Đánh giá iPhone 5

cuhiep
4/10/2012 8:53Phản hồi: 1.692
1.692 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dbt123
CAO CẤP
12 năm
bác Hiệp mới gia nhập Thiếu Lâm phái à?
TungRivals
ĐẠI BÀNG
12 năm
camera ám tím thì dán thêm 1 miếng da hay ốp lưng có lẽ là ổn hơn cả 😃
@TungRivals Vậy làm cái mặt lưng thiệt đẹp để làm gì .
bác cuhiep viết sai chính tả sửa lại đi :p
* Và kết quả là mỗi lần đút (chứ không phải đúi ) điện thoại vào túi quần
* tổng
thời gian chịu được của (chứ không phải cửa) iPhone 5

nói chung là mình không thích cái kiểu rắc cắm tai nge xuống dưới . apple lí giải đút túi quần dễ dàng nhưng apple đâu ngĩ tới người dùng thường có tâm lí đầu chúc xuống sẽ gây mất sóng . apple không biết từ cái thời cổ lỗ mấy em đồ đá của nokia cũng sản xuất rắc tai nge cắm ở đít . 1 thời gian sau tất cả các điện thoại của no chuyển hết lên đầu nhỉ...???
tuann2
TÍCH CỰC
12 năm
@biniiillliii đó là thời xưa rồi bác nếu sợ mất sóng thì điều đó bây giờ kg còn nữa, tôi kg nghe nhạc nhưng thấy đút điện thoại xuống cúng đúng, đọc comment của bác tôi mới biết là tôi thường đụt điện thoại chúc xuống vì mỗi lần có ai gọi thì rút lên là nghe đc luôn kg phải đổi đầu. Đến hôm nay đọc đc thấy Apple quá tỉ mỉ thả nào sản phẩm của apple cái nào cũng hoàn hảo và đc rất nhiều người thích. Còn về bác Hiệp viết sai có thế bác đã comlaint bác đọc lại comment của bác xem có sai kg đã, nếu bác kiếm vợ thì điều kiện đòi hỏi của bác kg biết có em nào đủ tiêu chuẩn của bác . Nhưng nếu đòi hỏi cao bác phải có xiền mới đc.hahahaha
buihai
CAO CẤP
12 năm
@tuann2 =)) Tỉ mỉ và hoàn hảo ??? Xin lỗi bác đi, hoàn hảo cái gì khi mà Tim Cook phải đi xin lỗi người dùng về Map làm cẩu thả.

Hoản hảo cái gì khi iP4 lỗi mất sóng phải tặng bumper

Hoàn hảo cái gì khi cái vỏ iP5 mở hộp ra đã thấy trầy xước.

Hoàn hảo cái gì khi camera lỗi hơn hẳn.

Bác nghĩ trước khi phát biểu tí ko có người lại bảo bác là ifan ngu thì khổ lắm.
@biniiillliii - thoạt nghĩ thì thấy lỗ cắm tai nghe bỏ xuống dưới hơi kì cục nhưng em lại thấy cũng có điểm hay vì em có thói quen nghe đt nhiều của KH,vừa đi vừa nghe điện thoại ngoài trời.Lúc trời mưa em toàn phải lấy tay che lỗ tai nghe.Cứ tưởng tượng có nguyên 1 giọt nước rơi thẳng vào lỗ cắm tai nghe thì phiền phức lắm đấy ah.IP + H2O = Dimateo ;)
dqhuy1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
pr cho apple hay sao đây

Sent from my KM-S200 using Tinhte.vn
Bài viết dài nhất từ trước tới nay mình từng thấy trên Tinh tế😁
thanhmaikmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ iphone 5 có ăn ten và có đèn pin rùi mua luôn!
Sao antifan ko nên xem? Ko thích ip5 nhưng nếu thích thi sẵn sàng thử.
một trọng những thèm muốn mà chưa có được của em :x
Iphone 5 vẫn là sản phẩm hot, cách nó giúp người sử dụng điện thoại trải nghiệm cũng rất thú vị.
dể trầy nhưng mà ko dể bể :">
iphone 5 chuẫn
http://www.youtube.com/watch?v=6M5q5TRuAsY
chỉ tội mỗi giá cao ^__^!, đợi nó lắng xuống 1 tí rồi tính vậy, h thì tiếp tục hí hửng với em 3gs thân yêu😁
pin dã man thật, thế này mà a ấy cho quả pin 2k thì có mà dùng 1 tuần 😁
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cuối cùng lộ hàng 😁
triết lí thiết kế của Apple là điểm đáng khâm phục nhất, đơn giản, tinh tế và trau chuốt kĩ lưỡng từng chi tiết dù là nhỏ nhất, tạo cho khách hàng cảm giác sở hữu 1 thiết bị cao cấp và tạo sự tin tưởng.
@Ng. Thành Trung Bác nói hơi quá...
@Ng. Thành Trung Và cũng là thiết kế thiếu ý tưởng nhất trong các hãng ...
nublast
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì khoái màu trắng hơn. Bạn nào bán bản 64gb thì PM mình nhé. Cảm ơn bài viết rất tâm huyết và chất lượng của Bác Hiệp
chưa có sản phẩm nào đc đánh giá chi tiết thế này mặc dù cái title của những máy đó là "đánh giá chi tiết XXX" , còn bài này chỉ là "đánh giá IP 5" . IP5 thành thánh cmnr vì cái gì của nó cũng "nhất" cũng "ngon"
@nguyenqthin vì nó có gì để nói ko? cái sạc của ip5 có bài đánh giá chi tiết vì nó ẩn chứa nhiều cái muốn nói, cái camera ip5 có cái xấu cái đẹp thì phải nói cả 2. màn hình của nó đẹp thì phải nói hết cái đẹp ra. Map nó hay nó tệ thì cũng nói cả 2. nếu các điện thoại khác nó ngắn thì nó giống như phụ nữ đã xấu lại còn chẳng có scandal gì
Nó chỉ thua ở phần geekbenmark 2: cái đó là đo hiệu suất xử lý. Iphone 5 k làm nhiệm vụ chạy phần mềm tính toán trên điện thoại được, chứ nghe gọi, chơi game, lướt web thì các đối thủ khác thua kém nhiều
Bài viết rất hay và bổ ích. Cảm ơn bác Cuhiep 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019