đăng ký gói cước gọi nội mạng rẻ

ducthanhdbp
12/10/2012 5:36Phản hồi: 31
hiện giờ có gói cước nào của vịt teo gọi nội mạng rẻ k mọi người nhỉ? mình dạo này đi làm gọi cho khách nhìu.mà lại dang sài tomato ôi zồi ôi. kinh đừng hỏi 😔 có gói nào đk trọn gói gọi trong ngày k vậy chứ cứ thế này cũng chết :((
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu như bạn ở SG hay là 1 số tỉnh miền Tây thì ĐK như sau. Soạn DK5 gửi 109 sẽ có 60phút gọi đến 24h ngày đăng ký. Phí 5000đ.
Ở nơi khác thì DK25 gửi 109. 25phút và phí 5000đ.😁

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
cảm ơn bác.25' mà 5k cũng mắc thiệt em ở hn 😔 hết sv roài :(( định chuyển trả sau nhưng k biết thế nào
nakut3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ducthanhdbp đb nè
sim moi kich hoat co sai dag ki nhu the
dc k cac bac
m o mien bac thi dk ntn dc
e đang dùng trả sau được khuyến mại 700p/tháng gọi nội mạng nên cũng đỡ được nhiều tiền cước lắm .Bác có nhu cầu gọi nhiều như vậy thì đăng ký trả sau mà dùng o_O
Thời gian khuyến mại: từ 1/11/2013 đến hết ngày 28/11/2013.
Miễn phí 700 phút gọi nội mạng/tháng trong 18 tháng tính từ tháng hòa mạng.
Phi tham gia CTKM: Ngoài cước thuê bao tháng, bác chỉ cần đóng thêm 100.000đ/tháng.😁
FT700 gửi 109 xem sao bác. E hay đăng ký gói đó, hết 70k và được 700p gọi nội mạng được sử dụng trong 30 ngày.
@Autumheart Đợt này viettel có khuyến mại phút gọi dành cho thuê bao di động trả truớc thật phong phú .E mới đăng ký gói FT500K gửi 109.chỉ với 50k/lần được 500p gọi nội mạng được sử dụng trong 30 ngày.😁
aloharomeo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@flowers86 Trả sau có tham gia được không ?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@aloharomeo KM này dành cho thuê bao trả trước bác ak ,trả sau cũng đang có khuyến mại từ 1/11/2013 đến hết ngày 28/11/2013
Ưu đãi: Miễn phí 700 phút gọi nội mạng/tháng trong 18 tháng tính từ tháng hòa mạng. KM áp dụng từ 0h – 24h hàng ngày.
-Phi tham gia CTKM: Ngoài cước thuê bao tháng, KH chỉ cần đóng thêm 100.000đ/tháng.
m chỉ nhận đc cái nt 700p/70k/30 ngày thôi, ae có tn ft500k mà m ko có nhỉ.
công nhận gọi đỡ lăn tăn thật mặc dù xài chưa hết 100p / tháng nhưng tính ra cũng đơ tiền nhiều.
đang xài dv này tháng thứ 2 😃
@truongphi1 Công nhận nhà mạng đưa ra khuyến mại phút gọi dành cho thuê bao trả trước thật là hữu ích bác nhỉ .E cũng nhận được tin nhắn 700p/70k/30 ngày.Tính ra buôn với gấu tiết kiệm được ối tiền 😃
Hoankhiem
TÍCH CỰC
10 năm
Happy zone giá như thuê bao trả sau.

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk
@Hoankhiem

nhưng ra khỏi zone thì thôi rồi
@andreabocelli Happy zone là gói dành cho những ai ít có nhu cầu di chuyển mà thím ,KH dùng tại 1 khu vực nhất định sẽ được hưởng ưu đãi .Nhà mạng họ đã nghiên cứu kỹ rồi mới đưa ra gói cước đó .Tuỳ theo nhu cầu sử dụng mà lựa chọn gói phù hợp thôi thím ak .
minhhcm
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hoankhiem cái này có loại 10 số không ta ?
@minhhcm Bác ra điểm giao dịch hỏi xem họ có bộ kít 10 số gói cước này không là biết ngay.
trả sau vẫn ok nhất
m đang xài

100k gọi 700min/tháng

nạp card tầm 500k/tháng xài thoải mái
@andreabocelli mỗi gói cước ,mỗi chương trình khuyến mại đều có những chính sách ưu đãi riêng.E có chung quan điểm với bác ,e cũng thích dùng trả sau .😃
Có gói ft 30 gui 109 mất 30k/ tháng
Có 300k trng tk nội mạng và nt free thj fải
1401627738458.jpg Đây bạn

Sent from Sony XperiaZ bloodheartvn@tinhte.vn
ocean2901
ĐẠI BÀNG
10 năm
A

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Nghe nói có gói cước dành cho sinh viên giá rẻ lắm chỉ 690d/phút kể cả nội mạng và ngoài mạng, phải không mọi người.
@phienbaolam Chào bạn,
Đối với gói sim sinh viên Viettel có ưu đãi cước gọi nội nhóm đã đăng ký trước 595đ/phút; gọi nội mạng không đăng ký nhóm 1.190 đ/ phút, gọi ngoại mạng là 1.390đ/phút bạn nhé.
Mọi người cho mình hỏi là muốn chuyển gói cước từ trả trước sang trả sau thì làm thế nào vậy.
Cảm ơn trước nhá.
@phienbaolam Chào bạn!
Để chuyển đổi gói cước trả trước sang gói cước trả sau mạng Viettel bạn mạng CMND bản photo và bản gốc ra cửa hàng giao dịch gần nhất để làm thủ tục chuyển đổi bạn nhé, phí chuyển đổi giữ sim là 35 000 đồng, phí chuyển đổi thay sim mới là 60 000 đồng nhé bạn!
hung1710
ĐẠI BÀNG
10 năm
mấy hôm trước viettel hủy hết các gói gọi nội mạng rẻ rồi (200-300/p), giờ e không biết phải dung gói nào cho rẻ nữa, ngay gọi ít cung phải 30p, bác nào biết tư vấn giúp e nhé
@hung1710 Hi bạn,
Bạn soạn tin KM gửi 266 (100 đ/sms) để kiểm tra thuê bao mình đang được hưởng các CTKM nào của Viettel nhé.
hung1710
ĐẠI BÀNG
10 năm
em đã soạn nhưng bây giờ không có khuyến mại nào cả, trước đang ký được gói DKG (green tomato) nhưng mới đây 2 số đều bị hủy hết, nên đầu tháng là em cắt hết các dv của viettel luôn, chuyển sang mobifone co goi cước 10p miễn phí thấy kinh tế và hiệu quả hơn
@hung1710 Để nghiên cứu triển khai các CTKM đa dạng và phù hợp hơn với nhu cầu của Khách hàng, Viettel đã tạm ngừng triển khai 1 số CTKM phút gọi và tin nhắn để đánh giá chất lượng chương trình cũng như nâng cấp dịch vụ, phục vụ Khách hàng một cách tốt nhất. Đối với gói Tomgreen từ ngày 28/09/2014 Viettel thực hiện điều chỉnh danh sách tham gia chương trình Khuyến mại này.
Bạn yên tâm sử dụng dịch vụ nhé, Viettel sẽ chủ động thông báo đến Bạn khi triển khai lại hoặc có các CTKM mới. Cảm ơn Bạn đã yêu mến sử dụng dịch vụ của Viettel!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019