Đã có update Preview cuối cùng của Android 7.0 Nougat, gần giống với bản hoàn chỉnh

Duy Luân
18/7/2016 22:18Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bringlove
ĐẠI BÀNG
8 năm
Anh em sony mong mỏi update cho Z3.
Đang chạy 6.0.1 rất mượt
"...gần giống với bản hoàn chỉnh"..vậy có nghĩa là mod đã có bản hoàn chỉnh trên tay để so sánh, "thực sự nguy hiểm"
Ngô Tiệp
ĐẠI BÀNG
8 năm
Z1 không có
sáng mới thấy cũng lên luôn 😁
doanhathanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tronghoang8705 Sao mình check for update không thấy thông báo gì mới nhỉ? vẫn đang ở build NPD56N 😔
Đọc tiêu đề bài viết hơi mắc cười chút, ".....gần giống bản hoàn chỉnh", nghĩa là chủ bài viết đã biết mặt mũi bản hoàn chỉnh rồi nên mới thấy nó giống, Mod này giỏi thiệt, chắc là tay trong của Google. 😃
morebube
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bach_pro1111 Đó là lộ trình của các bản cập nhật mà Google thông báo từ tháng 3.
Luckylue
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không biết bao giờ mới có bản xịn mà Mod đã kêu gần giống bản xịn. Thua rồi.
Đau nhất là các bố Asus báo cho lên N mà giờ này còn chưa úp zen2
Một thanh nên Asus ze551ml đang chán đời Asus cho hay
vừa đổi Moto X Play quả là không sai lầm vì sẽ chắc chắn có 7.0 Nougat chính thức - cần gì phải lo lắng! 😁

List thiết bị sẽ lên Nougat chính thức nè mấy bạn:
http://trendblog.net/android-nougat-update/
yuki250893
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vinhphucng25 thank bác, em mua con mì tôm e quả thật ko sai lầm, lại mua đc lúc km, nếu được update lên 7.0 thì quá hời, sướng
Đúng là hiện tại giống như Google đang chạy đua về số còn thực chất bên trong cải thiện rất ít. Lúc xưa cứ 4.0 rồi 4.1 rồi 4.2... mà giờ cứ lên số ào ào, giống như anh SAM cũng chạy đua theo số Note 7.
Tất cả đều phải chạy theo anh Apple
@hoanggiabao Vậy là apple ip7 ra trước S7 à.
duy900020004
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chắc cũng phải đến cuối năm 2017 thì các hãng mới bắt đầu có kế hoạch update cho người dùng.
hy xong team xda sẽ vào cuộc sớm giúp M7 mình 😃
KenKuroppy
TÍCH CỰC
8 năm
Mấy cái chia màn hình này Note có lâu r nên cũng chả hóng làm gì cho mệt. Chỉ hóng cải thiện System đừng ngốn pin và ram như trước thôi.
Không liên quan nhưng cái kẹo Nougat giống giống kẹo lạc Việt Nam nhỉ 😁. Dự là Android P sẽ có tên chính thức là Android 9 Phở :D

@nịnastorm Theo em P là phồng. Báng Phồng ở miền màn đó bác.
Android ngày càng ngon, đang dùng con mi max android 6.0 chạy nhanh như điện, pin trâu sướng tê hết người.

Ios thì để 8.x ko thèm lên vì nghe nói càng lên càng lỗi.
@Apple Haters 2.01 tội vậy =)))))

ra là xài xiaomi tàu mà cứ ti toe thể hiện trên mạng cơ

Tưởng ít ra xài được cái s5 s6

Mà cái loại nghe nói thì loại đó vứt, bạn gái khéo không dám thịt nhờ thằng bạn thịt hộ ngon hay không nó phán thì mới dám rước về

loser
@laptopgiatot888 Ờ cứ cười đi, xiaomi giờ đang bán tràn lan ở Việt Nam, Fpt cũng bán chính hãng rồi, ngoài ra còn xách tay rất nhiều. 😁 ko ăn hụt thị phần của Apple thì hơi phí :D
@laptopgiatot888 Thích mỗi câu thịt bạn gái của nhau hjhj ...món này ngon thơm từ nước dùng đó nhé...Vấn đề không phải là dùng máy gì thì sẽ bị mất bạn gái ,quan trọng là dám tặng nàng ý ịpone 7 hay xe tay ga mới không ....trong khi mình lại chọn con xiaomi tàu ghẻ..nàng sẽ rất cảm động nếu tên đung xiaomi kia làm như vậy....bạn vẫn còn non xanh trong khoản chịch xã giao lắm đó....
ansongjong
ĐẠI BÀNG
8 năm
L
Lại tdtt. Chứ k phải vượt từ đầu ah
ko biết con moto x play có lên được android N ko nhỉ? đang dùng hđh thuần google, công nhận xài phê như con tê tê :p
morebube
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TranDatz Đầu Q2 2017 là lên thôi ;)
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
Mẹ chán, thế này thì bao h android ms hết phân mảnh đây? Ai fan LG V10 thì giờ vẫn lôi thôi lếch cmn thếch 5.1 T__T
raovathd
ĐẠI BÀNG
8 năm
moto X Gen2 cũng có luôn

2014 Moto X (2nd gen) in Latin America, Europe and Asia
Thân Hòa
TÍCH CỰC
8 năm
@raovathd Làm sao biết máy mình đang dùng của khu vực nào bác ? Bác có thử update Beta chưa ?
Sáng sớm thức dậy, máy đã báo có cập nhật. Chỉ cần bấm download, xong install là xài thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019