Đánh giá iPad Air: chiếc máy tính bảng 10" tốt nhất

sonlazio
10/11/2013 8:58Phản hồi: 364
364 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kaolu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vãi cả giật tít. Nó tốt về cái gì ? màn hình ? pin? Giải trí hay công việc ?
Duyoven
ĐẠI BÀNG
10 năm
Múc thôi. Tuần sau múc nó roi quýnh giá sau. Cam on bai viet kha hay
quanghafire
ĐẠI BÀNG
10 năm
Theo cac BAc thì ở sài gòn nên mua em nó ở đâu cho lành ?
@quanghafire Kmobileshop.com bác à, em toàn mua hàng Táo ở đấy, vừa rẻ vừa yên tâm, hoặc bác ủng hộ nhathuymobi của mod vuhai6 cũng ok
saidadaki
ĐẠI BÀNG
10 năm
Câu nói này của tinh tế quá chuẩn "bạn làm sao có thể đòi hỏi hơn ở một thiết bị có giá không đổi mà chip mạnh mẽ hơn gấp đôi, pin tốt hơn, máy mát hơn và đặc biệt là nhẹ hơn đáng kể? Trừ một số trường hợp đặc biệt, sẽ không sai khi nói iPad Air đang là chiếc tablet full size dành cho tất cả mọi người tốt nhất trên thị trường" . Nhiêu ng chê giá ipad này nọ xong kêu apple ăn lãi cao. Họ đã cho ng dùng 1 thiết bị đẹp hơn mạnh mẽ hơn mà giá lại k đổi vậy còn đòi hỏi gì ở apple nữa mà mấy ông anti suốt ngày kêu apple này nọ
Đang dự định là sẽ cưới 1 e vào sang năm... Nhưng chắc phải suy lại quá =))

