Đã có Windows 10 Anniversary Update, anh em hãy download ngay!

Duy Luân
2/8/2016 22:15Phản hồi: 594
594 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

để em thử .đang dùng pro bản quyền ,cài lại cái nó ra home single language.
để em làm theo bác xem sao .đang dùng pro bản quyền .cài lại cái nó ra home single language thế mới điên. 😃
đã update và xác nhận là dùng ngon nhé )

supzzo
TÍCH CỰC
8 năm
Các bác thấy sao, chứ em lên thấy đôi khi nó bị đứng máy khoảng 1-2p 😔
@supzzo Khởi động nhanh và mượt hơn dù chỉ dùng Win10 Home
w 10.PNG
Nguyenct.090
ĐẠI BÀNG
8 năm
em muốn về lại phiên bản trước đó thì phải làm sao ạ? máy em cũ rồi cập nhật lên bản này Touchpad dùng ko ổn lắm
Vaò Setting > recovery > go back to an early build > get start
hiepnkniit
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao của em download về chạy cả buổi mà vẫn bản 1511 vậy ạ @Duy Luân
Sao trong window update của mình nó không hiện version mới này nhỉ?
Hôm rồi mình có active rồi mà vẫn không thấy hiện phiên bản down của bản này. Không biết nâng cấp lên có bị mất active không?
E mới mua máy, giờ lên win 10 free đc ko các bác 😔(
VUHEO
TÍCH CỰC
8 năm
chờ nó fix cái lỗi treo máy hãy up
hoanghauha
ĐẠI BÀNG
8 năm
em đang dùng win 8.1 pro up lên windows-10-anniversary có được không ạ. tải về hết rồi mà nó cứ chạy checking for update. giúp em với ạ. thanks
@hoanghauha không đc bạn ơi! bạn phải nâng cấp lên bất cứ windows 10 nhuw Home hay pro thì bạn mới tải Anniversary về đc ...vì đây là bản update của win 10...
hoanghauha
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TsanHoang Bạn ơi có nhầm ko vậy. Sau khi mình hỏi và vẫn cài thử và vẫn lên đc win 10 AU bình thường mà. Hay chỉ là giao diện nhỉ. Bạn xem lại hộ mình hay cao nhân nào biết trả lời hộ mình với thanks.
@hoanghauha update ( cập nhật) khác với upgrade ( nâng cấp) bạn à.
bạn phải dùng hay nâng cấp lên w10 thì mới tải về thẳng để cập nhật
dù có win 10 đang xài thì win 10 cũng phải cập nhật mới hợp lệ trong khi máy ban đang ở win 8, bạn có tải về đc cũng không dùng đc với win 8
đó là tai sao mày bạn bi dừng lại để check update..
bản này chỉ nâng cấp giao điên và thêm vài ứng dụng khác
không phải là bản chính gốc
không tin ban có thể chờ ai đó trả lời thêm nhé
New Hope
ĐẠI BÀNG
8 năm
cho mình hỏi mình muốn update mà máy mình xài windows 10 lậu nhưng có activate vĩnh viễn do ông anh làm cho mình chứ mình ko biết mấy cái này thì mình dùng tool trong đường link ở trên có update được ko?
ban thử vào link như đang dùng vào chon update
microsoft sẽ checking update win 10
nếu win 10 đã update phieen bản mới thì windows anniversary sẽ tự động update cho ban
truong hop bạn bi dừnng quá lâu thi lôi. do windows 10'của ban. chưa update
chỉ cần update xong rồi vào lại link làm từ đầu
mình upgade từ 7 lậu lên 10 rồi qua anniversary không trở ngại
hoanghauha
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TsanHoang Chào các bạn. Cảm ơn các bạn đã quan tâm vấn đề của mình. Như mình nói ở trên là mình đã tải bản win 10 AU từ trang của microsoft thì mới giật mình kiểm tra ra vẫn đang ở win 8.1. ( mình dùng surface pro 3 nhé). Nhưng sau đó mình vẫn update lên win 10 AU bình thường. Tuy chạy update hơi lâu nhất là lúc đầu nó cứ chạy "checking for update". Nhưng sau cùng nó vẫn lên bản AU bình thường. Mình có ktra nó là win 10 pro 2016. Mình thấy hơi lạ các bạn nhỉ. Thanks
New Hope
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TsanHoang vậy mình dùng tool từ microsoft lên bình thường hay sao? có bị mất bản quyền windows 10 không?
duyhieu95nd
ĐẠI BÀNG
8 năm
Làm trong suốt thanh tác vụ Windows 10:
những gì ban taỉ từ Microsoft đêù không có trở ngai, windows bản quyền khi update microsoft cũng nhận ra,
sau khi update ban không thich vẫn có thể trở laị như lúc chưa update trong vòng 10 ngày...
hoanghauha
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình cài thẳng từ win pro 8.1 lên win pro 10 AU theo link https://tinhte.vn/go-to/aHR0cHM6Ly9zdXBwb3J0Lm1pY3Jvc29mdC5jb20vZW4tdXMvaGVscC8xMjM4Ny93aW5kb3dzLTEwLXVwZGF0ZS1oaXN0b3J5P29jaWQ9dXBkYXRlX3NldHRpbmdfY2xpZW50. không biết vậy có chuẩn không các bạn. sau khi cài xong mình dùng mọi thứ bình thường chỉ duy nhất vào settings vào phần about là đơ luôn mục settings, chỉ khi khởi động lại máy mới vào lại được mục setting (các mục khác dùng bt, máy dùng bt). cả 2 máy surface của mình đều bị lỗi như vậy. bạn nào biết nguyên nhận chỉ giùm với ạ thanks
Em bị lỗi mất " imaging device" thiếu driver webcam . Cao nhân nào giúp em khắc phục với
@hoadien7095 Thử vaò Device Manager >Action > Scan for hardware change
Không đc xem video
@TsanHoang ko tìm ra luôn bác ơi. Em vào recoverry về bản cũ nó cũng mất tiêu. lúc trước sài được
@hoadien7095 Xem maý cuã hang naò vaò taỉ driver về cai laị...
@TsanHoang em asus gl552vx mà em lên trang chủ tải driver nó ko có driver của camêra bác ơi
@hoadien7095 https://docs.google.com/document/d/1Vl8LgNLB76VYfhANKTcZf-JBO-vdXboobRKYeBETxQg/mobilebasic
anhcaoboi
ĐẠI BÀNG
8 năm
win 10.png Máy mình bị lỗi ji mà ko up dc mấy cái này. Nên ko up lên bản Anni dc? Tải ISO sợ mất bản quyền. Còn up thì 99% là nó nằm đó luôn để cả đêm cung vậy? Cao thủ nào biết chỉ e mới.??
@anhcaoboi Lôĩ 99% do win chưa update ,bạn phaỉ update xong thì mơí up lên Annivesary đc, win bản quyền2 cứ update thoaỉ máí, tiếp tục update cho đến khi xong ..
anhcaoboi
ĐẠI BÀNG
8 năm
dDu
đúng rồi bác. Vấn đề là update mấy cái lẻ tẻ đó không được nè. cả 2 tháng nay rồi. cứ update rồi báo lỗi. khôg biết sửu cách nào luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019