Đã có Windows 10 Mobile build 10512: sửa 2000 lỗi, không cho nâng từ WP8.1 lên

Duy Luân
12/8/2015 22:20Phản hồi: 481
481 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

15' đầu tiên 0% rồi phụt lên 43%. 5' tiếp theo "đang chuẩn bị cài đặt". Có khi chưa đến 20' tất cả.

Có ai lên rồi Reset máy chưa?

1520 nhé
haopro
TÍCH CỰC
9 năm
hóng 830 các bác lên ntn
cập nhật thêm là không có chạm, tắt chạm 2 lần mở máy,
ngocdai_tbj
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình còn bị 1 lỗi là ko thêm được danh bạ điện thoại... bác nào khác phục được lỗi này giúp em với. EM xài con MiLu 640 XL
nothing30
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Laughing2408 ko thêm đc danh bạ sẽ kèm theo lỗi tn đến ko nhận đc, lỗi lỗi thẻ nhớ dù thẻ ko bị lỗi và lỗi báo thức nhưng ko báo thức đc. nếu đúng như vậy bạn khởi động lại đt rồi điều chỉnh độ trong suốt của hình xếp. vào tất cả thiết đặt>>>cá nhân hóa>>>>bắt đầu. mình từng bị vậy và sửa như thế là hết. giờ 166 của mình gần ngon rồi
vu_ddc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang up lên 2 lần hơn 1h gần xong không biết con 930 mình ra sau nữa thử lên thì lên xem thế nào
Thấy hóng quá!kiểu này tối lên xem sao!
Tại sao Quite Hours - Giờ Yên Tĩnh nó cứ nhấp nháy hoài vậy mọi người

Mình sử dụng 640
Nên đợi MS nó ra bản update cho máy mình rồi cài cho lành. Mình đã cài bản dùng thử Windows 10 Mobile và giờ thấy về lại Windows Phone 8.1 chờ nó là hay hơn
Đọc xong bài này thì thấy tương lai bản official chắc phải ít nhất cuối tháng 10 năm nay rồi 😁
Chú MS nó báo cuối năm thì anh em ta cứ ráng chờ đi. Sắp tết hẵng kiện nó không nâng cấp cho mình
goldenf
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ở cái giai đoạn này thì máy nó đen thui phải không bác Duy Luân, lần trước mình bấm tắt máy ở lúc này xong máy lỗi luôn 😔
10166 vẫn chia sẻ Mobile hotspo được mà, sửa lỗi lại thành lỗi thêm ah? 😃
thề với các người là ra iphone 6s sớm hay muộn thì thằng này nghèo cũng phải làm con. riêng con 1520 này để tủ để nhìn vào mà rút kinh nghiệm là không bao giờ sài winphone nữa. cùi bắp
@thanhbang1224 Chẳng ai quan tâm đâu mà thề 😆
1520 đang cài đặt 😁
@chungcdnphutho tình hình thế nào rồi bạn? mấy bữa trước cũng lên nhưng lại về gấp 8.1
@thanhbang1224 vừa lên xong nè..cũng mượt lắm.nhưg chưa test hết các chức năng nên chưa phát hiện j nhìu..
Sáng vừa mở mắt ra thì con Lumia nó đã tự quay tay rồi 😁
Kucai1993
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thánh nào sài 920 lên bản mới chưa .... sau bao ngày đau khổ, em đã phải về 8.1 vì máy chạy win 10 khá chậm ... lag và không ổn định ... mặc dù rất cay ... nhưng vẫn phải xuống
goldenf
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Kucai1993 vừa lên xong, sau khi lên thì chuyển dữ liệu khá lâu nhưng vào xài mượt, chưa thấy lỗi lầm gì, chỉ có điều pin danh bạ ra ngoài màn hình thì không thấy có hiệu ứng mấy cái avatar hình tròn chạy chạy như ở bản trước, không biết bị lỗi gì hay là danh bạ chưa đồng bộ xong, nói chung là ngon
Kucai1993
ĐẠI BÀNG
9 năm
@goldenf Bản trước bác có bị lag không .... so với 8.1 thì như nào ... chậm hơn nhiều không bác
Thật là 1 bản đáng để nâng cấp. Quá mượt, quá đẹp, camera chụp quá đẹp. trên 730
...hay bị lỗi khi đang ở edge mình khóa mh lại lúc sau vào văng mất tiêu😁 về mh chủ....

một thanh niên yêu Lúa ghét Roi không coi Táo ra gì cho hay.....:D
1520 đang tải..dc 4% vừa coi lại đã chở về o%..hài

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019