Đánh giá chi tiết Honda Lead 125

Vua Lười
9/2/2017 9:53Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boyugly01
ĐẠI BÀNG
7 năm
Móa clip troll vãi. toàn tạt đầu lạng lách với ko tắt xi nhan :eek:
dinkytri2012
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boyugly01 Mod cho thấy biển số vài ngày nữa nhận giấy phát nha. hihi
Em tắ
E tắt máy tính về quê bác đây. Cho em xin địa chỉ. 😃)
Mục đích em đi chơi thôi kkk
@maitienphuong Về đi, mình đưA bạn đi chơi đảo chè THANH AN bạn nhé, alo mình nếu muốn về 0977 369 046 .welllcome. mình cũng ở sài gình về quê có việc 😃
Chủ xe gắn thêm mấy cái lởm quá, để nguyên bản đẹp hơn.
duonganhhao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Voãi, đóng vai con gái để đánh giá xe luôn @@
Năm 2018, Honda chính thức đổi tên dòng sản phẩm xờ cút tơ Honda Lead 125 thành Super Ninja 125 :rolleyes:
nambiker91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ad có nhầm ko đấy, con này 125cc mà ko 2,5l 100 em cũng bé nhé, xe ga mà bày đặt tiết kiệm xăng, chỉ có côn tay mới tiết kiệm xăng thôi nhé
@nambiker91 Báo cáo bác con raider 2015 (tay côn chính hiệu) của em uống xăng gấp 1.2 - 1.5 con này bác ah. Tay côn chỉ là chỗ ae bóp bóp cho sướng thôi bác ơi chứ nó không quyết định mức độ hao xăng bao nhiêu đâu.
Nguyenkhoa99
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao nhiều người kì thị con xe này vậy? Chạy ẩu thì xe nào cũng đi chung với ninja được hết.
thôi chắc cũng đổi cho con vợ em lead này để có team ninja lead
contras
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vãi lều quả ảnh đại diện
NINJA Đại Hiệp :v
fucca
ĐẠI BÀNG
7 năm
chạy cũng sướng mà xe vk mình lỗi hay sao cái idle stop đôi khi ko hoạt động
SnowgrasS
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào update giá Lead / Vision / PXC / NMX với
lead hay air blade yếu điểm vẫn là bộ nồi cảm giác sau 5000km là biết nhau ngay ngay dòng sh việt vẫn thế tiếng quá to gào thét dã man.
Vợ mình có con Lead 110 mua được 7 năm rồi, chạy vẫn ngon chán với lại cái cốp rộng để đồ rất thích luôn.
appleKil
TÍCH CỰC
7 năm
Máy con này và ariblde chán vãi nồi, độ êm độ bền = 2/3 đời 110cc
Hệ phống FI 10 con lỗi 9, hay gặp nhất bệnh thiếu xăng nghẹt ga đầu
@appleKil xin xác nhận là dàn mủ con ab2016 yếu sinh lý vãi nồi,hồi đó đi con fu neo fi,té ở vận tốc 80km/h mà k bị bể dàn mũ,còn con ab 2016 thì té 3 lần ở tốc độ khoảng 40km/h thì bung dàn nhựa 2 bên và lủng 1 lỗ phía trc mặt nạ
appleKil
TÍCH CỰC
7 năm
@lekhanhtrung123 Chuẩn bác nhé
Lead 125 kể cả thợ lão luyện trong heat tháo mạt nạ ra đảm bảo đến lần 3 là gãy ít nhất một chân chốt cố định
Cong nồi côn trên của nó nếu con nào galangty nhỏ thì kêu cồng cộc
Và bệnh nữa xe đi tầm gần 1 vạn thì 50/50 con bị rung côn
appleKil
TÍCH CỰC
7 năm
Đến thời điểm này con máy 125cc nào thuộc phân khúc tầm trung của honda bị nghe ga đầu chưa có thuốc chữa nguyên bản, có nghĩa là nếu không câu thêm hạ dòng của dơle tín hiệu về Ecu thì chào thua, kể cả thay kim phun, bơm xăng, ecu, hay dơle
Biệt đội Ninja Lead toàn các nữ tướng 😃
Mình thấy trong các con xe ga phổ thông của Honda như Vísion, Lead, AB thì con Vision êm nhất :v, ko có lỗi gì.
hachclc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bạn nào bị bánh sau như hình này ko, xe mình mua cuối tháng 8 năm 2014 khoảng thời gian đầu ít đi và bị trong thời gian này, từ 2016 trở lại đây mới đi nhiều, xe đi được 9981km, lên head tiến thành hỏi thì họ nói là vết bong to hơn sẽ gửi về hãng, có xe bác nào bị ntn ko và các bác chỉ mình cách khắc phục với ạ WP_20160704_015.jpg
@hachclc xe bác đi ít thế ? e mua 12/2015 mà h đi 15k km rồi @@
hachclc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoangtugapmay07 Hi xe của bà xã nhà mình mua trước khi về chung 1 nhà
Cảm giác chạy so với em này không biết em nào tốt hơn, mua xe cho vợ đi chợ :rolleyes::rolleyes::rolleyes: https://tinhte.vn/threads/tren-tay-piaggio-liberty-abs-nhin-manh-me-hon-dong-co-tot-hon.2515714/
Gà Leo Rank
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm quả ninja trất quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019