Đánh giá chi tiết Huawei P30 Pro: nếu đã mua, đừng bán rẻ một chiếc máy cao cấp!

ND Minh Đức
23/5/2019 10:2Phản hồi: 334
334 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công nhận con này ngon khoảng zoom và chụp đêm. Còn lại chụp ngày và quay video như beep 😁
Hội heoquay đang tdtt với nhau để bán đỡ mất giá 😆)
Sự thật về heo quay đã quá rõ vậy mà còn cố chấp. Nghĩ cũng tội mấy chú fan heo quay lỡ ôm máy dù sợ lắm nhưng cũnh cố tỏ vẻ bình tĩnh, nâng bi. Nào là tin heoquay sẽ làm được OS ngon, có chip ngon nhưng lại cố tình quên là bị arm nghỉ chơi, làm os từ 2012 mà giờ mới công bố 😃)) ngậm bồ hòn làm ngọt là fan heo lúc này 😃))
mau12
ĐẠI BÀNG
5 năm
"Chiếc máy này sẽ “chết”, nhưng ít nhất là hơn 1 năm nữa!" vui quá
MÌNH ĐANG THẮC MẮC LÀ TẦM 1 NĂM NỮA GOOLGE CHO NÓ TỊT NGÒI THÌ NÓ CÓ GỬI NHẬN DC EMAIL TRÊN MÁY DT NÀY KO ?
noMacLe
CAO CẤP
5 năm
@ThietKeWebChuyen-Com Lúc đó hw chắc nó việt hoá phần mềm mail của người Tàu, còn nếu không chịu khó học tiếng Trung và dùng app mail nội địa vậy.
@ThietKeWebChuyen-Com Đc nha, nhưng lúc đó phải dùng Baidu Mail rồi 😃
Không update được thôi chứ bạn sài ngon phải không mấy bác.
Rất khoái con này nhưng vốn là người không thích sử dụng nhiều máy nên đành phải đánh đổi khi so sánh với iphone. P30pro ngon mỗi cái chụp ảnh, vấn đề là thời gian và mục đích sử dụng không phải lúc nào cũng dành cho việc chụp ảnh, lại thêm cái lưng màu mè không phù hợp nên thôi ko mua p30pro nữa.
Bán rẻ tầm 10 chai thì mua lại cũng được đấy nhỉ
Vậy tới hồi bán không được thì ai chịu trách nhiệm mà đi xúi dại
ai bán rẻ đâu nhỉ.để e hốt nào
Tác giả đừng phá hoại phi vụ làm ăn tui nha. Đang kiếm mối mua đt p30 pro rẻ nè. Những kẻ mua bán theo phong trào thì mua đi bán lỗ có gì mà tiếc nuối
WindKnight96
ĐẠI BÀNG
5 năm
@CdqHung1901 E cũng đang hóng 500k e xúc mà thấy bài này... buồn 😔
Mua nhiều làm gì nó giàu nó chiếm đất mình 😆
Lỡ mua rồi thì chả cố mà yêu.
Mình thực sự là khâm phục những người dám bỏ 20 củ ra mua 1 chiếc điện thoại Tàu, thật sự !
autoengine
TÍCH CỰC
5 năm
@quangbt2005 Bởi vì dư tiền bạn ạ, mua trải nghiệm, chán thì đổi. Còn nói rộng ra thì họ có tư duy thoải mái và k gò bó, công nghệ là để tận hưởng, sao phải care chuyện tàu, mỹ, nhật hàn...
@quangbt2005 Họ dư tiền thì họ ít phải nghĩ bạn ạ, thiếu tiền mới phải nghĩ thôi.
noMacLe
CAO CẤP
5 năm
@dualshoсk Những người bỏ ra 20 triệu để mua điện thoại Tàu thì chắc là người có nhiều tiền và họ không cần quý đồng tiền.
LYSM
TÍCH CỰC
5 năm
@dualshoсk Đúng là quá khâm phục luôn
theo mình nếu đang xài thì không nên bán.
voocman2008
ĐẠI BÀNG
5 năm
Google, Intel, Qualcom, ARM...nó nghỉ chơi với Huawei rồi mà. Đâu phải tin đồn nữa
Máy này dùng AI fake hình ảnh mặt trăng mà đưa ví dụ hình chụp mặt trăng chi vậy ông viết bài? Đó gọi là camera chụp đẹp ah?
LYSM
TÍCH CỰC
5 năm
@forest_fire Trong các Mod tinhte mình thấy cha này xàm nhất, nhớ hồi xưa review loa mình vặn cho mấy câu im ru.
LaptopK1
TÍCH CỰC
5 năm
5tr là mát máy đó ah 😁
stockplayer
ĐẠI BÀNG
5 năm
vài hôm nữa ko cập nhật được apps qua play store thì toi. ko cập nhật thì app ko chạy. vào cập nhật thì play store ko chơi. ai hiểu cho thấu kk
Anh em nào bán 5tr inbox nha.
EckChienBo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chỉ thích mate 20x thôi, đợi ai đó share lại 5tr 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119