Đã có Windows 10 Anniversary Update, anh em hãy download ngay!

Duy Luân
2/8/2016 22:15Phản hồi: 594
594 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhcaoboi
ĐẠI BÀNG
8 năm
không cài được KIS 2016 trên win này?
BOT LOC
CAO CẤP
8 năm
@anhcaoboi Sao không?
anhcaoboi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@BOT LOC Báo lỗi ban ơi.
BOT LOC
CAO CẤP
8 năm
@anhcaoboi Em xài từ lúc bản 2016 chưa ra Final tới giờ cho Win 10 nè bác. Win và KIS thì Update liên tục. Vẫn xài ngon lanh nè bác.
Ai update lên bị lỗi không tắt được máy bằng power không ? nhấn mà không hiện lên chức năng tắt máy.
Ngocmung52
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy em vừa cập nhật xong, hôm đầu hay bị restart, giờ mở không lên được nữa. Đến cả vào mini win mà còn bị treo thì em chịu rồi. Ai tìm được cách fix lỗi chỉ hộ em với!
New Hope
ĐẠI BÀNG
8 năm
xài bản lậu upgrade ngon lành các bạn ạ 😆
Có bác nào bị lỗi Skye Preview không gõ được tiếng Việt không ạ?
toanqni
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em thử nghe nhạc trên app store (free trial) thì báo lỗi như này, khắc phục ntn các pro nhỉ:
Something happened on our end. Waiting a bit might help.
DCatFD-UnknownInternalFailure
6WT9ZNl/Q0GXUiVW.27.4
2016/09/01 - 10:46:23 UTC
Mình cập nhật xong, giờ mấy cái cửa sổ trên Start không kéo, xoá, thêm được. Menu chuột phải chỉ có như trên hình. Lỗi này sao vậy các bác
mới update trong win update từ 1151 lên ver 1607 dùng cảm thấy ổn nhưng mà khởi động máy chậm quá 35s 40s luôn ver 1151 có 12s các bác có ai bị giống e ko
ncxn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nganhtuan12a Không, chậm hơn khoản 5-7% nếu tắt hết các chức năng auto start thì như nhau
sao khi vào màn hình đăng nhập lại ko hiện ảnh người dùng vậy các bác .bản 1607 ý .mà ở trong tài khoản em có để ảnh đoàng hoàng .bản 1151 ko sao .mà 1607 lại bị .giúp em
ncxn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Black and Red nó cho bật/tắt trong panel account ý
anh em cho hỏi tại sao mã update rất lung tung, KB3176936 rồi update KB3176938 luôn, search trên internet vẫn có bản KB3176937. Hôm nay nó ra bản update KB3176966 là sao. Liệu có thiếu ko?
ncxn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mochedo Thường chỉ một mã cho 1 phiên bản windows. Mà tại sao phải search mà không dùng chức năng update của windows?
haruna.chan
ĐẠI BÀNG
8 năm
thì chỉ việc chạy cái Unikey = quyền Admin và bàn phím thì tiếng anh bảng mã thì cứ Unicode và kiểu gõ là VNI và thì giờ download cái Unikey khác đi giờ có bản 4.2 rồi
hiepnkniit
ĐẠI BÀNG
8 năm
sao mình update rồi mà xem nó vẫn báo bản 1511 nhỉ mọi người
@hiepnkniit Bấm vào link của trinhlebela phia trên. tải về một file j đó khoảng 5MB và chạy file đó.
@hiepnkniit vô update lên bản mới nhất đi bác
được kích hoạt vĩnh viễn
Police01267
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tới bi giờ mới được lên huhu😔
các bác cho mình hỏi là máy mình lên win 10 xem phim bt tự nhiên hai hôm nay không xem được phim online trên tất cả các trình duyệt web kể cả sopcat (trừ youtube), nó cứ load mãi web nào cũng vậy
Hình như lúc cài mới windows 10 chọn không có product key thì microsoft vẫn cho kích hoạt windows miễn phí 1 năm thì phải
TranAnz
TÍCH CỰC
8 năm
có cải thiện gì về tốc độ ko mọi người
mình lên win 10 mất cha cái context menu ( window + X ) search google có mấy cách nhưng k sửa dc, bác nào giúp em với
Anh Tài IT
ĐẠI BÀNG
8 năm
vl, lỗi màn hình xám, cài xong win, cứ vào update chạy 5 phút là toi
màn hình xám xịt, mặc gì bấm chuột vẫn có tiếng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119