Đang xài iPhone 7 plus, muốn lên 11 Pro Max 256GB, nên đặt bây giờ hay đầu năm sau mua luôn

15/9/2019 6:3Phản hồi: 294
294 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhanma84
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có tiền thì cứ phang, chắc gì ngày mai còn sống để xài, tính toán chi vài chai
Có tiền thì quất thôi, miễn là đừng mua trong đợt này, chờ 1 tháng nữa, khi giá ổn định rồi hẵng quất bác ạ,
vuonghoa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kinh nghiệm của mình là cuối tháng 11 là giá khá ổn định rồi. Cuối năm nhiều bên còn km để chạy số nên giá ổn có thể mua được. 😃
Mua luôn nhé, đừng tiếc tiền, sướng lắm đó
Tiền nhiều thì mua ngay tần 80 củ .mình cũng hay lộn sào như bạn.
Đt càng ngày càng đắt nhỉ, xài ko cẩn thận rớt phát trầy bể kính đi thay chắc hơn 10tr sót hết cả ruột
kyoneo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gom tiền đợi lãnh lương tháng 13 rồi mua luôn xong ăn tết là đẹp, lúc đó cũng có 1 mớ kha khá khỏi phải suy nghĩ nhiều, tui thì năm nào cũng vậy qua năm mới mua khi mà iphone đã được phân phối chính hãng thì mua hàng xách tay giá vẫn dễ chịu hơn
tinhbo
ĐẠI BÀNG
5 năm
có tiền thì mua
Đù, lên một phát 3 thế hệ =))
sohoa8x
ĐẠI BÀNG
5 năm
bán iP7pls không ad?
Hoàng_CV
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ đắn đo về giá thì cứ gần tết rồi xúc lúc đó lấy lương tháng 13 đập vào con máy. Vừa có máy mới ăn tết mà ko đắn đo tiền vì lúc đó giá nó ổn định rồi.
Vumep73
ĐẠI BÀNG
5 năm
Điều quan trọng khi bỏ ra mấy chục củ để mua cái máy là gì ạ? Bảo hành. Bây giờ bác mua sẽ đc thêm 1 năm bảo hành nữa là 2 nắm, trong khi chờ đến tết máy chỉ giảm 2tr là max thôi bác.
Vumep73
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vumep73 Bác muốn xem tốc độ giảm giá của ip cứ mở fpt, thegioididong ra xem giá của xs max thời điểm này là bao nhiêu. 29tr cho bản 64GB, trong khi lúc mới ra nó giá như 11 bây giờ là tâm 35tr tức giảm 6 triệu trong 1 năm.
quocbiin
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phụ thuột vào tài chính của ban
lovanten
TÍCH CỰC
5 năm
Không có gì ngoài xiền thì lên thôi. 6s plus vẫn đang sài ầm ầm đây mà 7plus đã kêu.
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua luôn và ngay để hưởng niềm vui ban nhé. Lúc ra 7 plus và sau này là s10 mình đều mua đợt đầu tiên, tính ra đắt hơn gần 1 tr so vs 6-7 tháng sau nhưng cảm giác rất sướng !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019