Đánh giá FPT Play, ứng dụng xem TV, show truyền hình và các video clip trực tuyến

Duy Luân
9/11/2013 7:26Phản hồi: 245
245 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oread
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình cài lâu rồi, không có tv dùng này coi cũng đã, nhiều lúc coi bd mượt hơn sopcast. Nên miễn phí đừng như VTV cab xài miễn phí thời gian rồi sau này thu 50k/tháng xóa luôn
Mình toàn xem bóng đá bằng cái này. Cắm hdmi tivi, net hơn cả sd tv của vtc 😆
newstar94
ĐẠI BÀNG
10 năm
K phải HD xem nhức mắt 😔
hsthpt
TÍCH CỰC
10 năm
Chắc do còn ít người dùng nên free + mạng không lag, chờ khi đông đông thì sẽ lag + tính phí chăng =)))
Thua xa VOD và Live TV của ZTV
Mình cài khá lâu rồi. Các kênh NetTV Sport chỉ xuất hiện trước khi các trận đấu bóng đá tầm 30p.

Thấy cuối tuần đều có phát các trận Supper Sunday. Hôm nọ trận MU-Ars thì mất tín hiệu một lúc

Xem Free như vậy là tốt lắm rồi. 1 Like
ngoanrazo
TÍCH CỰC
10 năm
Ko có phụ đề coi sao hiểu đây
@ngoanrazo Bạn coi kênh nào thế? Mình thấy đa số đều có sub mà như star movie, hay HBO, Cinemax... nè
Vừa down về xem thử bằng 3G nó cứ bị màn hình xanh, load đi load lại có 1 đoạn. Trong khi xem bằng Viet Mobi TV thì tốt.

2013-11-12-12-56-07.jpg 2013-11-12-12-56-46.jpg
Xem super sunday ở kênh nào vậy các thánh 😆
@nguyenthanhhl84 Khi có các trận đấu truyền hình trực tiếp, thì sẽ có các kênh thể thao như NetTv Sport xuất hiện nhé!
trilong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Với cách kinh doanh của dân Việt, chẳng có cái gì cho không!
Xem được đá bóng. Tải liền
FPT câu khách 1 thời gian thôi, sau này khác gì VTV PLUS, thu phí 50k/1tháng như truyền hình cáp.
Các bạn cứ nghĩ xem, họ mất tiền mua bản quyền, tiền server... cho nên sẽ không có cái gì miễn phí hoàn toàn đâu.
@dungelin hihi không cần biết sau này thế nào, còn bây giờ thì cứ tận hưởng đi cái đã nhỉ
Sử dụng cũng rất ngon lành....
mutang1967
ĐẠI BÀNG
10 năm
xem dk K+ ko các bác
Hay phết con dết
haysai
ĐẠI BÀNG
10 năm
k co' kênh animax
good app
chẳng biết các bạn thế nào chứ mình chẳng bao giờ coi tivi hay xem phim trên cái ĐT hay Table cả. TV hay xem phim ở nhà to tổ bố ra còn chẳng thèm xem chứ mấy cái bé tí này thì coi nhức mắt, chưa kể đến đường trền yếu cái lại dựt như ngựa.
ducminhbo
ĐẠI BÀNG
10 năm
xem tren k
en nao ha bạn . mình k thấy k+1
@ducminhbo Kênh do bên Ứng dụng lôi từ nước ngoài về thì phải. Cuối tuần trước trận đấu mới thấy hiện lên
@ducminhbo Chào bạn, khi nào có các trận đấu bóng đá thì các kênh thể thao như NetTv Sport sẽ tự động xuất hiện để phát trực tiếp bạn nhé! Và còn push tin nhắn thông báo giờ và kênh các sự kiện quan trọng nữa nên bạn yên tâm là chẳng bỏ lỡ được hi.
Phan mem nay that vo van. image.jpg image.jpg
@Tuannewzealand Bạn thử tải lại thử coi, hay xem thử hệ điều hành có phù hợp không? Vì hiện giờ mình đang xem rất là tốt nè. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019