Đăng ký gói cước C90N MobiFone Mới - Ưu đãi 4GB Data / ngày và 1050 phút thoại free

ManhCuongHDD
18/8/2018 7:48Phản hồi: 16
Đăng ký gói cước C90N MobiFone Mới - Ưu đãi 4GB Data / ngày và 1050 phút thoại free
Gói cước C90N MobiFone đang là một trong những gói cước mới được cung cấp từ đầu tháng 8/2018. Tuy nhiên, với ưu đãi đang gấp đôi so với gói C90 của MobiFone. Gói cước C90N MobiFone đang được nhiều khách hàng quan tâm và đăng ký nhiều hiện nay.

Cú pháp đăng ký gói cước như sau: BV C90N gửi 9084

Điều đặc biệt khi đăng ký gói C90N MobiFone với cú pháp trên khách hàng nhận được các ưu đãi sau:
  • Nhân đôi thời gian sử dụng lên tới 60 ngày, so với đăng ký thông thường chỉ 30 ngày
  • Mỗi ngày có được 4GB data tốc độ cao, gấp đôi 2GB mỗi ngày so với gói C90 MobiFone
  • Có được 1000 phút thoại nội mạng miễn phí
  • Có 50 phút thoại liên mạng gọi cho viettel, vinaphone....
Các lưu ý khi sử dụng gói C90N mobiFone như sau:
  • Gói cước C90N MobiFone cung cấp 4GB data mỗi ngày vì vậy, khi sử dụng hết 4GB data hệ thống sẽ không cấp thêm mà ngắt kết nối. Ngày hôm sau sẽ được reset lại 4GB. Muốn kiểm tra Data trong quá trình sử dụng trong ngày, soạn tin: KT DATA gửi 999.
  • Hủy gói cước C90N MobiFone với cú pháp: HUY C90N gửi 999.
  • Gọi hết 1000 phút thoại nội mạng và 50 phút liên mạng. Hệ thống sẽ tính cước theo cách tính thông thường các bạn nhé
Chi tiết đầy đủ thông tin gói C90N MobiFone như sau: http://dangky4gmobifone.vn/goi-cuoc-c90n-mobifone/
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hết dung lượng có trừ tiền ngoài gói không chủ thớt ?
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hết dung lượng thì dừng kết nối, không sợ trừ tiền ngoài gói bác nhé
VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có kiểm tra dung lượng còn lại được không ah ?
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@VoHoangPhong Bạn soạn tin: KT C90N gửi 999 (Mất 200đ/SMS) Nên cách free nhất là cài phần mềm My MobiFone để kiểm tra dung lượng Data còn lại nhé
@ManhCuongHDD Bạn cài ứng dụng mobifone Next vừa nạp tiền được vừa kiểm tra được thông tin tài khoảng nhanh lắm nhé !
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
KT_Tên gói gửi 999 là được bác nhé
mr.binhnq
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có dùng được sim này cho mấy con 3,4g phát wifi ko bạn ơi
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mr.binhnq dùng vô tư bạn nhé
@mr.binhnq thoải mái luôn, nhưng bạn nhớ là có 4GB thôi nhé hihi, hết là nó ngắt , mai nó gia hạn lại được tiếp
gói này thì nhất dách cho 4G luôn được gọi nữa chứ tha hồ
mixbeer
ĐẠI BÀNG
5 năm
4G 1 ngày thì xem phim tuyệt vời ông mặt trời rồi
amazonmini
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đúng rồi bác ạ, 4Gb thì tương đương xem được 8 bộ phim lẽ chất lượng trung bình á
VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cuộc goị có giới hạn phút gọi như C90 không chủ thớt ?
amazonmini
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không bác ạ, mình có 1000 phút lận nên cứ vô tư mà dùng, dùng không hết không được bảo lưu đâu
VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu dùng hết 1000 p thì sao bác ?
amazonmini
ĐẠI BÀNG
5 năm
Số phút gọi tính như cuộc gọi thông thường bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế