Đăng ký gói 3Miu Mobifone miễn phí lướt web trong 3 tháng

olleh1235
13/12/2018 9:33Phản hồi: 14
Đăng ký gói 3Miu Mobifone miễn phí lướt web trong 3 tháng
3Miu Mobifone được biết đến là 1 trong các gói cước 3G Mobifone chu kỳ dài có cước phí đăng ký rẻ nhất hiện nay. Sử dụng gói cước 3G Mobifone này sẽ thích hợp cho những thuê bao có nhu cầu sử dụng dich vụ 3G thường xuyên và lâu dài.

So với việc đăng ký gói 3G MIU chu kỳ 30 ngày, đăng ký gói 3MIU Mobifone sẽ giúp bạn tiết kiệm chi phí và nhận được ưu đãi data cao hơn và đặc biệt bạn sẽ không còn phải để ý gia hạn gói cước nhiều lần mỗi khi hết chu kỳ sử dụng nữa.

Dùng trọn gói 3G 3 tháng không cần gia hạn!

Thông tin gói 3G 3MIU Mobifone:
Gói 3MIU Mobifone là sự lựa chọn không thể bỏ qua đối với những thuê bao có nhu cầu truy cập 3G hằng ngày, biến dế yêu của bạn trở thành một kênh giải trí đa năng, cho phép bạn xem phim, nghe nhạc, chơi game… mọi lúc mọi nơi mà không phải phụ thuộc vào sóng Wifi.

Đối tượng đăng ký : Thuê bao Mobifone trả trước đang hoạt động.

Phạm vi áp dụng : Toàn quốc.

Cách đăng ký gói 3MIU Mobifone:
Để đăng ký gói cước 3MIU Mobifone bạn chỉ cần soạn tin nhắn với cú pháp:

DKV 3MIU gửi 9084 (miễn phí)

Cước phí đăng ký : 210,000vnđ

Chu kỳ sử dụng: 3 tháng (90 ngày)

Ưu đãi hấp dẫn từ gói 3MIU Mobifone:
Đăng ký thành công gói 3G 3MIU bạn sẽ nhận được ưu đãi vô cùng hấp dẫn:

Quảng cáo

+ Tặng 4GB data tốc độ cao vào tài khoản data mỗi tháng (Cộng theo chu kỳ 3 tháng), tha hồ lướt web, online Facebook, chơi game, và xem phim mỗi khi rảnh rỗi. So với gói MIU thông thường chỉ có 3,8GB thì gói 3MIU mang đến cho bạn thêm 200MB dung lượng data.

+ Miễn phí dùng 3G trong 3 tháng không cần nạp tiền, không cần gia hạn

+ Sử dụng hết data ưu đãi bạn có thể mua thêm 3G để thoải mái truy cập mạng .

+ Được mua thêm các gói bổ sung dung lượng data nhằm duy trì tốc đọ truy cập cao 7,2 Mbps như gói MAX15, MAX25.

Chúc các bạn đăng ký 3G thành công và tận hưởng thật nhiều ưu đãi với gói 3G 3MIU của Mobifone.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gói cước này giờ cũng it hot bạn nhỉ, nhưng là gói cước phổ thông nhất của mobifone
hết dung lượng có bị trừ cước ngoài gói không chủ thớt ?
Frangela
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không bác ạ, khi hết dung lượng thì nhà mạng sẽ ngừng kết nối nên không lo vụ trừ tiền ngoài gói
Vậy muốn dùng tiếp thì mình phải làm sao ?
Frangela
ĐẠI BÀNG
5 năm
bác có thể gia hạn chủ động gói cước hoặc đăng ký thêm gói max để sử dụng đều được
Angle.Ghost
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Frangela Soạn tin gia hạn sao vậy bác? rồi hạn dùng tính làm sao ?
mua cái sim VD89 (vinaphone) hoặc D900 (viettel) xài cả năm cũng tốn chừng đó tiền. Mạng ổn định hơn mobi nhiều lần
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
5 năm
bác soạn GHD gửi 999 nhé, nếu nhà mạng yêu cầu xác nhận thì bác làm theo hướng dẫn, hạn dùng thì giống như mình gia hạn lại gói mới bác ạ, vẫn có hạn dùng là 30 ngày
Angle.Ghost
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vậy nếu em đăng ký gói 6 tháng thì khi gia hạn lại là gói 6 tháng hay gói 1 tháng bác ?
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sẽ gia hạn lại gói 6 tháng nha bác, nhớ nạp tiền trước khi gia hạn gói đó
VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gói này ưu đãi nhiều nhưng đóng một lần cũng hơi ngán. trước khi gia hạn nhà mạng có gửi thông báo cho mình không hén các bác
Trước khi gia hạn 1 ngày thì em thấy nhà mạng có gửi tin thông báo đó bác, phí thì cao nhưng được cái mình không phải hàng tháng đều đóng tiền bác ạ
VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu không đủ tiền gia hạn thì nó có retry giống gói MIU không bác ?
Không bác ạ, nếu bác có nhu cầu dùng tiếp thì phải đăng ký lại thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019