Đánh giá BlackBerry Z10 với BB10

cuhiep
3/3/2013 22:55Phản hồi: 603
603 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cứ theo quan điểm "thích cái gì sài cái đó", cơm của mình là phở của người ta.
Các mem nên thể hiện mình có 1 chúc văn hóa khi tham gia các 4rom công cộng, hở tí thì ngu này ngu kia. Các bạn cứ nghĩ mình ngồi nhà không biết các bạn là ai thì có thể vô tội vạ phát ngôn.
Các bạn là fan nào thì chẳng ai quan tâm, bạn ghét SS, BB, HTC, .... là chuyện của bạn và nó cũng chẳng làm các cty đó phá sản hay giàu lên

Mình nghĩ những bài giới thiệu nên lock chức năng bình luận để có chút không gian sạch cho người thật sự quan tâm.
@heobanhki Tại sao bạn phải khó chịu với việc tranh luận trên diễn đàn? Bạn nên hiểu tự do ngôn luận là một quyền được hiến định nhé. Còn cái việc vận dụng ngôn từ kiểu ngu này ngu nọ thì ăn thua gì so với các nghị sỹ giật tóc, túm áo đấm nhau ngay trên diễn đàn quốc hội. Thực ra trong cuộc sống thì người to mồm nhất lại là người ngu nhất, còn người khôn nhất lại là người cố tỏ ra mình ngu trước người khác. Thế nên bạn không cần thiết phải bận tâm đến việc ai ngu ai khôn ở đây mà làm gì.
Theo nhận định của mình thì bọn samfan và bbfan luôn bá đạo về "to mồm".
@heobanhki Ủng hộ bạn.. mặc dù không nhìn thấy người nhưng qua ngôn từ ta vẫn có thể vẽ ra được chân dung của người ấy.
Theo các bạn nhận xét thì cứ 100 người sử dụng smartphone thì có mấy người là doanh nhân? Những doanh nhân đó cần gì trên những chiếc smarphone? Bao nhiêu loại smartphone có thể đáp ứng được việc đó (hi hi.!!)
xkhoax
TÍCH CỰC
11 năm
@heobanhki Mình nghĩ là nên có chức năng cảnh báo và ban member
Z10 không chạy đua cấu hình hay kích thước màn hình, chủ yếu là ở chỗ Z10 mới lạ, độc đáo và cảm giác trải nghiệm tốt, ai đã yêu mến BB thì chắc sẽ bỏ wa các nhược điểm của Z10

Qua kiểu Review kiểu này làm e ghét bác Hiệp nhiều hơn.
@quangloc999 Sao bạn lại nói thế chứ? Tui thấy bài viết của bác Hiệp rất là chi tiết thể hiện sự tâm huyết của bác ấy đối với sản phẩm, nhưng còn một cái quan trọng hơn đó là thái độ trung dung trong việc đánh giá sản phẩm. Ý kiến của bác Hiệp sẽ là kim chỉ nam cho người tiêu dùng lựa chọn một sản phẩm phù hợp và ưng ý nhất. Không thế mà bác ấy đc coi là leader của tinhte.vn.
@quangloc999 Sfan lên tiếng rồi . . .
@chickenhead E sài HTC,Sony,Samsung,BB và nói không vs apple.
Review kiểu dìm hàng thì e ghét!Vậy thui...
@quangloc999 Dìm cái gì mà dìm có sao thì ngta nói vậy thôi:p nếu nó thật sự hoàn thiện thì ngta đâu có chê😁
nguyen68
TÍCH CỰC
11 năm
@trimsedinang Bạn nói không chuẩn, rất ít người đánh giá sản phẩm mà có thái độ trung lập và ở Tinhte này Cuhiep không phải là người như thế, bạn cứ đọc các bài đánh giá của bác ý thì biết. Còn bạn cho ý kiến của bác ý sẽ là kim chỉ nam cho người tiêu dùng thì lại không đúng tiếp, cứ nhìn vào doanh số bán hàng của các hãng thì biết. Ở tinhte này mình thích đánh giá về Camera của bác Star nhất, rất khách quan!

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Đẹp thật,cảm ứng mượt.
Đẹp thật,cảm ứng mượt,dáng cũng chuẩn luôn.
ngox_IT
TÍCH CỰC
11 năm
OMG, cái giọng ai Review zậy chài, nghe thặc khủng khiếp :eek:
@ngox_IT xài đt không nghe đc chữ nào lun 😕
Mới bán 9780, xuống lại 87 gù nằm tích lúa gom z10.😁
Bài cũ mà cứ xào đi nấu lại hoài.
Thích BB10, thích Z10.......nhưng chờ Q10 :rolleyes:
dạo này Z10 nổi tiếng phết, nhìn vào ai cũng biết đấy là blackberry z10, ko phí tiền quảng cáo rồi.
p/s: màu trắng quá đẹp 😔
bcuongk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Pin thế nào, anh em nào biết không?
leetran72
TÍCH CỰC
11 năm
@bcuongk Bản cập nhật mới (Chưa có cho nhà mạng VN) PIN nghe đâu được 2 ngày. Dùng bình thường (Mail, call, data...) 5,5h mất 15% PIN 😁 Bản cũ là mất gần 50%
@bcuongk Pin khá tốt sau khi up lên bản mới đấy.
http://bbvietnam.com/forum/tin-tuc-blackberry-f5/thoi-luong-su-dung-pin-tren-z10-tang-dang-kinh-ngac-sau-khi-cap-nhat-os-moi-t23718.html
Ko ham.chơi one hoặc z cho an toàn lao động.hehe
Vẫn còn mải ngóng tin vui nên chưa đón em nó về.
Z10 đang giảm giá mỗi ngày. Ngon!
android cài app lậu , file apk ngoài ko qua chợ mà phải root hả imod icuhiep? 😆

P/S: ssfan chưa thấy đâu nhưng đã có mấy con isheep vào gây war. Hầu như thread nào cũng thế nhỉ ?
horse_111
TÍCH CỰC
11 năm
@ducngock bn đúng là phong cách, cài app lậu vẫn rất tự hào =)) mình ko đc như bn rùi ;) xin nhắc bn nhớ đây là bài nói zề Z10 nhé, nếu bn ko thích trang tinhte hay bài của mod thì đừng có zô, có zô cũng nên nói năng lịch sự, đừng tự quảng cáo bản thân bn mặt dầy chứ??
alienthai
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thích câu này của bác Hiệp : "Với anh em đang dùng BlackBerry và yêu BB thì Z10 là lựa chọn tốt để thay đổi, để lên đời. Với anh em muốn tìm cái gì để thay thế cho iPhone hay Android thì Z10 có thể sẽ không làm hài lòng anh em. Nhưng với những người thích tiếp cận cái mới, trải nghiệm mới thì rõ ràng Z10 sẽ làm hài lòng anh em"
thực ra cũng khá giống với playbook. mong là k phải lại là thảm họa
alexzai
TÍCH CỰC
11 năm
nói chung đêna thời điểm này chất lượng gia công của 99 vẫn là đỉnh nhất của bb

Sent from my iPad using Tapatalk HD

Người ta nói đúng đó bạn à. Chưa gì đã vội ném gạch, xem lại mình đi.
Hoànght
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kết nối với máy tính cực kì khó chịu ,,, điểm trừ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019