Đánh giá Dell Precision 7510 - Mỏng nhẹ hơn, thời lượng pin tốt, giá hấp dẫn

QuanNDD
4/8/2016 4:47Phản hồi: 243
243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leanduy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mấy máy này thì đừng mong mỏng nhẹ, mỏng nhẹ thì người ta chuyển sang phân khúc khác luôn đi cho rồi :v
ntk95
ĐẠI BÀNG
8 năm
@leanduy Có precision mỏng nhẹ nhé... thậm chí infinity edge luôn
toanbily
ĐẠI BÀNG
8 năm
@leanduy Bạn đã coi Dell Pre M5510 chưa!
leanduy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@toanbily Em mê nó luôn rồi bác ơi, đẹp vãi 😁
máy thiết kế nữ tính vãi mất chất @
Syter
TÍCH CỰC
8 năm
Sao yếu hơn cả con M4600 của mình thế này -.-
đeo con này trên vai , chắc lớn hết nổi 😁
Long kengg
TÍCH CỰC
8 năm
review mấy con thinkpad dòng P đi bác mod ơi @@
phudai09vn
ĐẠI BÀNG
8 năm
này là cấu hình ông mod mượn được thôi bạn, chủ yếu để đánh giá ngoại hình, con này mà max cấu hình chắc cũng 60 củ
cloud2106
ĐẠI BÀNG
8 năm
hiệu năng tốt và pin lâu là ok rồi 😁:D
Chẳng ai muốn 1 con jeep hay 1 con bán tải mỏng nhẹ và đẹp như 1 con ferrari cả bác ạ : ))
Với em, máy trạm càng dày, càng nặng, càng tốt, nó ko phải máy để khoe, nó là máy để... cày : ))
wormwon
TÍCH CỰC
8 năm
Workstation đòi mỏng với nh ... Thua mấy bố rồi =]]
Cổng VGA vẫn còn được dùng nhiều mà lại bỏ nhỉ. Rất nhiều máy chiếu vẫn dùng cổng này.
viettrungst
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chào anh @QuanNDD
Anh cho em hỏi pin của máy đánh giá là pin loại nào ạ?
Công nhận là thiết kế trông yếu ớt hơn so với dòng M, màu carbon cũng ko đẹp bằng nâu nòng súng của dòng M luôn mà mặc dù cùng phân khúc.
ôi, con này ko phải màn Dell Ultrasharp 100% color gamut nhỉ. ko đánh giá đc hết sức mạnh của nó.
Máy dầy khui vậy đã k muốn dùng rồi.
Nano Eagle
ĐẠI BÀNG
8 năm
@prettylife.1505 sorry bác. vì tui nhầm với bạn minhanh199.
bác dùng con 7510 chip nào vậy?
@Nano Eagle i7 thôi, k lên dc xeon, dc cái ram hynic 8Gx2, test thử cái lol max cấu hình thì vẫn mượt
viettrungst
ĐẠI BÀNG
8 năm
@prettylife.1505 Chào bạn, mình thấy có bạn nào đó bảo là cái mặt trên nó dễ bị trầy, có đúng vậy không bạn?
@viettrungst BÊN NGOÀI NÓ ĐẸP LẮM, NHƯNG CÁI J CÀNG ĐẸP THÌ CÀNG DỂ TRẦY ĐI THÔI. NHƯNG ĐẠI KHÁI LA WS MÀ BUILD THÊ THÌ KHONG CO J CHÊ DC
g_p3
TÍCH CỰC
8 năm
Thêm cái ssd nữa là ngon.. mà máy này chơi game offline ở thiết lập midium với full hd vẫn ok
Rola
TÍCH CỰC
8 năm
Workstation là máy chuyên dụng,cái cần nhất là hiệu năng cao mà vẫn mang vát tốt...các chú chê dày và nặng thì rõ là chưa hiểu nhiều về nó rồi.
ntk95
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Rola Cho em hỏi con dell xps 9550 định hướng cho khách hàng dạng nào mà chơi geforce gtx thế ợ
anhtu3496
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ntk95 con XPS 9550 là dành cho multimedia cao cấp nên xài card GTX. có 1 phiên bản ngoại hình y chang 9550 nhưng là Precision 5510 thuộc hạng WS nên xài quadro đó bạn. 2 con này bề ngoài nhìn ko khác nhau là mấy 😁 theo mình thì 5510 với zbook studio là 2 con WS sexy nhất
toplap
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thật sự có rất nhiều cấu hình khủng hơn đang có tại toplap như M7710 M7510 hay M5510 nhưng nếu tinhte làm đc ngoài HN thì bên mình sẽ hỗ trợ SP. Nhưng gửi vào sg như M4800 thì lâu và hơi buồn vì những sơ xuất của mod
mình đang xài con M4800 và thấy theo ý kiến cá nhân là Dell đi một bước tiến lùi trong thiết kế khi loại bỏ cổng VGA và mSATA đã vậy còn đưa các cổng xuất màn hình còn lại sang cạnh bên làm vướng víu thêm, trong khi ở bản M4800 đem hết tập trung ra đằng sau gọn hơn.
và Dell đã bỏ đi cái nút khóa cứng màn hình thần thánh... tại sao đạt chuẩn quân đội làm gì mà nếu rớt ko có 2 cái ngàm khóa cứng như bản cũ thì cái bản lề cũng đâu đỡ hết lực được và có thể màn hình bị mở bung ra ngay.
Dell đang làm gì vậy?
Dòng Dell thì máy nào cũng dày

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019