Đăng ký gói cước Fast connect

xuka123.hp
6/4/2016 16:36Phản hồi: 331
Em có cái sim Fast connect của Mobifone lâu không dùng. Mới nạp 200N vào tài khoản, các bác thông thái tư vấn cho em gói cước internet phù hợp với.
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vậy bác có thể sử dụng gói chọn gói 3 tháng của nhà mạng nhé 150 N/ 3 tháng đấy ạ
Bạn đăng ký gói data30 ấy có 30N/tháng có 2,4GB truy cập Internet
Cú Vọ_9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@banmaixanh1221 đăng kí gói này ntn hả b?
@Cú Vọ_9x Bạn soạn tin: DK DATA30 gửi 999
@hoan hoan hỉ Cho bác câu lệnh nhắn tin luôn DK DATA20 gửi 999 😁. Em xài gói này lâu lắm rồi đấy.
@banmaixanh1221 Gói data30 hiện giờ đã ngưng rồi nhé bác, trước đây bác nào có đăng ký thì xài tiếp chứ giờ ko còn gói đăng ký mới nữa đâu
Bác đăng ký gói FCU70 đấy. Em dùng trọn gói cả tháng 70N.
@xinhxinh1221 Em tưởng gói FCU này ngừng đăng ký mới rồi chứ ạ
Thế ah. Tại em vẫn sử dụng gói này. Mới hôm qua gia hạn xong.
@xinhxinh1221 Chắc bác vẫn duy trì thành công nên mới dùng được gói này đấy chứ gói này ngừng đăng ký mới từ 10-3 roài còn đâu.
Giờ có gói nào trọn gói theo tháng không ạ. Em thích dùng trọn gói cho yên tâm
@xuka123.hp Gói trọn gói theo tháng giờ không có đâu bạn ah.
@xuka123.hp Bác xài trọn gói thì em nghĩ bác nên đăng ký gói F500 đấy. Tính ra mỗi tháng trả khoảng 42k nhưng được tận 4G tốc độ cao lận.
Gói FCU70 không cho đăng ký mới đâu. Giờ bác đảm bảo điều kiện hệ thống tự động gia hạn cho bác thôi. Hệ thống gia hạn không thành công gói bị hủy đấy ạ. Không đăng ký được đâu.
Đăng ký dài hạn đi bạn. Đăng ký dài hạn thì có trọn gói đó
3 tháng, 6 tháng, và 12 tháng
Tính ra gói dài hạn kinh tế hơn nhiều.
Bạn đăg ký gói 3 tháng ấy. 150N/90 ngày. Mỗi tháng có 3G nhé, sử dụng hết hạ tốc độ thôi không tính thêm tiền nhé
@susu6789 Tính ra có 50N 1 tháng cũng rẻ phết nhỉ.
@chaiko5885 Gói 6 tháng và 12 tháng còn rẻ nữa bạn ah
@susu6789 Đăng ký gói thế nào hả bạn
@xuka123.hp Bác xuka123.hp nói là gói dài hạn F150 giá 150.000/ 3 GB đăng ký soạn Tên gói cước gửi 999
6 tháng có 250N mà có 3GB. 12 tháng 500N có 4GB. Tính ra mỗi tháng chỉ mất hơn 40N.
Để đăng ký soạn DK F150 gửi 999 nhé hoặc gọi tổng đài đăng ký hộ luôn không phải sạon tin nhắn.
@naito0712 Kiểm tra lưu lượng miễn phí thế nào bạn ơi
@xinhxinh1221 KT DATA nhé. Miễn phí bạn ah
@hungnguyen9250 Tớ dùng ipad không nhắn tin được bạn ah. Có cách kiểm tra nào khác không?
Mà các gói cước trọn gói như FCU70 dừng đăng ký mới từ 10.3 rùi. Các số đang dùng thì vẫn gia hạn bình thường.
@naito0712 Ủa gói đang dùng hay mà tại sao lại dừng nhỉ hic hic có khi nào gói MIU 70k cũng dừng nối không nhỉ
He He cái này mình không biết được bác ạ cái này còn tùy thuộc vào quy định của nhà mạng nữa mà
Em cũng đang dùng gói 1 năm có 4g/tháng rất thoải mái.
Sim 3G có đăng kí được gói khuyến mại thoại nội mạng không ạ? Cước gọi đắt , hic!
@Danthanh2307 Bác gọi lên tổng đài để nhân viên kiểm tra số nhé!
@Danthanh2307 Hiện tại thì sim PFC chưa có chương trình khuyến mại về phút thoại và tin nhắn bạn nhé
@Thuyvank005 Sim 3G cuộc goi đắt mà bác. Sim chỉ chuyên để dùng mạng mà. Gọi chỉ là để hỗ trợ thêm thôi
Bác truy cập wap.mobifone.vn mà kiểm tra. Nhớ là phải bật 3g nhé. Máy điện thoại đang sử dung wifi thì phải nhạp số đtnvaf pass đấy. Bật 3g kiểm tra thì k cần nhập số
Gói FCU70 hủy đi nhưng có F70 thay thế, một ngày đẹp trời mà MIU bị hủy thì chắc cũng phải có gói cước tương tự thay thế sử dụng thử nghiệm trước chứ.
Sim này lắp trên di động có được ko các bác
@Nihong no Aki Sim PFC gắn trên di động bình thường ,bác cũng có thể dùng để nhắn tin và gọi cũng dc nhé
heromanVIP
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoquachoqua Sử dụng data thì siêu rẽ chứ gọi thì phí hơi cao bác ạ
@heromanVIP Cụ thể nếu gọi 2500đ/phút,miễn phí gọi 18001090 và 9393 nhé
@gaucon.thaman phí này khá cao nhưng còn đỡ hơn không gọi được các bác ạ, mà sim này em không thích ở chổ khi nạp chẳng bao giờ tặng tài khoản km hết
@thotho Em thấy thường thường cũng được tặng dung lượng data miễn phí đi kèm đó bác. mà em thấy gói này dùng truy cập intenet thôi thì rẽ nhất trong các gói cước rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019