Đánh giá chi tiết Samsung Galaxy S4

vuhai6
22/4/2013 10:38Phản hồi: 651
651 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tommycat
TÍCH CỰC
11 năm
dùng S4 1 thời gian xong cảm thấy chán quá, đã cho ra đi, 1 sản phẩm cao cấp của SS mà ko cho khách hàng cảm nhận sự nhanh nhạy thoải mái, mượt mà như IP5 đã làm mà thay vào đó là hiện tượng lag giật, cùng 1 đống softs vô bổ khoe hàng, quá chán
hung_kazan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tommycat Cái trông giống cái Vung bác hay nhìn thấy, thực ra nó là bầu trời đấy bác ạ.
lovestone
TÍCH CỰC
11 năm
S4 không có bộ gõ telex sẵn các bác ? mình cài Gõ Tiếng Việt 3 vào
Dùng 1 chút là nó tự nhiên lại không gõ dấu được nữa. không biết bị gì. các bác có bàn phím nào hay không chỉ em.
mình làm ở cty làm bình ắc qui nên tay hay dính acid nhẹ, cầm em S4 xót xa quá nên làm cái ốp NEO màu đỏ. ai cũng bảo cải lương. với nói sài hàng ""Tung Của" gì mà to vậy. tháo cái ốp ra cái ai cũng WAOo...đẹp.!.hjhj
a4k61dkh
ĐẠI BÀNG
11 năm
galaxy s4 trên cả tuyệt vời,hơn hẳn s3 năm ngoái.và mình đã quyết định ... rước một em one về làm vợ .
Quớ loàng có người đào mộ 😁
whisky285
ĐẠI BÀNG
11 năm
công nghệ 😃 nhưng mấy ai sài được 1 nữa chức năng của những đt cao cấp;)
quả thật S4 vẫn chưa có trải nghiệm tốt
Hnay moi dc nghe cau "binh cu ruou moi" cua chu thot day. Hehe
Lte a của minh gio vô đối chang bao jo lag giật như mấy bạn trên này 😃
haquangluat
ĐẠI BÀNG
10 năm
E đang muốn mua ss s4 hoặc ip 5 đây.bác nào dùng cả 2 rồi thì cho e ý kiến cái. về thời lượng pin chờ,vd để qua đêm thì hao pin thế nào,rồi dùng ss s4 có bị đơ nhiều ko.tại e thấy trên mạng nói là hay bị lag giât.,kkhyên nên reset máy ngày 1 lần 😔(((
haquangluat
ĐẠI BÀNG
10 năm
E đang muốn mua ss s4 hoặc ip 5 đây.bác nào dùng cả 2 rồi thì cho e ý kiến cái. về thời lượng pin chờ,vd để qua đêm thì hao pin thế nào,rồi dùng ss s4 có bị đơ nhiều ko.tại e thấy trên mạng nói là hay bị lag giât.,kkhyên nên reset máy ngày 1 lần 😔(((
Samsung 1 lần rồi rồi thoy nhé...tróc viền nhìn xấu vl

===============
s4cui copy.jpg
@thanh_hoai liếm l hả bạn
@thanh_hoai liếm l hả bạn
haquangluat
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thanks bác thanh_hoai 😃 e đang dùng G2 rồi.cũng ổn nhưng túm lại ko cái nào bằng apple bác ạ :3
Có nên đổi lg optimus g lấy s4 kg ạ?
Em chủ yếu đt để check mail, lướt facebook với quản lý dữ liệu word ppt... thôi, nê kg biết s4 có những hiệu năng j hay để đổi lên kh ạ.
Em cám ơn.
kimthanhkxtb
ĐẠI BÀNG
9 năm
S
S4 tất nhiên là đỉnh hơn LG rồi. Ra thegioididong mà trải nghiệm. Tớ không hối tiếc khi mua S4.
ae trong app cho hỏi, samsung s4 I9500 chính hãng tại sao khi chụp ảnh trên kakao lại bị mờ wa vậy ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019