có bác nào chuyên nghe thể loại này ko thì cho biết app này nhiều ost ko
@tuxedo198x ost là gì bạn?
tiendatts
TÍCH CỰC
6 năm
@cuhiep nhạc phim hàn đó bác
@cuhiep OST viết tắt của "Original Sound Track" là nhạc trong film nhé bác Hiệp 😃
khoaqn0000
TÍCH CỰC
6 năm
@tuxedo198x Thì bạn cứ dùng thử bản miễn phí xem sao, coi có đầy đủ OST Hàn Quốc của bạn không. 😁
Programming
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không biết nói gì hơn 😁:D
Screenshot from 2018-03-13 02-11-00.png
hungbya
TÍCH CỰC
6 năm
Mình phải mua với giá $5 mặc dù cho student 😔
icemain
TÍCH CỰC
6 năm
pvdk276
ĐẠI BÀNG
6 năm
59k là quá rẻ rồi đó. Mình ở Nhật nó tính mình 1 tháng gần 200k 😔
Programming
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pvdk276 ở nhật 200k việt thì cũng là rẻ mà mức sống cao sao lại so với VN dc 😁
đã trải nghiệm primium :3 với nhu cầu nghe nhạc bình thường thì tuyệt vời,giao diện đẹp, tiện dụng tuy nhiên xét riêng về chất nhạc thì ko bằng các phần mêmnghe nhạc chuyên dụng ( e xài amp của android). E thử 1 bài trên spotify và 1 bài lossless trên CSN và nghe bằng amp thì chất âm vẫn hơn :3
@minhngoc0105 Lossless trên CSN toàn fake thôi.
l0v31
TÍCH CỰC
6 năm
@minhngoc0105 nó đẩy cao âm lên thôi chứ chất nhạc làm gì có loss, phần mền trên đt có mấy tác dụng nếu như phần cứng koh có DAC riêng 🆒
consolevn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng Spotify Premium của Đức. Ưu điểm của Spotify mà khó có dịch vụ nào sánh kịp (chưa có dịp dùng thử Apple Music) là kho nhạc đồ sộ từ nhiều quốc gia. Nhạc Việt có sẵn trên Spotify từ lâu nhé các bác.
lhtvz
ĐẠI BÀNG
6 năm

Mình dùng Spotify US hơn 1 năm rồi, nói chung là rất đã, thích nhất là khoản sync nhạc giữa các thiết bị, bác nào có thêm Chromecast Audio với Google Home xài cùng là đã đời luôn.

Đợi hết tháng chuyển region về Việt Nam cho rẻ :v
NSUT.LeRoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho mình hỏi thẻ visa debit có đăng ký được không nhỉ?!

Với lại chức năng nghe nhạc offline nghĩa là nó tải nhạc về máy mình phải không nhỉ? Vì mình chủ yếu nghe offline khi đi xe bus. Nếu được vậy là có thể xóa đống nhạc đang trong điện thoại đi rồi
lhtvz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Everec Có chế độ offline bác nhé ;), chọn được chất lượng tải về máy luôn
ngotri_thien
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho đăng ký bằng Paypal không mọi người? Tính ra 59K khoảng 2.5$ à. Đang dùng 3 tháng YouTube red dùng được Google music. Nhưng hết 3 tháng 11$/tháng thấy sót hahaha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019