Đã có Windows 10 Anniversary Update, anh em hãy download ngay!

Duy Luân
2/8/2016 22:15Phản hồi: 594
594 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cumulative Update for Windows 10 Version 1607 for x64-based Systems (KB3194496)
Em vừa đc thông báo up date bản này. Pro nào cho hỏi xem activated vinh viên như nào nhỉ, E vào about thì thấy activated rồi. 🆒
@godshow vào cmd gõ lệnh slmgr /xpr để xem thử vĩnh viễn chưa
nếu chưa vv thì đây https://docs.google.com/document/d/17qqfZPjJA2UynODhUdm7Do-8yzhrL2Fkb7B14zpkfvc/edit?usp=sharing
ai chỉ mình fix lỗi nay vs. k thể truy cập đước vào edge. vào la nó văng ra không ak.
@minhduong0891 xài chrome :v
@trinhlebela vẫn xai crome đay, nhung k hiểu sao edge tu nhien lai bi lỗi, update xong edge k truy cap dc. màn hình khi cắm úb vào thì nháy man hình .k bit lỗi do ai
Các bác cho em hỏi đang dùng win 7 32bit thì có update lên đc win 10 64bit không ạ ?
@caigithe19197 Chủ yếu máy bạn chạy win 10 64bit ok k (RAM >4GB thì nên 64bit)
vinhpapa
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trinhlebela Người ta nói update chứ không cài mới bạn ạ. Update không thể vì đã hết thời hạn lên Win 10 miễn phí. Hơn nữa 32bit chỉ lên 32bit mà thôi. Nếu cấu hình máy tốt thì cài mới đi bạn
@vinhpapa ừ bác
update thì hết free chứ dùng tool vẫn ok mà
em dung bản này, nó báo update
giờ mình cho máy tự update hay cài bản iso ạ
@Hung Nguyen Virgo up trực tiếp cho tiện bác iso chi
n.huu.b.anh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình sắp mua máy nhưng đang phân vân không biết nên chọn win7 hay win 10 để lên đây, ae tư vấn cho mình phát. Máy mình định mua là MW của Dell.
thế quái nào gần cả tiếng mà download vẫn 0% ạ. để máy update
@Huỳnh Tấn Phước cho e hỏi là e up mà toàn Failed
@Huỳnh Tấn Phước C-windows-SoftwareDistribustion-download. Xoá hết các file trong đó, khởi động lại máy rồi up lại
mai lên cq xem update thế nào, hòng wifi chùa mà down có ngày hết dùng 😁
kopite
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nó báo thế này là sao các cụ hầy

ChillaGuy
TÍCH CỰC
7 năm
@kopite Không hiểu thật à? o_O
kopite
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ChillaGuy thật, vì bản mình bản cũ chưa update mà bác, thề có chúa jesu là k hiểu hihi
kopite
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ChillaGuy bác làm cái biểu tượng emotion e k nhịn dc cười he he
@kopite nếu không hiểu bác có thể đánh từng chữ lên google dịch mà. Thôi để dịch cho bác luôn: "cảm ơn bạn đã cập nhập bản mới nhất của windows 10"
kopite
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lanehacker7294 Nó k có chạy gì hết bạn ơi, bấm là hiện lên bảng đó liền, rồi k có nút nào khác! Chứ mấy cái chữ ghẻ đấy thi hĩu dc!
các pro cho mình hỏi máy mình sao update lên win 10 annyversary theo version 1607 build 14393.576 KB3206632 (OS Build 14393.576) mới nhất mà sao trên máy ko có tính năng DRAK THEME, mình cho máy tự update thủ công lên bản home 10 SINGLE LANGUAGE MÀ SAO KO THẤY TÍNH NĂNG NÀY. PRO NÀO BIẾT CÁCH CHỮA HELP GIÚP Ạ, TKS
@dsgghsyhasdrhdhyrgt lên bản pro thử
WIN 10 BẢN QUYỀN LÊN BẢN PRO SAO BÁC. ĐANG Ở WIN 10 SINGLE LANGUAGE.
@dsgghsyhasdrhdhyrgt bác vào store search windows 10 pro là nó ra cái chỗ mua bản upgrade à
@lanehacker7294 http://thanhnien.vn/cong-nghe/khoa-mac-dinh-bien-windows-10-home-thanh-pro-650318.html
e đã làm trên máy toshiba ok không mất dữ liệu gì hết
@trinhlebela làm gì mất được bạn 😁 nó bảo vệ hết mà hehe
chả hiểu sao ... cài đặt xong máy reset lại thì bị lỗi màn hình xanh, hiện lên màn hình lỗi thì máy tự reset lại xong máy lại quay về lại bản cũ ... rồi window update lại tự tải và cài lại từ đầu . Xong rồi cài bị lỗi tiếp ... ai giúp em mới 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019