[Đánh giá] Acer Aspire P3 - thân máy tính bảng hồn Ultrabook, hiệu năng khá, giá tốt

bk9sw
26/6/2013 14:10Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mod ko đặt tít Acer Aspire P3 - Hồn ultra da tablet cho hoành ta 😁
wen xài ram 8gb với 16gb ùi 2gb sao xài ta đang xài HP DV7 với M17r1
nhìn cũng đẹp nhỉ
đẹp và bàn phím gọn gàng
Nhìn thiết kế đẹp nếu tháo rời khỏi dock. Tiếc là có 1 USB thì khó xài đây !
Mình dùng quen Ultra vẽ autoCaD rồi ! Giờ muốn 1 em lai thế này nhưng không biết em này có chơi nổi autoCaD không nữa. 1 USB cắm chuột rồi thì hết cổng kết nối luôn.
@arcthuynguyen Chuột không dây
hokhoaly
TÍCH CỰC
11 năm
máy khá là đẹp đấy kết nhất khoản vỏ toàn kim loại rất sang trọng bà bền
gagaxy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon, nhưng thiếu cổng ethenet thì cũng bất tiện
Test thử rồi. Đẹp ở cái body thôi, còn cái dock đúng thật chả ăn nhập gì với nhau hết. Thua Asus Trans or Samsung Ativ.
ntson
TÍCH CỰC
11 năm
RAM 2gig chạy 64bit cho nó giật cà tưng à, máy em 4gig chạy 8.1 x64 nhièu khi còn điên điên
@ntson Quỷ quái thật, máy mình Core 2 Duo E7500 2,93GHz, RAM 2 GB, Windows 8.1 64bit mà vẫn chạy như điên chắc bị ma ám chăng!
nokishock
TÍCH CỰC
11 năm
Mấy bợn nào nói RAM 2GB chạy lag tưng đít thì phải mua ngay BKAV pro về quét virus siêu đa hình Ô la la ngay nhé.
babyboy89x
ĐẠI BÀNG
11 năm
game tren web,,,tuy vao mang nua...lab la chuyen bt ma
Đáng tiền!
Máy đã!
nhìn cái công nghệ nao cũng ăn theo thiết kế iphone.. tức hết cả mắt
eqthanhhien
ĐẠI BÀNG
11 năm
không biết em này có mở rộng thêm ram không nhỉ? 2 Gb thì hơi ít.
Bắt đầu yêu e nó rồi, mà không biết mang về cài lại win8 pro 32 bit được không nhỉ, mình có 1 key bản quyền
bên mình vẫn tiếp tục tuyển sinh cho khóa học mới nhé
con này chơi liên minh hoặc mấy game của vtc như cf hay fifa đk không mấy bác 😁
bbbooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Sếp Anh bao chạy :D warcraft + garena fe fe
Các bác ơi, có bác nào bị hỏng bàn phím máy acer aspire p3 không vậy?
E mua máy được một tháng mà hỏng 3 cái bàn phím rồi, chẳng hiểu sao cứ dùng được mấy hôm tự nó bị hỏng, không còn tác dụng gì nữa, em đã đổi mới đến cái thứ 3 nhưng vẫn hỏng, đang chờ họ xem xét thế nào chứ em ở Hạ Long mua ở Pico Hà Nội và suốt ngày lên HN bảo hành thế này chắc là chết mất.
bbbooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ghost85 Em cũng không hiểu nữa,khi bác xài xong bác có tắt không hay vẫn để vậy ? Cái của em khi hết pin cắm vô xạc thì nó đang đc bật mặc dù lần cuối cùng em xài em đã tắt cẩn thận , phải nhấn giữ nút cho nó nhấp nhấp đèn mới tắt đc
@bbbooo Mình chả tắt máy bao giờ, cứ úp vào là xong, còn cái bàn phím lại càng không để ý đến. Mình đi họp nhiều vẫn mang theo suốt mà, ở nhà thì ngày nào chả sờ vào ít nhất hai lần, những hôm code phần mềm còn gõ liên tục mẫy tiếng liền, cái này được cái hay là không ảnh hưởng đền vợ con
bbbooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ghost85 nghe lạ quá 😔 chả lẽ phải mang đi cho nó bảo hành cái bàn phím ta 😁
@bbbooo Bạn xem lại xem, hơn tuần nay mình không xac bàn phím mà sáng nay trước khi đi họp cắm một lúc đã thấy đèn xanh rồi.
hung9x95
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua ngay con này về oánh crysis 3
ngon đấy nhưng rất tiếc là chưa có đủ tiền 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119