Đánh giá chi tiết Samsung Galaxy S4

vuhai6
22/4/2013 10:38Phản hồi: 651
651 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế mặt trước trông đẹp(giống note II) còn mặt sau thì hơi thô ........
Cấu hình thì dư sức để trãi nghiệm apps,.v.v.....
le1707
TÍCH CỰC
11 năm
@Tikis Trầm chung ý kiến 😃
Nhìn S4 đâu đến nổi xấu,vỏ nhựa mình thấy cũng không đến nỗi phải chê vì thật sự hiện tại được mấy em vỏ nhôm.Cái đáng chê là cái chữ SamSUng em ấy mang trên người.
chiến tranh quá mạnh.về box sony thui ko dám ơ đây.:eek:
vntrann
TÍCH CỰC
11 năm
càng ngày thấy tinhte càng nguy hiểm .....
nguy hiểm vì có quá nhiều fan quá khích cũng như anti fan điên cuồng
😕
sản phẩm nào cũng có điểm tốt điểm xấu, quan trọng nhất là ở bản thân mình... thích thì chiến, đơn giản là thế thôi
tại sao cứ phải ăn ngủ trên những topic kiểu này để nâng bi, ném đá hay dìm hàng ... nản
PS: thôi, đi uống bia thôi ... lượn :rolleyes:
Theo dự tính thỳ galaxy s4 sẽ bán được 10 triệu chiếc trong vòng 1 tháng tung ra thị trường và 40 triệu chiếc trong quý I/2013😁

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
S4 đẹp nhưng k đẹp bằng Z One èn IP luôn cả nokia
Mọi thứ đều dừng ở mức "ổn", nhưng có cái này là rất tệ, mình rất ghét cái nhựa bóng của SS, nhìn bóng đổ loang lổ cho cảm giác rất rẻ tiền 😔
Galaxy S4-12.jpg

Với mình, khi quyết định mua điện thoại, thiết kế đẹp là tiêu chuẩn số 1
cesc84
TÍCH CỰC
11 năm
@linhpham89 Lời khuyên tốt nhất cho bạn là mua iphone xài nhé!Đừng quan tâm đến các hãng khác nữa cho mệt 😃
@cesc84 sony đây sao ko nói ý bác nói bác kia ifan chứ gì.nói dẹp mua sony cung dc vậy.cớ sao ngụ ý này ý nọ.
Chỉ là giá như cái viền bằng kim loại, và cái camera không lồi ra, cái loa tinh tế hơn nữa thì........s4 bá đạo trên từng hạt gạo....
binmsc
TÍCH CỰC
11 năm
Đã tiễn em S3 đi rồi rước em Note 2 về, bây giờ không biết có nên tiễn Note 2 đi đề chờ múc em S4 này không nhỉ?
S4 và htc one đều thuộc điện thoại thế hệ đầu chạy full hd. Dự là những thế hệ sau sẽ ngon hơn rất nhiều. Màn hình đã gần như chạm tới giới hạn cuối cùng về độ phân giải cho smartphone. 1 năm nữa chắc chắn sẽ ra con dt màn full hd không thể đẹp hơn.

Hay s4 và htc one đã là giới hạn cuối cùng ?
Xịn, ngon, đẹp, hài hòa... Chỉ là không đủ tiền để mua thôi! Buồn!
ss xài nhựa mà sao nhìu người dám bỏ số tiền hơn chục củ ra múc, với mình nhựa chỉ đáng 3tr5...sozy nói thật....:p
@kyoshiro3000 bạn sinh năm mấy vậy?
@kyoshiro3000 nói vậy ko phai phét ban nhá.ai thích thì mùa mói cái 1 đểm mạnh.rui nhở 1 ngày bạn sách one ra người ta sài s4 tính năng hay bạn ko có rùi ngậm cục tức nổi ko.đừng chê quá đáng vậy.
chaubaminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ảnh chụp đêm vẫn bị noise thì phải và 1 số ảnh hơi bị méo giống như Iphone 5 chụp ở chế độ HDR thuy thoảng cũng bị méo, hy vọng chụp trong bar sẽ tốt hơn 😔
1 cú hích....nhưng nhẹ quá 😔
😔 tính năng thì ko bàn cãi là rất đáng để mua , chip mạnh mẽ , nhưng chưa có sự đột phá và cải thiện trong kiểu dáng >< . Có lúa thì cũng chỉ nghiêng về XZ hay chờ lú mí nà hơn 😁 vì thực ra chip mạnh thế chư cũng ko thực sự cần thiết quá , chụp hình nghe nhạc thì ko dc cải thiện ... vẫn mãi sau Iphone , lumina , sony về khoản chụp và nét đẹp ,sang trọng
chốt lại một câu: s4 không có gì ấn tượng, rẻ tiền, chưa đủ sức bám gót HTC one :d
Khi nào đc cầm trên tay,đc sờ,đc tận mắt nhìn,được dùng và đc cảm nhận thì hãy ý kiến.Không phải tự nhiên mà Samsung là 1 trong những hãng đt số 1 thế giới vì cái thứ nhựa rẻ tiền và 1 đống app hay tính nắng rác để PR như các bạn nói
s4 => hàng nhựa chất lượng ....vỏ s4 => hàng nhựa chất lượng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019