Đánh giá chi tiết Honda Lead 125

Vua Lười
9/2/2017 9:53Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dù biết video chỉ làm cho vui nhưng mà có 1 đoạn mod ko tắt xinhan, đi láng láng thấy nguy hiểm quá, mà đúng là chị em Ninja đi Lead hay làm vậy thật 😁
ropedat
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy cái dàn ống hút là muốn bệnh rồi. Mất hết cả thẩm mỹ.
pmh1410
TÍCH CỰC
7 năm
Đi con này với spacy mà bóp phanh trc có ngày đi hết hàng tiền đạo =))
Đúng là AB ko bị như thế có thể là do vành bánh to hơn.
leoka
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ chở theo 1 2 đứa nhóc là thấy Lead nó tiện thế nào
hihihi133
TÍCH CỰC
7 năm
Anh ơi, làm clip đánh giá SH Mode luôn nhé
Tìm hoài không thấy 😔
hihihi133
TÍCH CỰC
7 năm
@facebook001 đội giá gần 20tr, giá hiện tại là 69tr màu xám bạc 😔
@hihihi133 chuẩn chế 😁 mình mua đầu 2015 đã là 54tr rồi :D sau ra bản xám nhìn đẹp ghê
giờ lại còn có cả smartkey :(( muốn đổi đời mới mà bán đi thêm 20 củ xong lại 8củ dki nữa thì nặng đô quá :(( thui lnao có tiền đi độ ổ smartkey vậy :D
Đi r mới thấy mê :D khuyên chân thành các b nữ + các b nam nhỏ con nếu đủ tiền cứ quất sh mode cho sướng :3 đi r mới thấy bỏ thêm 1 2 chục tr để up từ lead , ab lên sh mode đáng giá
hihihi133
TÍCH CỰC
7 năm
@facebook001 20 củ là mình tính luôn cả giấy tờ đk rồi đó bạn
hồi bạn mua, đăng kí hết 8 củ hả
@hihihi133 à 69 cả dki á . mình cứ tưởng chưa dki thì cao quá . mình mua dki ở HN . 5% thuế vs 4tr biển , xe niêm yết 50tr => thuế ~2tr5 biển 4tr nữa là 6tr5 bảo hiểm với biển đẹp vào cũng trên 7tr ^^
Công nhận là Lead rất tiện dụng với chị em phụ nữ, còn đẹp thì làm sao so được với Vision và SH mode.
Có thánh fan cuồng honda nào hôm bữa nói là xe honda không bị rung đầu lúc depa, lôi cái vụ Yamaha triệu hồi Grande sửa cái lỗi rung đầu này để dìm lên dìm xuống thì vô cái topic này mà đọc cmt 😆)) hình như là thánh vovanhuong gì đó.

Mà con Lead này ra mắt cả mấy năm rồi sao giờ tinhte mới đánh giá nhỉ?! Dạo này thấy Grande vs Acruzo nhan nhản ngoài đường chắc Lead bị giảm thị phần nên tăng cường PR.
@gagalovegood Cũng tùy chiếc bị thôi ông ơi, chiếc của nhà tôi mua hơn 1 năm rồi vẫn chưa bị rung đầu, vẫn rất êm.
@vtb center Thì Grande cũng vậy, chỉ có 1 số lô hàng bị chứ ko phải tất cả đều bị. Mấy con trong lô bị lỗi mới dc triệu hồi.
benny991996
ĐẠI BÀNG
7 năm
LEAD là dòng xe lành nhất của Honda Việt Nam! Rất thích em nó 😃
vừa tiền mua SH MODE đi ngon đó nhưng bị làm giá lên tới 60 củ
Dở nhất nắp che bình xăng, dc vài tháng hư cmn luôn. Như đồ đểu ấy
botykpt
TÍCH CỰC
7 năm
Bài viết rất hay.Xe này rất dễ bị té nhưng vì mông to nên khi bị ngã xe người lái xe ít bị thương hơn. Vợ em té xe này nhiều rồi. Em cũng bị. Hai vợ chồng đang chạy bon bon thì bị bắn tốc độ 74/60. Công an thổi vào thì bóp thắng nhưng ôi thôi thắng sau không ăn thắng truóc thì ăn quá nên trượt một phát thẳng vào anh công an luôn. 2 vc ko một vết trầy. Xe bị trầy ngay chỗ gờ lên ở hông xe. Hết
plato86
TÍCH CỰC
7 năm
@botykpt Thông tin từ một vc nhà nọ chạy xe mà kg biết bảo hành bảo trì cho hay.
Bạn chạy xe có bao giờ kiểm tra độ rơ của tay thắng?
Bên phải thắng đĩa nên độ rơ kg đổi. Bên trái thắng đùm nên chạy thời gian hao mòn độ rơ tăng lên cao lắm.
Tôi chỉ chạy Hâyte thôi, nhưng khi độ rơ nó tăng lên một tí là khó chịu liền.
Ra đường thỉnh thoảng vẫn hay bắt gặp một số anh chị AB, Lead tự té, chắc có lẽ do kg bảo dưỡng xe thường xuyên.
Sao đến giờ mới đánh giá Lead nhỉ?
DAVIDHUY08
TÍCH CỰC
7 năm
Bác nào trong team giả gái chạy thế 😁
Trong đây ai nam mà đi LEAD giống tui điểm danh coi 😆 Hỏi ngoài lề chút LEAD 125 ra đời cũng đc thời gian ko biết chừng nào mới có mẫu mới nhỉ???
@Lót Dép Hóng thường thì honda 4 năm đổi dáng 1 lần

Ninja này đánh võng khiếp thật, các mẹ đừng ai chạy giống như này nhé 😁
Hóng mấy thánh "Honda PR".
Đấy con Lead này có ế đâu sao vẫn phải PR ? Đâu phải PR là ế, còn ko PR là bán chạy ?
Xong ko chê ế dc chuyển wa Ninja =]]] !!!!
Thích dáng xe Vision hơn, nhìn Lead cứ lùn lùn sao ý
Lead thiết kế cái nắp mở xăng khó đóng và nhanh hỏng kinh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019