Đánh giá chi tiết xe Honda Air Blade 125cc: Chạy ngon, xăng 45km/lít

cuLong
4/3/2013 9:54Phản hồi: 2.246
2.246 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe bác chủ thớt chăm kỹ quá...sau này có bán chiếc này thì pm cho em nhé ^^
Mình cũng mới mua, 47,5 luôn @@ hix
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
@langlegoiten giờ nay con mua giá 47,5, bạn ko cập nhập giá thị trường ah
Sao em đổ đầy chạy đc 200k mà ta hay tại chạy chậm nhỉ tại lúc trước chạy rodai có 40km/h à
bài viết rất chi tiết..tks ;)
ThoiGian5
ĐẠI BÀNG
11 năm
Future neo đời đầu ngang xe TQ bán vội quay lại wave 110 (thái) đến giờ vẫn hãi khi nghĩ mình cầm lái con future neo:eek:
😁thằng bạn mới mua 1 chiếc , nhìn từ phía xa xa cứ ngỡ nó chạy xe đạp điện hỏi kỹ mới biết AB 2012 xấu thấy mẹ được cặp đèn trước nhìn ngầu , ui AB đạp diện:D:p
hightechn
TÍCH CỰC
11 năm
Bạn nào đã chạy qua 2 con ab 2013 với exciter cho mình hỏi con nào ngồi thoải mái hơn vậy? Với lại exciter ngồi đường xa có mỏi ko? Đang chạy con wave s mà cái yên của nó ngồi khó chịu quá, cứ bị tuột ra đằng trước 😔
@hightechn bạn đèo gái mới thấy tác dụng của cái yên đó bác ah, có khi đi xe hơi cũng ko đánh đổi được cái tác dụng đó đâu 😁
dotatthang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Họ nhà wave không được con nào hết. Chỉ đủ tiền mua wave thì cứ Sirius mà quất, máy lại khỏe, đằm.
đang tính mua em này trong nam nay mà chưa biết giá bán tại cửa hàng là bao nhiêu nhỉ
thanhpho248
ĐẠI BÀNG
11 năm
đèn hậu xấu vãi tè
KaKaShiHp
TÍCH CỰC
11 năm
bác chủ còn cặp Osram NBP k,cho e mua lại nhé :X
Con AB 125 này phần đầu đẹp bao nhiêu thì phần đuôi lại xấu bấy nhiêu
Mà bị làm giá kinh quá... Mới đi hỏi hôm tuần trước, giá cho 3 phiên bản lần lượt là : 45tr - 46tr - 47tr
Đang đi em AB Thái 2010 FI ngon vãi, nếu ra ichang mà 125 thì mua, còn không thì cứ tà tà mà chạy :p Quy trình bảo dưỡng của mình cũng cỡ chủ thớt, chắc chạy còn lâu lém mới ...HƯ :p ke ke.....
tiết thật lỡ sắm con SX hồi trước tết phải chi chờ đến giờ là ok rồi
SX ăn xăng bà cố !
quanbhvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bluemraz Có thật không? SX mà ăn xăng á? Tui đi không bao giờ dưới 50km/lit
@quanbhvn châp bạn 7km/l vs con ab thái FI cua e
@quanbhvn bác đừng có nói với em là bác xem theo cái đồng hồ báo km/l của xe nhá.....em đang chạy SX này trong nội thành đi tầm 45km/l là hết max.....
@bluemraz thế bác đòi như nào là k ăn xăng . 2 con này ngang nhau . bỏ 40tr ra mua dc vài tháng hối hận là k ăn thua rồi 😃
Nói chung đọc mấy bài báo bảo Head làm giá, từ đó mình ít mê honda hơn, mặc khác mình trẻ mà Honda thiết kế mình thấy sao sao á, không hợp gu mình lắm.:p
e đang đi con ab thái FI đời đầu hoàng toàn hai lòng hơn SX với ab 2013. còn hao xăng thì e chắp SX 5km/l đang đi đường trường 58km/l.nhà e cũng có SX thật sự ăn xăng hơn ab 2013 vs thua xa av thái.cam giác chạy thi ko an toàn lắm.nêu chắm thì SX thua xa ab thái về mọi mặt trừ cái tốc độ hơn tý.như cũng ko la bao.
@tranngocdxd bác có ngon thì xách con AB Thái của bác ra test với anh em, 58km/lít thì ngon rồi, nhưng bảo chấp SX 5km thì suy nghĩ lại nhé, xe mình test đường trường cũng tầm như xe bác thôi.
tiennm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái đèn hậu sao xấu thế bác ơi :oops:
taanhquang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đi Hayate chắc không có tiếng nói gì ở đây rồi 😁
Sao mà cái nước làm mát của mình nó nhanh hao kinh khủng. Xe mình mua trước tết, giờ chạy được 1000km rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019