Đang tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt Mobiistar KIM Series 2016

TDNC
13/1/2016 1:5Phản hồi: 126
Đang tường thuật trực tiếp sự kiện ra mắt Mobiistar KIM Series 2016
Hôm nay Mobiistar sẽ chính thức giới thiệu các điện thoại mới thuộc dòng KIM Series 2016 tại TPHCM với hai sản phẩm chính đó là Mobiistar Prime X Max và Prime X Grand. Tinh Tế sẽ tường thuật trực tiếp sự kiện này tại địa chỉ live.tinhte.vn. Trong hai sản phẩm nói trên, có vẻ Prime X Max sẽ là sản phẩm chủ lực của hãng khi được trang bị cảm biến vân tay ở mặt lưng cùng với hệ thống đèn Flash kép và cụm camera kích thước lớn. Mời các bạn cùng theo dõi thêm tại địa chỉ bên dưới.

126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chetnhacon
TÍCH CỰC
8 năm
thật ko thể tin nổi
4.U
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hóng giá tốt
bỏ cái logo mobistar sẽ đẹp hơn nhiều
@namsla ko, nhưng mình lấy biệt danh được :v
@crazyfox logo để ngta quảng bá thương hiệu mà bỏ đi bạn, nghĩ xa xa xíu đi 😁
@Phu Cuong 53 vậy bạn cũng nên nghĩ xa xa xíu cái ý của mình đi, ha! ko phỉa tự nhiên MS, Aplle hay Samsung, Google người ta thay đổi logo liên tục đâu.
lavy1110
ĐẠI BÀNG
8 năm
@crazyfox Chuẩn thím cái Logo mình nghĩ cần nên đỗi lại cho sang chảnh hơn thì may ra mới có sự đột phá lớn vì logo hiện tại dài quá
Laptop-uytin
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quả bom H mang tên anh....KIM tại Việt Nam sắp sửa lên sóng!
Remi note 3 phiên bản Việt kính chào quý khách
@kira6866 oài, giống thì giống chứ có sao đâu, dùng còn dễ hơn dt xiaomi chán :d
@kira6866 RMN3 của xiaomi dùng chán lắm bạn, mình dùng có tuần rồi bán luôn, mua Lai Yuna luôn, vậy mà dùng cả tuần nay ngon lành
Thỏ Kute
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kira6866 Redmi note là hàng chính hãng cơ ah? 1 bên xách tay 1 bên đóng thuế mà chế cũng so sánh cho được
Ăn tiền quảng cáo banner với bán sticky trong forum chưa đủ ah mà còn đăng bài quảng cáo nữa
Mấy trang tin công nghệ VN kiểu này tự làm giảm chất lượng và hạ thấp mình bằng cách này
Làm loãng thông tin và ăn tiền rồi thì viết các bài khác sẽ ko còn khách quan nữa
hoangthunt
ĐẠI BÀNG
8 năm
@yudhoyono đố bác tìm được con nào ra mắt mà không quảng cáo đấy. Nói gì thì nói người ta phải quảng cáo, phải ra mắt thì khách hàng mới biết đến chứ
@yudhoyono đây là forum về điện thoại mà bác, người ta đăng là chuyện rất đỗi bình thường. Với lại bài đăng chỉ có vài dòng chứ làm gì mà thô bạo, phũ phàng ghê vậy bác. Làm gì xoắn thế
@yudhoyono Vào rừng mà ở đi,hay làm thân trâu ngựa sẽ ko biết ko thấy quảng cáo
@congalete Đừng nói là lúc đó không có 😁:D:D Trên tivi xem vẫn có, mà không có tivi xem thì buồn lắm, đi làm đêm cũng có, mà không đi làm đêm cũng buồn lắm.:D:D:D
_ Giống y hệt 1 đống con ăn roi ngoài đường :v

_ Vẫn thấy mình mua ppse là lựa chọn đúng đắn. Sau đó đợi priv giảm 1 chút nữa múc nốt là xong :v
@Phú Kim _ Vơ đũa cả nắm thế bạn, nói như bạn thì cứ chơi bb là " mắt trên trời " với " tầm mắt doanh nhân " còn chơi iPhone thì là " sang chảnh " ? =)) Còn cứ dùng nokia đập đá thì là chân đất mắt toét ? =)) Từ lúc nào cái điện thoại thành yếu tố đánh giá con người vậy. Minh chưa bao giờ là fan BB, trước khi mua ppse, vẫn dùng android từ đầu tới cuối nhá, bạn nên xem lại cách bạn nhìn thế giới đi.
Hãng này trụ vững trong môi trường Android khắc nghiệt ghê ! Giỏi!
Nam Nguyen11
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hotletokhonganh1990 công nhận, hiếm có điện thoại Việt nào trụ được lâu thế. Nhớ chiếc đầu tiên của Mobiistar ra cách đây chắc cả gần chục năm, hồi đó xài cả 2 năm đến hồi rớt nước về sau nó mới hư
hoamauudon
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hotletokhonganh1990 uhm, Mobiistar ra thị trường cũng lâu lắm rồi đó chứ nhỉ
@Nam Nguyen11 Ừ cũng ok. Mình nghĩ chỉ cần một năm bán đươc500.000 Smartphone là đủ sống khỏe rồi mà! Trông lên chẳng bằng ai nhưng trông xuống khối xác nhà sản xuất phơi đầy bãi thương trường mang tên Android!
Ra mắt mà ko dấu kĩ hình ảnh máy giống như các hãng khác nhỉ ? 😁 VN có khác .
Nhìn hãng chữ Mobistar to tướng, xấu cả cái máy, làm chữ bé bé 1 chút rồi đặt như trên iPhone có phải đẹp và tinh tế không??? Nhìn hãng chữ mất cảm tình quá...
Em này chắc sẽ có giá tốt hơn Bphone???
bkpro185
TÍCH CỰC
8 năm
hàng tàu mác việt
@bkpro185
Đt nào giờ không Tàu =)) cái nào mà ko Made in China quan trọng tụi gia công có tốt không rồi tính
@bkpro185 chả quan tâm tàu hay không tàu, dùng ngon là được :3
HKphone rụng rồi đợi anh này nữa thôi ko biết đây có phải lần giới thiệu sp cuối cùng ko ?
Lê Min War
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhbinhvphuc khphone đổi tên nhãn hiệu rồi . ng Việt mà chê gê thế
Phan_Quan
TÍCH CỰC
8 năm
KIM series với phiên bản cao cấp nhất là Yong Ủn
APTX2869
ĐẠI BÀNG
8 năm
và boom tàu ........vẫn cứ rơi.............vẫn rơi.............thật ko thể tin đc ( trích lời quảng nổ ):p
Thật sự hóng cái giá prime x max, giá tốt sẽ đổi chơi Tết.
@Just4laughs 7tr bạn ơi, mình cũng chuẩn bị bán Prime X lên đời đây :3
tưởng mấy hãng này tèo rồi cơ
@tranhung_1412 em mới mua Lai Yuna đây, dùng ngon lành cành đào, tèo sao được mà tèo
shakaro
TÍCH CỰC
8 năm
Anh em nhảy vào dự đoán giá đê.
@shakaro Nghe đồn dưới 7 củ
Toàn anh em của HTC không vậy 😆)))))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095