Sent from my iPhone using Tapatalk
tuan801
TÍCH CỰC
10 năm
Vỏ bằng nhôm, bên trong là cả một tập thể toàn thiên tài, xung quanh cả một rừng hệ sinh thái, múc, đừng mang mấy cái đồ copy ra mà so sánh, mất thời giờ của nhân dân.
hongducwb
TÍCH CỰC
10 năm
thiết kế đẹp, os tốt, trọng lượng ít = perfect tablet .
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
e nó k phải là hoàn hảo...nhưng e nó đủ tốt để dùng...mọi người cứ cho là mua lấy le..ok..k sao..lấy le cũng được..hãy nghĩ xem...thời xưa ông bà ta có câu..ăn no mặc ấm..nhưng giờ bên cạnh cái no cái ấm là ăn ngon và mặc đẹp...cái đt..cái mtb..cái bông tai..cái nhẫn...giờ k còn riêng về giá trị nữa mà là 1 món thời trang...nên e nó dù là anti nếu có dối lòng đi nữa...thì cũng phải công nhận ipad đep..( chưa nói đến chức năng vì mỗi thứ 1 chức năng riêng)...
hidronak
TÍCH CỰC
10 năm
thật lòng chứ đt thì dùng android cũng ko khác gì ios, còn tablet thì dùng ios thấy thích hơn
Mình vẫn thích tab 2014 của súng hơn. Không phải nó mạnh, đẹp hay gì gì đó... mà là mình thích sự tuỳ biến của android. Mình nói bạn xem đúng không nha. Bạn ra đường gặp 10 người cầm ipad thì 10 ipad như 1. Còn android thì 10 người cầm 10 mtb thì tuỳ biến khỏi nói. Hay là có bao giờ bạn lỡ tay xoá trình duyệt mặc định trên air chưa. Mình có nói sai thì có người sửa. Không tiếp trẻ trâu.
@Bymtom iOS đc JB rất nhiều, và nói về "tuỳ biến" thì một khi đã JB cũng chẳng kém gì Android bạn ạ 😁.
cadum
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại sao lúc nào Tablet của Apple ra thì cũng có trang web uy tín định giá thật của linh kiện??? Sao những tablet kia thì ít ai định giá ??? Sao những người xài iOS lại thắc mắc là JB dc chưa? Trong khi đó, OS khác lại ít người đòi root??? Thật ra những người thắc mắc JB dc chưa lại đa số ko biết JB là gì và cúng tiền ngu cho tiệm, và bỏ số tiền ra mua iPad lại tiếc tiền mua bản quyền software để dc quyền lợi về sau.....hài cho những người người như vậy...hay là nhịn ăn nhịn khát để đú rồi mang tiếng xài chùa...
@cadum uhm chỗ bạn nhiều người bại não nhỉ...;) chia buôn
@cadum Có tiền thì có quyền, có gì mà phải xoắn , mỗi người 1 mục đích khác nhau, người ta có tiền thích mua iphone chỉ để nghe gọi và nhắn tin thôi cũng đc mà...😃
P/s: Có 1điều thực tế là cầm Iphone và Ipad nhìn sang trọng hơn mấy cái Android nhiều, sự thật vẫn là sự thật...
@cadum Về cơ bản thì android ios mua app giống nhau mà bạn 😃,
không biết dùng thì mua ios hay android cũng giống nhau thôi, nước mình phát triển chậm hơn cả trăm năm, tiếng anh cũng không phổ thông nên dùng hơi khó 😃);
@hoai88vn android tablets có Sony & TF700 màu champagne là đẹp thôi, còn lại toàn craps, nhất là SS tabs ( ngoại trừ tab1 thì còn đẹp) thì thôi built lởm, ngoại hình thi mien ban roi .🆒
Katze
TÍCH CỰC
10 năm
Review của TT về idevice: khen khen và khen.
P/s: máy tính bảng mà yêu cầu viền thật mỏng làm gì không biết.
mỗi ngừơi 1 sở thích,đọc hết 9 trang thấy nhiều thằng cứ thích mang sở thích cá nhân ra để vùi dập,bác bỏ sở thích của người kc =))
lâu lâu mới thích một cái gì đó một cách tuyệt đối.
Công nghệ tiến bộ mà sao con người lại càng "..."vậy. Nên mua cái gì đáp ứng đủ cho nhu cầu cuộc sống. Không nên khoe cái "..." của mình ra. Trẻ trâu ra dùm
VoAnh_Voz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích Mini Retina hơn.
EdwardPham
ĐẠI BÀNG
10 năm
Để ý lộ trình post bài của mấy sếp là
Đối với hàng của Apple thì sau 1 bài báo lỗi sẽ có hàng loạt bài đánh giá ca ngợi... :v
xuanphucn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@EdwardPham nâng bi mode
cứ chờ mini retina thôi mình thích nhỏ một xíu

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
EdwardPham
ĐẠI BÀNG
10 năm
tiết kiệm vì sở thích nó khác với một số iFan mà bạn ấy đề cập bạn ạ... Tôi biết nhiều người, thậm chí là bạn bè của e họ tôi, cứ Apple ra hàng mới là chạy đi cầm đồ, mượn tiền để mua... để đc sở hữu sớm nhất.

Ngoài tiệm cài game dạng như ghost Win ấy, 10 máy như 1 à :v
Với lại thành phần đó thường chỉ ăn chơi là chính, ít chịu mày mò muh. Em họ tôi lúc trước cũng thế, mỗi lần đem tiệm là bị tôi chửi tan nát... và nó thấy hơi phí $ nên cũng tự tìm mò và tự làm ở nhà '.'

Chuyên bình thường, bên Android, WP cũng thế thôi... nhưng đc cái dân bên đó thường ko lên mặt như 1 số thành phần iFan

Đồ công nghệ hiện tại, nhìn thì ham mà mua về lại chẳng biết làm gì =))
@EdwardPham Thì đúng rồi thành phần thích khoe cũng có cơ mà không phải tất cả, nó chỉ đúng trong 1 thời gian, bây giờ vãn rồi vì một thời gian nó nhàm và người có tiền ngày một nhiều, do núớc mình nghèo nên iPhone cũng là 1 tài sản lớn; thử hỏi ss mà tốt nhất đẹp nhất được nhiều người quan tâm nhất thì thành phần này sẽ dùng samsung thôi; vậy nên kệ thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019