Đánh giá chi tiết thời lượng pin Asus Zenfone 3 Max: thấp hơn đáng kể so với Zenfone Max

MinhTriND
15/10/2016 10:38Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Uh trên tinh tế có topic hướng dẫn chỉnh cho Android còn gì. Android mỗi dòng máy dùng rom khác nhau nói chung vẫn phải tìm hiểu tí, ko dễ = iOS.

P/s: nhạc trên sc mới có vol 10 đấy 😃
thaitd_2110
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhớ ko nhầm thỳ con Zenfone max năm ngoái nổi tiếng với cục pin khủng và thời gian để xạc pin cũng khủng phải ko nhỉ 😁
Thời lượng pin khá ấn tượng
Đọc đã đời thấy mediatek đi ra.;)
adobe
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang dùng zen 3 max nên mình ko lăn tăn vấn đề về Pin. Rất ổn so với tầm giá.
@adobe Mới chuyển sang dùng Mimax và thấy quá quá ổn về Pin và giá!
zen 2 vẫn quá ngon, chưa có can đảm đổi
HPNhanNghia
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đọc bài này sớm hơn đã k hối hận khi mua zen 3 max5.2 tới h xài đc một năm hơn mà thấy bực bội pin quảng cáo 4100mah mà còn thua con lenovo a5000 mua 2tr7 cùi bắp xài tẹt ga bị hư màn do mình làm công việc gán sữa lại xài tiếc h lenovo họ ko sx đt nữa mà chỉ tập chung cho moto zen xài dỡ sau một năm dô camera chậm dần chụp mờ ko đc như ban đầu...lúc mua thấy đẹp ok về xài thấy hối hận mua 4.5tr mắc còn dỡ hơn 2tr7 lỡ r cắn răn chịu xài ko ra bọn thế giới di động nó bảo chính sách của chúng em bla bla tốn 10% ròy ng khác xài máy cũ ko pít thành ra làm giàu bọn tgdd nữa haha mà nè các bạn có pít chỗ nào họ bán hàng đt cty sx ra nguyên seri ko mình toàn ra fpt hay tgdd mà dẫu pít họ bán mắc tăng dần theo giá sp ý mà chỗ họ đc cái nhiệt tình vs trubg tâm nhìu chỗ thuận tiện sẵn em ở cần thơ gạo trắng nước trong vui niềm vui ấm no hạnh phúc ý ạ ahihi ko pít viết rep bài cũ quá có ai đọc hôn ta thoy nảy h viết mỏi tay ròy e đi ngỉ ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019