Đánh giá chi tiết Nokia X6 phiên bản 16 GB

Trung Dt
29/3/2010 16:0Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

X6 hơn 5800XM chút xíu chứ mấy các đại ca , làm gì mà ca ngợi dữ vậy ! chỉ được cái màn hình cảm ứng điện dung thôi ,5800XM nâng cấp lên 16G = X6 😆
halobet
TÍCH CỰC
14 năm
hơn thua nhau là chổ cảm ứng đó đó pro
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn này chưa đọc kỹ bài hay sao. Có khá nhiều điểm mới so với 5800.
Muốn có 1 xem X6 ghê ,hjhj
e lại thích x6 5 bánh (1 banh sơ cua)................và cái biển số tứ quý a'....
2b/not2b
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái xe biển 61 tứ quý 5 của Bác Dũng Đại Nam thì phải.
nhiều lỗ quá nhỉ, dính bụi là đúng rồi
cái x6 nokia kia đã được xài qua
còn cái x6 bmw thì đã được thấy ngoài đời! lần trước thấy bác nào già già chở chị xynh ơi là xynh :X
Làm tưởng review BMW X6 mới nhào vô, chứ mình không khoái nokia lắm.
ô tô X6 thì đẹp còn nokia x6 thì xấu
Nhìn cái hình ngoài homepage tưởng bác chủ thớt review chú Bê X6. Thích chú X6 BMW và chú Audi Â6 đỏ, hổng thích chú No X6 😃
máy chụp ảnh cho chất lượng tốt thật
ufdb
CAO CẤP
14 năm
đầu tiên cứ tưởng X6 là tên của con BMW đó chứ:rolleyes:
Không biết bác có nhầm không,N97 mình đang dùng cũng có tính năng ấn vào thanh cuộn hiện ra chữ cái mà,kể cả trong phần nhạc và danh bạ đều có cả
hình chụp = X6 đẹp thật, theo mình thì ngang ngửa 3gs và còn hơn, còn so với các đt khác thì mình không bik vì chưa dùng ^^! thứ 2 là thích chức năng nghe và đọc tên nhạc, còn lại thì không thích cách lướt nhạc của X6, giao diện thua hiển thị bài hát và hiển thị chữ cái đại diện vẫn thua iphone, màn hình điện dung của X6 không thích lắm ^^!
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Tóm lại là you vẫn là Fan táo đúng không?
hay là từ bé giờ chỉ mới được mẹ mua cho 1 cái Iphone? Nghĩ sao mà so sánh 5Mp,thấu kính Carl Zeiss với 3.2Mp của Iphone.
Iphone đúng là hay rất nhiều thứ nhưng bạn nên nhận xét 1 cách có cầu tiến chứ đừng chỉ biết mỗi Iphone. Không phải ai cũng thích kiểu thế. Thân
ôi con x6 uớc mơ của lòng e...có e đấy thì tha hồ mà chăn hôhô...chứ quả x6 của nokia thì bt woo e chưa bao h nghĩ sẽ bỏ ra 8tr mấy để mua con naỳ ^^
nhìn mặt cái thằng airblade14 là không khoái rồi, tội nghiệp chiếc BMW X6 hết sức, xe đẹp mà người mẫu thấy gớm quá
bác naỳ ăn nói kiểu zì đấy phải lịch sự 1 tí chứ bác,vào diễn đàn mà ăn noí ntn thật là bất lịch sự ng ta ntn là chuyện cuả ngta chưa bk bác có = đc ng ta ko mà ăn noí kiểu đấy đề nghị mod xem xét những trường hợp naỳ để tinhte ko bị những thành phần ntn làm ko tốt hìh ảnh cuả diễn đàn:mad::mad::mad::mad::mad:
tui ăn ngay nói thẳng , sự thật là vậy mà, xe thì đẹp người thì xấu hoắc, không đúng sao, còn đỡ hơn chú em ko nhìn nhận sự thật mà còn bày đặt nịnh hót nữa, tởm quá
ở đây ko phải là nịnh hót zì chả có zì phải nịnh hót cả...nhưng cách ăn noí của bác thì ko đúng chút naò...bác có nhắm bác hơn đc ng ta ko mà baỳ đăt phán bưà...mấy thằng quick nông dân vaò đây cứ baỳ đặt phán bưà ng ta xầu thì kệ ng ta...vậy mà ng ta có x6 để chạy bác thi có caí je` về nhà cuỡi trâu đi nhá thằng nhốp :dance::dance::dance:
ảnh chụp nét ghê. nhưng vẫn kết con X6 kia hơn.😁
fotlan16
ĐẠI BÀNG
14 năm
MUSIC NGHE THẤY HOÀNH TRÁNG QUÁ NHỈ LIỆU CÓ HƠN ip KHI CẮM VÀO LOA K NHỈ...

........
Thích quá. Gì chứ loa Nokia ăn đứt con iPhone em đang dùng. Chắc phải coi đổi phone rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019