Đánh giá chi tiết Samsung Galaxy S4

vuhai6
22/4/2013 10:38Phản hồi: 651
651 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Samsung là số 1 của làng di động thế giới. Điện thoại Samsung đã đạt đến đẳng cấp thiên hà, vũ trụ dù đôi lúc chỉ mang tính biểu diễn là chính. Còn lại thì tất cả các tính năng tuyệt vời của nhân loại, của cuộc sống, của những vì sao đều gom vào trong lòng của Galaxy S4, của một khối nhựa, tuy rẻ tiền nhưng rất tinh tế, rất phong cách, rất thời trang. S4 rất sang trọng, rất nhân văn, sở hữu S4 như sở hữu một con cave đẹp vậy. Ngụy Trung Hiền hay Hòa Thân mà còn sống đến giờ này cũng phải sở hữu ít nhất là mỗi thím 2 cái
Thích quá, ráng gom lúa để mua ... HTC One. Thanks tác giả review tuyệt vời
jiti
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tranganhtuan Hô..hô... Đọc câu kết bất ngờ thật. Cứ tưởng người sắt mà thích xài điện thoại nhựa =))
@tranganhtuan Lâu lâu mới thấy bài commet hay vậy.hi
Love[Water]
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tranganhtuan khó tả với thím này 😁
@tranganhtuan bác cứ thần thánh con one chứ ngặt một điều giờ ra đường người ta thấy đt màng hình to to là người ta phán ngay đó là galaxy từ bà già đến trẻ nhỏ trừ số ae công nghệ chúng ta ra thôi thế mới bực cho con htc của mình
không thích samsung nhưng công nhận em này tốt, mà giá như vỏ đc làm bằng nhôm như HTC One thì tuyệt biết mấy;)
chê galaxy s3 quá vậy bạn , có cả khối người khen màn hình s3 đẹp tuyệt vời mà
không xôm như top cảm nhận note 2 phóng to nhỉ :p
đợi ngày em giao hàng thôi 😃 vẫn chọn S4
Vượt lên phía trước.
Mình cầm S4 với One rồi. One cầm thik hơn hẳn mà cảm giác máy chạy nhẹ nhàng & mượt hơn S4. Chắc tại Sense 5.
@kidlawa_1625 em cam one roi bam nut nguon o duoc da nam tren dinh roi ma lai o ben trai nua moi ac, roi cai vien man hinh khinh an ra mep luon bo chung voi chia khoa hay tien su thi zzzz
ng0ctuyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tuyệt phẩn đáng để chờ đợi
Bảo đạm có anti vào quăng gạch!Nói 1 câu nhé:Thích thì mấy chú mua 1 con về xem thử có đẹp không và sử dụng như thế nào.Chứ nhìn mà đéo mua rồi ngồi phán thì con pó tay mấy thím anti ạ.
@tranganhtuan bác đá trung vệ dập àh? hồi còn đi học trung học ở VN thì mình thích đá tiền vệ công, nhưng nhát banh lắm, thấy tên nào vô banh liều mạng, đốn giò là bỏ banh liền...hehe...hồi nhỏ thần tượng nhât là trung vệ Franco Baresi, sau này là Desailly & Canavaro. Hiện nay thích Ramos, Puyol, Hammels...phong cách chắc chắn nhưng 0 bẩn như mấy ông thần Argentine or Mexican players
PS : ở VN đi đá banh ở bãi biển cũng vui nhỉ? bên đây người ta 0 thích soccer, chúng sanh chỉ thích Basketball & Football thôi. Hồi mới qua mình cũng 0 thích đá banh nữa, thich bong ro hon...nhung sau này lại thích trở lại, có lẽ vì NBA 0 còn hấp dẫn như thời còn những MJ, Hakeem, Shaquille O'Neal,....nữa😃
@SaigonKicks Hihi, trước đó mình đá tiền đạo cánh, mình thiên về kỹ thuật và tốc độ. Nhưng sau này đi làm rồi, thể lực không cho phép, mình đá thòng, sau đó đá dập cho nó "phẻ". Hehe. Nói gì thì nói chứ vị trí giữa sân là mình thấy ít mất sức nhất, nhưng bù lại mình phải biết đọc thế trận. Có thể lớn tuổi rồi nên không thích múa lửa, vẽ vời như ngày xưa... Nhưng các bác muốn đi bóng vượt qua mình là cả một vấn đề đấy. Còn lối chơi thì mình thích Le Saux, Rivaldo, T. Henry, Chapuisat .... Nhiều lắm !!! Bóng rổ thì mình miễn bàn vì không biết được gì nhiều. Hic !!!
Sao điểm vote của nó trên GSMarena do người bình chọn thấp hơn Z nhiều thế ;))
tonion
TÍCH CỰC
11 năm
@Mr.b0m Mình cũng thắc mắc vấn đề này, nhưng mà sang xem iPhone 5 còn thảm hơn.
KL : có bàn tay antifan nhúng vào ...
đẹp quá, sang năm mua một e :V
Một con cá sấu.
Thấy thiết kế nó cũng đẹp nhưng nếu xài androi thì mình sẽ chỉ chơi htc
@tntc Hỏi thật, có phải bạn mới chỉ dùng qua HTC. Không tính kiểu dùng thử vọc vạch của bạn bè nhé.
@tntc vậy thôi, tôi không thích nói chuyện với người bất lịch sự như bạn.
Nhìn con s4 ngoài đời thực hơn trong ảnh
S4 nhìn ko dc đẹp lắm nhỉ
@Gemini05 Chán mấy thể loại này, ý kiến vs cảm nhận riêng của mỗi cá nhân mà you ! You nhìu chuyện ba láp ba xàm wa, có zay cũng reply ng ta ! :p
tienpro9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn sang hơn S3 là chắc chắn.🆒
Vì là nhựa nên nó rất nhẹ...!😁
Vì nhiều người dùng S3 xong khám phá ra rằng Same tuy tính tăng nhiều nhưng toàn để PR thôi, giờ người ta chú trọng vào thiết kế đẹp cao cấp, tính năng thiết thực và độ bền vì người dùng mỗi ngày đều phải chạm đến 3 điều này, còn những tính năng Always off tuy nhiều nhưng chả bao giờ đụng đến làm mất giá trị đồng tiền bỏ ra...! Nói chung S4 rất tốt và đáng mua, có điều nếu có đủ tiền thì Z và One đáng wan tâm hơn thôi...;)
Xếp hàng đi bác :p xong rồi vào hội Anti-Same với em nhé...!:D
Em vốn không thích nhưng cũng chẳng Anti-Shame nhưng qua cái đêm em vô tình chứng kiến Same đối xử với người dùng như " Đổi lap cũ lấy dép nhựa mới " vừa qua thì em thành Anti_Same CMNR, hội anti sau đêm ấy tăng thêm ít nhất 500 người...!:D Phản Damage PR CMNR...!:D
http://www.tinhte.vn/threads/ngay-hoi-doi-laptop-lay-galaxy-tab-2-ban-co-doi-duoc-galaxy-tab-2-chua.2082107/
@Xperia_no1 Nó bán cho người dùng chứ có bán cho mấy thằng điên đâu mà sợ anti
27 /4 xếp hàng giá rẻ hơ 30%. bác nào không mua được thì hôm sau đã có máy rẻ hơ chíh hãng rao bán rồi.
mufasa
TÍCH CỰC
11 năm
ngoại hình khá hơn s3 là okie roài, em wánh giá cao mấy cái tiện ích tích hợp sẵn của samsung 😁

Sent from my GT-N7100
Apple thich điều này :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019