Đánh giá Galaxy J7 Pro: Tuyệt vời trong phân khúc tầm trung

TDNC
21/7/2017 18:43Phản hồi: 261
261 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dùng gần 1 tháng thấy pin không trâu lắm so với ip se đang dùng, vào face thấy hiện tượng lag nhẹ ko cài game j năg.
f/1.7 trong tầm trung thì cũng ko phải dạng vừa đâu còn ông nào đem oppo dô thì chỉ có sky thôi 😆
hình ảnh ngon r mấy ông còn đòi gì nữa =='' r đem so với mấy con flagship luôn mới ghê
7tr vầy ngon mà hiệu năng cũng ok, pin trâu tha hồ chiến game v đòi gì nữa ta ? đòi như S8+ ?
thấy mấy ông kiu dải ăng ten xấu chứ theo ý kiến của t là nó khá lạ mắt chứ ko xấu
kiểu như năm nay samsung đánh mạnh vô camera nên tầm trung j7 pro cũng đc hít thơm 😁
@đại18111999 lúc này Sam tuyển dụng trẻ nhỉ
BlackSoulxxx
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mời các bạn xem J7 Pro có tốt như đồn :v
Link FB
dunglun
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang tính mua lại gặp em này
@dunglun bạn muốn mua gì ?
dunglun
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang tính mua lại gặp em này
chả có gì ngoài gia công kém, app ngầm nuốt pin chău tới nửa ngày là pin sắp cạn
chả có gì ngoài gia công kém, app ngầm nuốt pin chău tới nửa ngày là pin sắp cạn
Nam Lưu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nể nhất mấy thanh niên đem remi note 4x j đó so sánh cấu hình với samsung, sony...
hehemetal
ĐẠI BÀNG
6 năm
E mới phât hiện ra 2 điều .
1 là update lên firmware mới thì ko thể quay về firmware cũ đc nữa.lúc đầu sau khi up bản mới nhất root máy xong xóa nhầm file phải odin lại nhưng odin toàn báo lỗi .tải cả chục bản firmware đều bị.sau tải bằng samfirm firmware mới nhất mới dc ---> bắt đầu giống ip chỉ lên ko xuống dc.firmware mới pin kém hơm bản cũ.các bác cân nhắc

2 là .camera chụp ảnh xong nhìn trên dt thì cực đẹp cực nét giống với qc nhưng khi copy trên máy tính thì thua xa mấy con dt cùi cũ e đang dùng g3,gx,s5 .hình ảnh trên máy tính xem bị nhòe, noise, cảm giác như tranh hoạt hình phối thê màu vào.Cuxng có thể e ko biết chỉnh ( dù e là dân chụp ảnh ) bác nào biết khắc phục thì cho e gợi ý với.cảm giác mua ko xứng với đồng tiền bỏ ra
vn72259
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hehemetal Em mới phát hiện ra 1. thanks bác đã khẳng định!
thanky
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình định mua con này cho vợ mà nghe các bác nói có mấy vấn đề: 1 wifi kém. 2 nhập liệu có độ trễ ? 3 là pin không thực sự trâu ? 4 máy chạy lag ?
Liệu có thật sự là như thế hay chỉ là những chiếc máy bị lỗi ( số ít) các bạn ?
@thanky Samsung chỉ nên mua dòng cao, 5T mua Huawei, Xiaomi good hơn tránh xa Asus
alone03
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bài PR lộ liễu quá, k biết được trả bao nhiu. Dù review nhưng cũng phải có tâm. Ss j7 pro thiết kế đẹp độ hoàn thiện cao thì thua. Thiết kế xấu vãi chưởng. Hiệu năng dù chưa cầm nhưng éo bằng Huawei Nova 2I vs xiaomi a1 tầm dưới 6tr hàng chính hãng. Nếu xách tay thì chục con khác đáng mua hơn.
kosmyn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@alone03 đang xài và thấy bình thường, pr hàng TQ cũng vừa thôi ông
Có bác nào sài j7 pro ban đêm để chế độ alway on display nó hiển thị đồng hồ trên nền màn hình sáng mờ mờ như kiểu ips lcd chứ ko tắt hoàn toàn các điểm ảnh đen đúng như amoled không?
Mới lấy lại. 2tr3. Full box, còn bảo hành. Quá hài lòng. Mượt mà, ổn định dù ko nhanh. Ko lag nhưng hơi ì xíu( đang xài u11 plus) nói chung ưng ý.
@minhtuan7610 con S9 còn chưa so dc với U11 về độ mượt còn bạn lại so với J7 là saoooo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019