Đã có tool fix lỗi cho iOS 9.1 - 9.2 dành cho các iPhone lock sử dụng sim ghép từ nhà cung cấp GPP

11/12/2015 2:38Phản hồi: 482
Đã có tool fix lỗi cho iOS 9.1 - 9.2 dành cho các iPhone lock sử dụng sim ghép từ nhà cung cấp GPP
Đã có tool fix lỗi cho iOS 9.1 - 9.2 dành cho các iPhone lock sử dụng sim ghép từ nhà cung cấp GPP, các Fan nhà Táo ta có ai thử chưa nhỉ?

"GPP LTE PATCH" Tool fix lỗi cơ bản như: SMS, 3G, 2G,... dành cho tất cả các máy iPhone lock sử dụng sim ghép Heicard, Xsim, Rsim,... dành cho Docomo, AU, SoftBank và máy lock Sprint US

Các bạn có thể DOWNLOAD về và sau đó bấm vào nút Patch chờ vài giây sau đó tắt máy khởi động lại.

Chú ý: Các máy iOS 8 không được sử dụng tool này vì sẽ có thể bị treo máy do tool fix lỗi trên dựa trên hệ thống của iOS 9.
482 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vatlitre
TÍCH CỰC
8 năm
Bạn thử chửa
Mr. Gấu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chắc là chưa 😁
Frank1511
TÍCH CỰC
8 năm
hóng - tool này fix được những lỗi gì cụ thể không thớt?
ví dụ: lỗi danh bạ, lỗi ktra tài khoản, lỗi on/off 2G 3G, lỗi imess, ft, lỗi personal hotspot
@Frank1511
@Frank1511 Có chắc ko bạn thử chưa
Fix trên 9.02 đc ko bạn
@benhviendienthoai24h ad ơi? i-sim có chạy đc tool này ko
@anhkhuyennhat Hi bạn! i-sim thì mình không chắc nhé. Nhưng máy của bạn lock mạng gì và đang ở iOS 9 hay sao ạh?
@benhviendienthoai24h máy e ip6 lock docomo ios9 beta4 ạ
@benhviendienthoai24h ban oi minh lock Softbank ios 9.2 co fix bang tool nay dc ko.2g 3g ok ko.
Hi các bạn! hiện trên trang chủ của GPP vừa cập nhật thì mình thấy fix lỗi trên 6s / 6s Plus / 6 / 6 Plus trên máy Nhật, riêng Sprint chưa thấy hỗ trợ nhưng có bạn nào có máy test thì chia sẻ lên cho anh em nhé.

Về tool thì fix những lỗi cơ bản như: SMS, 3G ON/OFF , *101# mà chúng ta thường hay gặp.
@benhviendienthoai24h 5s dc chua bác
ku zũ
ĐẠI BÀNG
8 năm
có ai làm chuột chưa 😃
Mr. Gấu
ĐẠI BÀNG
8 năm
*101# đâu có fix đc đâu b 😔
@Mr. Gấu Hi bạn! bạn thử patch đi nhiều lần thử xem sao nhé. Nếu không được thì có thể tool chỉ fix được một số lỗi thôi chứ chưa full được. Còn nếu full thì chắc phải đợi Jailbreak 😁
Sao run không được nhỉ, run as admin cũng không được :-s
@alwayswithoutme Hi bạn! bạn thử đổi máy tính khác xem sao thử nhé bạn. Mình vẫn mở bình thường.
Mr. Gấu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@alwayswithoutme Nếu phiên bản itunes hiện tại của bạn là 12 thì bạn gỡ ra, xoá hết tất cả những phần mềm liên quan đến apple trong máy rồi sau đó cài itunes bản 11 nhé.
Thân.
Có ai dùng được phát wifi hostspot k
Orbit85_1
TÍCH CỰC
8 năm
Không chạy được các bác ạ, e thử compatibility mode các kiểu đều báo lỗi.
hien98
ĐẠI BÀNG
8 năm
đã chạy được cho 9.2 5s lock Au, còn lỗi *101# và danh bạ
@hien98 Cám ơn thông tin bạn chia sẻ 😃
kien2810
TÍCH CỰC
8 năm
6+ Softbank làm mãi mà ko được iMess với Facetime 😔
@kien2810 Bạn thử cố gắn patch vài lần rồi tắt máy khi nào nhà cung cấp trong máy báo sang tiếng Hoa là thành công. Chúc bạn thành công.
kien2810
TÍCH CỰC
8 năm
@benhviendienthoai24h Mình dùng Heicard C mới nhất và ClubGSM v5.0 mà chả được 😔
hungcoi3105
ĐẠI BÀNG
8 năm
@benhviendienthoai24h mình đã thấy tiếng hoa nhưng vào cài đặt, số điện thoại không xác minh + FT + IM chưa được
cho hỏi itunes phiên bản nào dùng dc vậy
slim sim evo dc k ạ, em nghe thằng bán nói là nó bán em sim heidcard
may lock att dùng dc tool này k bạn
@Know Your Meme Lock ATT chưa thấy có trong hỗ trợ của GPP nhé bạn. Nhưng bạn cứ thử xem sao nhé.
@benhviendienthoai24h fix dc bạn ơi, nhưng KHÔNG fix dc my number, *101#, dạnh bạ
CÒN im,ft thì đang chờ kích hoạt, chưa biết
P/S: hiện lên tên nhà mạng trung quốc 23.1, mình dùng slim sim evo v5.1 @@
F1songngu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em chạy cứ bị Not responding
@F1songngu Hi bạn! bạn đang chạy iTunes bao nhiêu vậy ạh?
ypmv2
TÍCH CỰC
8 năm
@F1songngu bác thử itune 12.0.1 đi
5lock SB hinh nhu k hỗ trợ hả bạn
lam81
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mọi người cho mình hỏi máy lock AU nhật giờ có up lên 9.2 được không,sim ghép của ios 9.0.2 vẫn hổ trợ ios 9.2 không ạ.Cảm ơn nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019