Đánh giá chi tiết thời lượng pin Samsung Galaxy S8 - 21 tiếng sử dụng hỗn hợp

MinhTriND
5/5/2017 11:51Phản hồi: 427
427 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chuyện mình sài pin sao thì là vấn đề của mình, mình chỉ chia sẻ cho ae tham khảo, máy của mình là máy đẻ ra tiền chứ ko như những của nợ sống bám gia đình rùi lên mạng làm anh hùng bàn phím tes này tes nọ chứng tỏ mình hay. Bác có máy bác cứ tes cứ quăng lên tham khảo chứ đừng suy bụng ta ra bụng người sống bằng cái đầu chứ đừng hở ra là cố tình chứng tỏ rùi gây sự.
@thienphuongcktv tham khảo cc

tham khảo kiểu mày tao dùng s8 phải được 20h onscreen

tao bật cái tấm hình màu đen để cả ngày xong up lên khoe
Bác thienphuong ăn nói nhã nhặn, các bác khác giữ thái độ đúng mực chút. Sao cứ sồn sồn như lol gặp lá han ấy nhể 😁
Lại nhớ cu namfat bên ssvn, bất kể máy gì, lúc dell nào cũng 8-9 tiếng onscreen, hồi ra note5 mình bảo bán tôi cái máy cũ đấy đôi chục củ mà bạn ấy không chịu bán.
@navy.seal note5 on được 4 tiếng là con may

pin yếu bỏ mẹ

mà mấy thằng sam shit dơ được cái là sống ảo thì éo ai bằng

vứt cho con s6 chắc nó cũng kéo được 7 tiếng on =))
Thì ngta tinh chỉnh lại rom nó chả đc vậy ? Toàn mấy đứa Apple fan vào cmt cãi k, rãnh quá mà
Trước có bác maytinhchuyendung gì đó, bậc thầy về phần cứng và độ hàng android cũng từng phải thừa nhận là không chỉ ss mà android có thời lượng pin rất 4.

Hay như gần đây có cu vatvo trước hay khen thời lượng pin của ss flagship cũng đã phải thừa nhận đi xa, công tác làm việc thì 7+ vẫn là lựa chọn hàng đầu cho thời lượng pin.
@navy.seal nó ngày xưa trùm samfan

từ ngày xài iPhone xong thành ifan luôn cmnr

pin s8+ nó cũng nói là yếu bỏ mẹ thua xa 7+ dùng thì lag, app thì ngu, y chang cảm nhận của tao

có mấy thằng sam shit dơ sống ảo nói pin ăn nổi 7+ =))
Sao ko thông não nổi bọn này nhỉ cái gì mà màn hình đen, thưa mấy cụ đây là theme của samsung người dùng muốn chỉnh sao thì chỉnh còn chuyện màn hình tối chắc mình để 70% độ sáng chắc tối quá. Nói đến đây đủ hiểu trình độ của 2 bác rùi. Ko cần tranh cãi với bọn thiếu trình độ
ttpcs1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai nói on screen 8h
S8+ đây ko game gì hết
ttpcs1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai nói on screen 8h
S8+ đây ko game gì hết
thanhtung9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
thực tế mình dùng chắc on được 4 tiếng :v
Hữu Lợi
ĐẠI BÀNG
6 năm
thì đây là điều kiện lý tưởng thôi.
S8+ của mình onl liên tục đc 8h, chơi COC với 1h Dynasty Warrior, WIfi 4G thoải mái
Còn chơi DW với Wifi thì 6h hơn
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
Đánh giá vớ vẩn đang dùng con u ultra pin yếu sl mà ở đây còn trâu hơn ip 7+ =)) chuyên gia rởm
-DN-
ĐẠI BÀNG
5 năm
ủa sao s8 mình lại nhanh hết pin thế nhỉ, chỉ khoảng 4-5h onscreen
Harry V10
TÍCH CỰC
5 năm
Dcm đánh giá pin của ông thánh này, ảo bỏ mia chả có tí nào thật.Đã Dùng s8+ & và đang dung 8 mới pin đều kém còn xa mới đc thời lượng này đừng nói đến s8

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019