Đánh giá chi tiết Huawei P30 Pro: nếu đã mua, đừng bán rẻ một chiếc máy cao cấp!

ND Minh Đức
23/5/2019 10:2Phản hồi: 334
334 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phtien.
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ông viết bài này ăn tiền rồi. Cầm hai con p30 pro và xs thấy cam con p30 sai màu. Ảnh có đẹp đâu. Có vẻ bề ngoài bóng bẩy thôi. Chứ cam thì so thực tế không bằng xs
@phtien. đang hcm, nếu có xs max ra chụp chung test thử nè
iphone giờ ko cửa đâu bạn
dìm hàng cho cố cũng mong giảm giá =))
cái điện thoại xài ko biết hơn 1 năm ko mà cứ lo sợ
đang 9.0 rùi, Q thì t8 ra, hãng mún update cũng tháng 11 12, hết mẹ vòng đòi 1 năm của cái đt rùi

nói mẹ là 1 ko thích 2 là dìm kiếm giá thơm chứ đó ỏng ẻo =))
angel2706
TÍCH CỰC
5 năm
Anh em cố giữ giá đợi mod bán đc giá cao xong rồi hạ
Lamvip379
TÍCH CỰC
5 năm
Sao mình vẫn thích con mate 20pro hơn những con máy khác nhìn..nhất là ip,điện thoại như hạch..mà nhiều tên cứ tung hô như sản phẩm đỉnh cao của thế giới..cái điện thoại có 20t có cái gì mà phải lo.
Hoà 5s
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy bác cứ cãi nhau làm gì cái tính năng chụp hình trên p30.
Bản thân leica đã là 1 hãng ống kính số 1 thế giới rồi. Huawei nó chỉ cần mua và bỏ vào thôi. Chứ mấy cái máy của huawei sài chán lắm. Lúc đầu tiên nó về con đắt nhất là GR5. Mình mua dùng sau 1 năm. Nó chậm và lag còn hơn con máy tàu nữa.
Mà chíp lõi tám.
Mà ko xử lý đc thì quá tệ
vanhao113
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trăng đây.
odimon
TÍCH CỰC
5 năm
- 3 tháng sau điện thoại Huawei sẽ giống như điện thoại Lumia Windows phone ..
dikhoa0511
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mod mua 20tr, giờ ngta hỏi mua lại 5tr, chắc chắn không bán rồi, thà là vứt bỏ. Thế nếu lời đề nghị 10-12t thì mod nghĩ sao ?
Một mod tinhte khác vừa mới có bài chê P30 thiết kế hoàn thiện chưa tốt, màn hình rất tệ chẳng hơn gì XR vì amoled mà chỉ là FullHD+ !?
Vấn đề hỗ trợ google, mình nghĩ mấy con P20/Mate20/P30 chỉ bị thiệt là sẽ không được lên Android Q. Còn cái đa số các "chuyên da online" nghĩ là: vào một ngày đẹp trời, toàn bộ máy huawei sẽ bị google chặn, ko xem youtube được, ko sử dụng google/google map được,....
Có ai cảm nhận là ảnh trên p30 cứ bị vàng vàng, nhất là ảnh chụp đủ sáng
Đừng ai dụ mình mua 5tr nghe. 😁
pbtonline
ĐẠI BÀNG
5 năm
nếu để chụp ảnh, thì mua mẹ fuji xt20 second hand vẫn còn thừa tiền
Mua gần 21tr, xót của lắm, ở đó mà bán rẻ.Giờ cho đổi qua iphone X 64gb thì đổi, bù vài triệu cũng đc,
indiman
ĐẠI BÀNG
5 năm
1 chiếc điện thoại nghe gọi và chụp ảnh siêu đẹp. Lời khuyên cho các bạn là sắm thêm 1 điện thoại hãng khác để dùng youtube, facebook, gmail, con này thì dùng để chụp ảnh =)))
The_pirates
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tự nâng bi, tự sướng thôi.
open0
CAO CẤP
5 năm
Kể cả không bị Mỹ cấm thì mua đt tàu khựa cũng không phải 1 việc khôn ngoan
5chai không bán nha bán dưới mới có người mua kkk
FatCat
ĐẠI BÀNG
5 năm
4tr bán không thớt ?
Bác nào bán rẻ inbox nhé.
VinaMeeting
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhiều comment hay, nhưng chắc chắn một điều giá bán em này sẽ giảm rất nhiều khoảng 30-50% là bình thường. Với giá giảm như thế vẫn cần cân nhắc mua hay không...
The_pirates
ĐẠI BÀNG
5 năm
@VinaMeeting Quan trọng là bạn chi tiền cho cái điện thoại bao nhiêu 1 năm. nếu 6tr thì điện thoại này dưới 1,5 tr thì mới có thể xem xét (6tr x 3 tháng / 12 tháng)
kingofpain
TÍCH CỰC
5 năm
máy cao cấp thì còn lâu mới chết nhưng mà Trump còn đắc cử thì nhanh chết hơn ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019