Đã có Windows 10 PC Preview build 10586, sửa nhiều lỗi, mời anh em tải về

Duy Luân
5/11/2015 17:46Phản hồi: 198
198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anhking
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao bữa trước có tay bảo win 10 PC hoàn thiện xong từ tháng 7 rồi giờ vẫn up nữa à :eek::eek: Đúng là tin vịt mà 😕😕😕
zeratulbk
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Anhking Bác nầy ngơ ngớ đi vào rồi lại phán linh tinh à.
Chỗ nầy là đang nói tới các bản Insider Preview - Fast Ring cơ mà...
thantrng93
ĐẠI BÀNG
8 năm
cuối cùng cũng up lên bản 10586. cái khác đầu tiên là không còn dòng preview-build ở góc phải màn hình nữa 😁
@thantrng93 Trong phần system cũng mất chữ preview-build luôn mà thay bằng win pro.
Anh em nào trải nghiệm rồi cho ý kiến với. Em dùng 10240 rất ổn định, mới thử sang 10565 thì 100% disk. Lại phải về 10240. Máy em ko có SSD nên chắc ko tải đc 😔
mrthu123
ĐẠI BÀNG
8 năm
được cái lọ mất cái chai
nholuumanh
TÍCH CỰC
8 năm
Của mình cũng Win 10 mà vào Setting không thấy Update & Recovery chỉ có Update & Security -> Window Update -> Check For Updates. Bấm vào thì không thấy bản cập nhật như Mod nói, có phải bản Win 10 mình cài có vấn đề gì không vậy 😔
@quocdaijr là bạn chap nhận làm người dung preview người dung thử đó bạn. Có bản cập nhật thì sẽ được dung thử trước
@Ngô Công Pháp nó có ảnh hưởng j tới bản quyền win hay active ,.. k , mình mới tìm hiểu nên hk pít , 😁 :D
@quocdaijr Ko bạn
@Ngô Công Pháp 😃😃😃 cảm ơn p , nhưng mình van update k dc 😔 , vẫn cn bản 10240 , mình win 10 home single language
mới lên 10576
giờ lên tiếp hại ổ cứng quá
bản này mất chữ Preview build . có phải bản chính thức không nhỉ.
caytre3k
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chơi luôn build mới nhất nhá.
Thấy mấy trung tâm bán laptop người ta toàn cài win 10 ầm ầm, hoá ra là trước giờ ttòn cài bản preview chứ vẫn chưa có bản chính thức à các bác?
SAo lại vẫn còn preview nhở, lẽ ra bản trước đã final rồi thì cứ final update thôi chứ!
brits
TÍCH CỰC
8 năm
@Scorpius DLord update cũng cần phải test thêm chứ bạn 😃
tuanthanh11
ĐẠI BÀNG
8 năm
sao mình k có update ta?
hienvinh84
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có anh em nào up rồi không mở được star menu không vậy? Mất luôn windows store luôn nữa chứ
từ bản 10565 đến bản 10586 là mình ko chơi dc cf hơi buồn, cứ vào chơi là máy báo lỗi khỏi động lại. hic😔
brits
TÍCH CỰC
8 năm
ngon, bản 565 lỗi quá trời 😔
thpvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
hóng bản chính thức cho đổi màu thanh tiêu đề, bây h nó sáng quá
Ma cứ vá lỗi hoài vậy ta
XBlue
CAO CẤP
8 năm
Nó bắt up cả 2 máy lên 10576 rồi mới cho up 10586
Có ai bị lỗi auto gõ kí tự "/" ko -_- Em đang bực. Gõ FB hay word, hỡ tý là nó cho nguyên 1 dòng /////////// luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019