Đánh giá Honda SH 2012

Quang TrầnMinh
14/8/2012 5:5Phản hồi: 1.235
1.235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ý kiến cá nhân:
Mua SH 2012 của Việt Nam ư ( Xấu về hình thức) không mua. Nếu nói về tiện lợi thì mua con LEAD. Cốp xe rộng thênh thang,giá cả hợp túi tiền. Nếu bạn có tiền thì múc con SH nhập khẩu ( ngoài lề 1 chút là múc con Kia Moning) 😃
Ai cho cái sh này mình lấy nhưng kg đi. Bán mua ẹc 😆 nhìn em này chuối cả vườn.
sanova
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xe này à. Mặc váy chạy mới hợp 🆒
Bác nnq_mm cho hỏi mình 85kg chở thêm gấu 60kg thì chạy chiếc 125 hay 150 tốt hơn vậy. Mình thì có vẻ kết 125 hơn nhưng nếu 125 với điều kiện đó ko ổn thì mình sẽ đổi sang 150
@kobebryant Theo kn của e thì vs cân nặng như vậy, cả 2 xe đi sẽ rất đằm. Máy 150 sẽ bốc hơn chút so vs 125 nhưng đi trong nội thành vs tốc độ bt thi 125 sẽ tiết kiệm xăng hơn.
@kobebryant Mình thua bác 30kg, gấu mình thua gấu bác 15kg. Nên mình nghĩ xe bác hơn xe mình 25cc là hợp lý
Bài đánh giá ngon, cá nhân mình cũng thích SH 2012 hơn, vì thích cái máy PCX của nó, êm và bốc 😁
viet23ht
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm nọ thấy 1 chiếc màu đen đã dán thêm viền đỏ ở 2 vành, ngoài ra còn có dán giấy cacbon ở mặt trước.
Mới nhìn tưởng phiên bản thể thao, hoá ra là dán.
Nói chung là phê, chỉ ngặt nỗi phải tích cóp trả hết nợ mới tính chuyện mua em nó thôi.😔
To xác mà lại yếu nhớt
Hồi đầu HDVN mới giới thiệu con này thi cảm giác lúc đó là xấu thật,nhất là cái bánh và phần đầu,NHưng bj nhìn cũng quen thấy cũng ko tệ,hợp lý với mức tiền.Em đoán rồi 1 time nữa mọi người sẽ quen thôi,như đời 2009 ngày trước đấy...Có điều kiện cũng muốn mua thêm 1 con này chạy.....Nhưng em thấy ghi thông số chiều cao yên thấp hơn mấy cm so với nhập,với cả em đi cạnh cũng có vẻ như thấp hơn con của em,ko biết do cảm giác hay do các chi tiết của 2012 bé lại mà thấy thế?
vẫn thích sh củ hơn....nhìn con này yếu yếu sao.không mạnh mẽ bằng con trước....và cũng không sang bằng....nhưng giá thì quá ok....
chẳng còn mê sh nữa..........xấu bỏ mẹ....chạy như SHIT........
Xe gì mà tốt quá vì bài đánh giá toàn khen nghe thays thèm
Bác này ý thức kém quá.
SH 2012 VN khoảng 90tr.
SH 2012 Italia cũng đã công bố rồi giống như bản của VN thôi, giá dự đoán về VN khoảng 190-200tr chỉ ở bản VN thắng ABS... mấy con SH chạy ở VN thì cần quái gì ABS, 2 thắng đĩa trước sau thì đã an toàn rồi.
Với giá tiền chênh lệch vậy thì mua SH VN chẳng cần phải suy nghĩ 😃
2010 mình đổi từ SH mập sang SH mới thấy có 2 phiên bản nhập và VN chênh lệch nhau khoảng 35tr... cái này thì đổi luôn bản nhập khẩu... haha 😃
Nhìn con SH mới đang đi đến tưởng con Click phóng to. Xấu đừng hỏi.
halong76
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Canon100is Có tiền chơi SH không mà chê xấu. AB thì cả làng ai cũng mua được, còn SH thì cả làng muốn mua cũng chỉ chép miệng dù xe chỉ hơn AB 30 củ
@halong76 Nhà mình hoàn cảnh lên cũng chỉ dám đứng nhìn. Nhưng mà chê xấu hay đẹp liên quan éo gì đến việc phải mua mới đc chê hả bạn ?
*HERO*
TÍCH CỰC
11 năm
mua o to luôn cho nó lành
cảm giác vẫn ko sang như sh cũ
mình có ý kiến thế này, việc leo lề hay chạy sỏi đá thì đến AB của bạn mình nó chạy leo ầm ầm, mà cũng chẳng bị gì, cái đó có thể nói do dòng xe này thuộc loại gầm cao, mà đây cũng ko phải là điểm gì sáng giá, sh dòng trước làm rất ngon rùi.
Mà mấy ông sửa xe nói là, thiết kế mới nên nếu bộ đề có hư là thay nguyên 1 bộ, tiền tính ra còn mắc hơn bộ đề cũ của sh cũ.
Có tiền mình vẫn mua con sh cũ, đẹp hơn, mạnh mẽ hơn
ý kiến cá nhân của bạn khá hay, có nhiều đánh giá và ví dụ thực tiễn,hài hước. Bài viết chi tiết,có tính khách quan,rõ ràng... thanks bạn vì có bài viết chất để anh em ít có cơ hội chiêm ngưỡng được mở rộng hiểu biết
tuyệt, vote cho bài của chủ pic, rất chi tiết, mình đang thích em này, chờ gom tiền đủ để mua, tks Bác nhiều 😁
ko có lúa,SH mini vậy _ (S)uzuki (H)ayate ^^!
zekbrai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dàn đèn pha làm mất chất chiếc xe quá, hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019