Đánh giá Honda SH 2012

Quang TrầnMinh
14/8/2012 5:5Phản hồi: 1.235
1.235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có tiền mua về chạy tự nhiên thấy nó đẹp, còn ko tiền thì thấy cái gì cũng chê xấu ko nhất thiết trường hợp chiếc sh này, sự lựa chọn chỉ thực tế khi có tiền trong túi trực tiếp đến cửa hàng, còn lại vô đây đa phần bình loạn tào lao mía lao gần như vô thức
s3095453
TÍCH CỰC
12 năm
các bác cứ mua sh mới nhiều đi để sh cũ rớt giá em mua ạ 😁
Công nhận xe này trụ vững, hôm đi xe của ô anh qua ngã tư luồn lách mà chỉ cần phanh rồi vít ga chả cần chống chân 😁 Nhàn hơn Li nhập là cái chắc
hoang8120
ĐẠI BÀNG
12 năm
E cũng đang tính mua e này hoặc liberty mà chưa biết chọn e nào?e cao ó 1.65m-nặng 57kg thôi.trc e chạy Ps 150 ngon.ko biết con này sao?theo bác chủ thớt e chạy con này ok ko?Nhà e có 4 người(2con nhỏ)nếu mua 125 liệu có ok ko?
@hoang8120 với chiềucao cua bác thì khi đi xe phải hơi kiễng chân 1 chút.
vì yên Sh mới cao hơn chút so vs bản cũ.
khanhBB88xx
ĐẠI BÀNG
12 năm
thik dáng của sh đời trước hơn 😁 cái đầu sh đời mới xí zai quá 😔(
xấu cái ngực còn nhiu là ok 😃
cugieo
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn dáng cũng đẹp, với số tiền dưới 100 triệu thì như thế cũng tốt rồi.
okido
TÍCH CỰC
12 năm
theo em thấy thì đây là phiên bản hao hao giống shark (trong khi shark của SYM là đồ nhái SH)
máy thì i chang máy PCX
bó tay
Bài đánh giá phải nói là đọc rất đã~~~!!!! 😁
daubac2188
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hao hao PS, nói chung xấu hơn bản trước
Oxi
CAO CẤP
12 năm
Ngon ngon!
bác chủ thớt cho hỏi mình đi SH 2005 150 đời đầu nhưng đi trung bình 28-30km/l vì đổ xăng lúc nào mình cũng canh đồng hồ mình thấy hao xăng trong khi xe này đời mới sử dụng rất nhiều công nghệ tiết kiệm xăng mà đi đường trường 38km/l tb hơn 30km/l tính ra bằng xe mình (vì xe mình 150) thì lạ quá 😁. Xe mình mạnh hơn fi nhiều nếu ăn xăng bằng xe mình thì đổi cũng chẳng đỡ hơn tiền xăng tí nào cả à? bác tính có chính xác không?
@muabanhanghieu Tiết kiệm hơn 25-30% rồi còn gì bác
kingofsp
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang chạy Max trung quốc và thấy rất ưng ý
hoang8120
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kingofsp Câu nói hay nhất trong ngày!!!
mình sài dylan 150 vẩn đc tối thiểu 30 km lít ra xa lộ thì cỡ 35km hoặc hơn.Mấy bác mập tý hoặc thích bốc thì nên sài 150 máy mới thì 125 ngon chứ vài năm thì sẽ yếu hơn nhiều lúc đó 150 mới còn cảm giác.
Từ câu đầu tiên đã k thix bài trên tay của bác rồi, xe để ng ta chạy, ng ta ngắm, lau chùi, cưng chiều nó. Bác nói xe chỉ để vận hành k để ngắm thì k cần phải mua SH đâu. Dream Trung Quốc cũng đủ để vận hành rồi
Lấy em nó cách đây gần 2th, cảm nhận xe chạy khá êm, êm hơn con 2011 ý, vì em đã đỗi xe với ông anh test thử. Ít hao xăng, test trong tp tầm 42km/l, phù hợp với kinh tế nhiều người.
Sau khi tan trang thì em nó nhìn chắc cũng đỡ, hình ảnh sau 2th con xe của mình:

@iori_yarami đẹp, bắc chước bác thôi
Để iPad khá khó khăn, chạy đường xa cốp hơi nóng nên khả năng chết iPad cao
Năm ngoái e đi hay mang theo ipad , để trong cốp sh 2009 lúc bỏ ra dí mặt sau vào đùi ai thì đều nhẩy tưng tưng . Cả một mùa hè không ngày nào em ipad 2 ko nằm trong cốp sh nhưng có thấy chết gì đâu ???
moonmoon855
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ nói sao ấy..... em đi Sh150 2008 nhập.... đi đường trong tp.hcm, em tính 5-6 lần rồi.. 1 lít đi đc tầm 30-35km rồi... bác công nghệ mới mà kỳ vậy.........
AdjLuvSea
ĐẠI BÀNG
12 năm
Good. Cảm ơn bài đánh giá của bạn . Cuối năm này nếu tích đủ thì mình cũng làm 1 em đưa vợ con đi chơi 😃
hoang8120
ĐẠI BÀNG
12 năm
y
Vậy lại phải xem xét lại rồi.hix.mà sao thấy mấy e tin tin cao có 1.55-1.6m mà chạy sh ngon ơ kìa.mình 1.65 mà lại phải kiễng chân.--->>chắc tại cái ……ấy wa!hehe.:s
@hoang8120 Mấy ẻm còn đc đi giày cao gót mà mình đâu có đc...=)))
E có m68 mà dừng xe phải kiễng cả 2 chân...:<

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019