Đằng sau tin WHO khẳng định cần sa không gây hại đến sức khỏe. Thực tế là sao?

Hassler
20/1/2018 11:40Phản hồi: 543
543 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

belikethatvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
không nên , vì nó gây nghiện, phàm thứ gì gây nghiện (như thuốc lá) đều ít nhiều ảnh hưởng đến sức khỏe
tit.dz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@belikethatvn nó không có chất gây nghiện nhé, thực ra là nó gây nghiện về mặt tâm lý chứ không phải gây nghiện về phần thể xác như ma tuý.
Khánh Vũ.
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bình thường
hohoangtrung
ĐẠI BÀNG
6 năm
lá cây này đẹp nhỉ, trồng 5-3 làm cảnh ko biết có sao k nhỉ 😁
dungladap
TÍCH CỰC
6 năm
mình dùng 2 lần ở Hà Lan và thấy vui với nó, cảm giác ấy chỉ lâng lâng và vụt tắt nhanh thôi nếu không hút lại. Các nước tiên tiến trên thế giới đã đi trước ta cả trăm năm còn chấp nhận nó, mình ở đây cứ cấm vô tội vạ. tôi nghĩ nên hợp pháp
vantho9x
TÍCH CỰC
6 năm
Éo
Ko biết cái lá non của nó đem xào làm món nhậu có ngon bằng lá non của cây Anh Túc không nhỉ .
dungladap
TÍCH CỰC
6 năm
nên hợp pháp
lethinh282
TÍCH CỰC
6 năm
Thế mod nghĩ sao về việc hợp pháp hoá việc giết người?!
@lethinh282 so sánh khôn vl😕
tit.dz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lethinh282 bạn nên tìm hiểu nhiều hơn về cần sa, các bang hợp pháp hoá ở Mỹ nếu theo điều bạn nói thì giết nhau suốt ngày
lethinh282
TÍCH CỰC
6 năm
@tit.dz Mỹ khác Việt Nam khác và tất cả các nước điều khác. Điều bạn nói tôi công nhận là đúng nhưng ở 1 phương diện khác thì nó không đúng.
@tit.dz Thế Việt Nam nên hợp pháp hoá súng đạn để anh em ta làm cao bồi chứ nhỉ ;)
tit.dz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@traithanhnam90 2 cái phạm trù khác nhau mà 😁
Không nên hợp pháp hóa
elroy
ĐẠI BÀNG
6 năm
chế thuốc sẵn
ring
ĐẠI BÀNG
6 năm
ok
TuanUK
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không nên...
trồng trên tầng thượng toà nhà vài cây chơi lai rai cũng phê 😁
@nefertem bác có hạt giống ko
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
6 năm
hèn gì mỗi lần ăn canh mẹ nấu thấy phê phê... lá cây này mẹ hái nấu canh ăn hoài chứ gì... kaka 😃
i9kdigital
ĐẠI BÀNG
6 năm
Duyệt! Nhưng cần biện pháp để không sử dụng tràn lan, chỉ sử dụng đúng mục đích
quocviet319
ĐẠI BÀNG
6 năm
KHÔNG NÊN
mình thíc điều này 😆
ufdb
CAO CẤP
6 năm
giờ đã chặn ko hết mà hợp pháp hóa nữa thì dễ gây hiểu nhầm cho số đông, ko bít tình trạng sẽ đi đến đâu?
tomcat007
TÍCH CỰC
6 năm
Ô, thế nhiều kẻ bị chết oan à ( ý mình là bọn trồng và buôn bán ấy ) nhưng theo em nghe phong thanh thì hút loại xịn, đều đặn, liều lượng vừa phải thì chỉ có tốt cho sức khoẻ. Còn nguy hại là bọn hút xái, bọn hút loại hoá chất pha chế rởm - kiểu như thịt cá nó cho chât bảo quản vậy thì không tốt thôi. Còn nếu có tiền em cũng thử ít, chắc là không sao . ke ke.
Chữa bệnh và kiểm soát tốt thì chấp nhận được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019