Đang tường thuật sự kiện ra mắt xe mới của Honda

levuongthinh
26/11/2015 9:23Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cặp đèn pha led giống với xe Lamsport, nhìn thì xấu hơn thế hệ cũ, một số bác chê nhưng một thời gian lại thấy chạy đầy đường, người Việt mình như vậy mà.

Phiên bản sơn từ tính 41 triệu thì phải nộp thuế 4 triệu đúng ko nhỉ?
imsolazy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Jealous guy 41tr là bao gồm VAT luôn nhé bác, nhưng hình thức kinh doanh của Honda không trực tiếp qua người tiêu dùng mà cho đại lý nó quyết định, tại đây bọn nó tung hào hô hoán giá loạn xạ cả lên nào là 49tr 50tr .. Thí dụ bác chấp nhận mua giá là 50tr nhưng khi xuất hóa đơn cho bác thì nó xuất đúng giá 41tr ... từ đó bác hiểu có chuyện gì xảy ra 😁
@imsolazy Trên trang web nó đề rõ giá thay đổi theo thị trường mà bác 😆) nên chém thoải mái có ai làm ji đc đâu
@imsolazy Ý mình là khi đăng ký thì phải mộp phí làm giấy tờ ấy, trên 40tr thì là nộp 4tr. Tất nhiên là dựa vào giá honda khai hay niêm yết. Ví dụ, bản cao cấp 39.9, bác phải mua 43 và đóng 2tr phí và 2tr thuế trước bạ thì tổng cộng là 47tr; bản sơn từ 41tr, bác phải mua 45tr và đóng 4tr phí và 2tr thuế truóc bạ thì tổng là 51tr.
imsolazy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Jealous guy Giá 40tr đã bao gồm thuế VAT nhé bác, không bao gồm thuế gì nữa nhé, bác mua đúng 40tr vác xe về tự làm giá tờ nữa ~ 42tr là cùng đừng bị vẽ vời. Hồi xưa em mua chiếc Ex2012 đỏ đen giá niêm là 40tr ra town nó toàn hét cho 46tr 47tr hoãng quá, cuối cùng chạy vòng vòng nguyễn tri phương mua những ngôi nhà nhỏ nhỏ mua vô đúng giá + làm giấy tời 42tr xách xe về
Cái yếm con AB mới xấu vồn. Sẽ lại là một thảm họa AB giống bản 2012 cho mà xem
Kệ Honda, cuối tháng này anh xách tiền đi cưới Suzuki Impulse về 😁
@Hùng Dũng 1988 qua tháng sau bán lại 50% là "đúng qui trình" ;8)
@nguyenvu_hoanglong Bạn làm rồi hay sao mà biết? Mà thằng nào chịu bán lại giá đó chắc cũng ngu đẳng cấp quốc tế, giới thiệu để mình phỏng vấn cái coi :rolleyes:
Mới nhìn ko thấy đẹp
Vị chi là đầu click đít ab đời đầu 😆) nhìn cũng hay :v image.jpg
Nhin giong nhu copy thiet ke Click 125i ma copy chua chuan vay.
honda Vn làm giá mà chất lượng ko thích lắm,chỉ ước có sport bike như bên Ấn để đi,
Dự là giá cũng 46 chai bằng thằng BE
binh9s
ĐẠI BÀNG
8 năm
dang dinh doi xe
sonha.dhd1
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko có tiền😔
fx26f41289
TÍCH CỰC
8 năm
Đang đi Lead 125 đèn tối. Độ sang led đc ko các bạn?
Huyền Bự
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lgjjhbn
Jojo-M11
ĐẠI BÀNG
8 năm
Toàn bị đại lý ép giá @@
up
Minh thay giong click nghe noi tiet kiem xang ok lam
Minh thay giong click nghe noi tiet kiem xang ok lam

Xu hướng