Đánh giá iOS 13

Duy Luân
19/9/2019 22:23Phản hồi: 566
566 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jinnie KTL
TÍCH CỰC
5 năm
có bạn nào gặp khó khăn trong việc tải Watchos6 không ạ. Mình luôn bị Pause khi tải dù wifi mạnh và ổn định.
rongtphong
TÍCH CỰC
5 năm
Photo đã thông minh hơn rồi ;)
Mình dùng se, quá tuyệt, đặc biệt là vụ ios 13 mới có gợi ý từ tiếng việt, k thấy @Duy Luân nhắc
manhps
TÍCH CỰC
5 năm
có khen có chê nhỉ :d đợi khi nào khen hết thì lên vậy =))
Quá ngon
Tuyệt vời luôn
Haikbang
TÍCH CỰC
5 năm
rất hay..
noinghenah
TÍCH CỰC
5 năm
Faceid quá nhanh, nhanh hơn thấy rõ luôn.
adthuyanh
TÍCH CỰC
5 năm
Đã lên cho 8+, cảm nhận là mượt mà hơn bản 12.4.
_Lucky_Girl_
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình xs max mới lên chiều qua, cảm nhận ngon, ko thấy lag gì, quá tuyệt. Mình dùng cho nhu cầu bt.
dung12789
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ip8 xài xíu máy nóng rực. bố khỉ anh cook
Pin tụt khá nhanh nhé khoan up hic hic
canhbentley
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lzzzz_adnguyen_zzzzl mình thấy pin lâu hơn, mượt hơn, Face ID nhanh hơn =))
@canhbentley Minh bị pin ảo 23% reset pin len 38%
never882
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bỏ 3D touch thì dùng như thế nào vậy ad?
Về hiệu năng thì ko thành vấn đề, vì có lẽ khó mà nhận ra sự khác biệt, nhưng về pin thì sụt nhanh hơn khoảng 10-15p về thời gian sử dụng thậm chí khi không chơi game
Linhbom93
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ios13 khá hay
Duy Luân ơi cho hỏi chút. Mình đang dùng xsmax lock ios12.0 nên ko phải dùng sim ghép. Bây giờ muốn nâng cấp lên ios13 liệu có bị mất dữ liệu hay phải ghép lại sim gì ko
lxsinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân bạn nâng cấp lên iOS 13 thì phần sinh nhật trong danh bạ nó có hiện trên phần lịch không? Của mình bị không thể hiện nữa sau khi nâng cấp lên iOS 13, bạn xem có phải đặt thêm để nó thể hiện lịch sinh nhật giống iOS 12 giúp mình với. Cảm ơn bạn nhiều.
@lxsinh Mình thử như lời bạn nói nè, vẫn hiện, hay là siri bên máy bạn nó không detect được sinh nhật nào?
lxsinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân Đây là trên iPad, trên iPhone iOS 13 liệu có thể hiện không bạn. Vì mình đang xem trên iPhone iOS 13. Cảm ơn Duy Luân
lxsinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân Được rồi Duy Luân à. Do lỗi iOS 13, nâng cấp lên iOS 13.1 ngon luôn. Dù sao cũng cảm ơn nhiều nhé.
@lxsinh 😆) ok bạn
canhbentley
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đánh giá 1 ngày sau khi lên trên xs max, pin ok, cảm giác mượt hơn và Face ID nhạy hơn, tầm quét Face ID rộng hơn =))
@canhbentley Face ID mình xài vẫn thấy thế mà 😆)
canhbentley
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Duy Luân Bình thường sáng dậy để mặt vào lâu lâu ko đc giờ kiểu gì cũng nhận, với để mặt xa và lệch so với đt nó vẫn ok. Chả biết nữa, hay máy mình lỗi giờ update nó hết =))
Mà hình như bữa mình đọc đâu đó nghe nói cũng có cải thiện Face ID hay sao ấy.
@canhbentley Do nó học cái mặt của bạn theo thời gian á 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019