Đánh giá iPhone 5

cuhiep
4/10/2012 8:53Phản hồi: 1.692
1.692 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanhvvd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đọc xong điên đảo hết ca người. Thích Iphone 5 nhưng muốn màn hình như iPhone 6 hơn. Chọn iPhone 6, những cái khác ok hết
thanhvvd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đọc xong điên đảo hết ca người. Thích Iphone 5 nhưng muốn màn hình như iPhone 6 hơn. Chọn iPhone 6, những cái khác ok hết
Các bác cho e hỏi ip5 bây giờ có lỗi j k ạ.có nên lên 8.1 k và quan trọng nhất là pin thế nào ạ..tks các bác trước
zz195zz
TÍCH CỰC
9 năm
@hoangtuanvinh lỗi gì là lỗi gì? cái đt ra được 2 năm rồi mà hỏi ntn thì ai biết trả lời thế nào :v
lên 8.1 xong thấy chẳng khác gì 7 cả.
nếu ko có nhu cầu gì đặc biệt thì cứ up lên bản mới nhất thôi, dù sao thì bản nào cũng cài đc app lậu nên cứ kệ thôi.
kiencuong001
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ip 4 > Note 1 > note 2 > one m7 > zenfone 6 > sony z2 và bây giờ thực sự hài lòng với 6+.
Đành rằng android có nhiều cái hay như up rom cook, vọc vạch thoải mái và có sd card nhưng cái quan trọng nhất là sự ổn định thì ko có. Cứ ba bữa phải lựa chọn bản rom nào mượt đỡ tốn pin nhất rồi được tháng sau lại up, cài cái lọ cái chai cũng sợ nó gây hao pin lag máy thật sự là mệt mỏi. Giờ chuyển sang ios đã được sở hữu cái màn hình to và sự ổn định, khỏi phải lăn tăn tìm tòi up rom nọ kia. Thực sự hài lòng!
Pin Iphone 6+ bạn đánh giá tốt không ?chơi game nặng được mấy tiếng liên tục?

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@himrain đủ trawu hơn các máy pin trên 3000 hiện nay!
kiencuong001
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chơi coc chỉ thấy hơi ấm, trước mìh dùng z2 chơi được 5p là nóng ran rồi. Nói chung là khá ngon
Bây giờ iphone đã giảm giá, mình định mua iphone 5 hoặc 4s, không biết nên muia loại nào vậy các bác (giá tiền dưới 5 triệu)
Nên mua 5 bạn ạ, ram 1gb còn thoải mái( 6 giờ cũng có 1gb) 4s lên ios8 là hết rồi ko lên đc nữa
@thaiphong82hp Cảm ơn bạn, vấn đề pin của iphone chắc ổn chứ bạn, chắc cũng phải một thời gian nữa mình mới mua, vì hiện tại chưa dư tiền để mua, với lại mấy tháng nữa chắc iphone giảm giá nhiều
Pin thì đủ dùng 1 ngày là tốt rồi. Đợi có iPhone 7 rồi thì chắc 5 rẻ 😃
@thaiphong82hp Đúng ý mình đấy
đang dùng zenfone 5, thấy bạn bè dùng iphone mình cũng thấy thích, muốn đổi sang iphone. Qua một thời gian tìm hiểu, mượn máy ngồi chơi cũng hết hứng, hết đam mê. Đang thích máy ảnh dòng nex. loại gía dưới 10 triệu
Fro
ĐẠI BÀNG
9 năm
giờ này sao còn đào mộ bài này lên vậy các thánh
đang muốn mua
đang muốn mua
Giờ là quý 3 năm 2016, Apple chuẩn bị ra mắt iPhone 7, đọc lại bài viết này từ năm 2012 của bác Hiệp mà vẫn thấy phấn khích. Công nghệ thay đổi nhanh chóng mặt và ngày càng phát triển, ngày càng hoàn thiện, và đôi khi nhìn lại một vài sản phẩm trong quá khứ mà thấy nó vẫn rất tuyệt vời. Chiếc iPhone 5 quả thật vẫn rất đẹp, rất đột phá và độ hoàn thiện cực tốt trong thời điểm giới thiệu.
Ps: Mình không phải iFan, thích Nokia, đang dùng BlackBerry, cần iOS nên định mua con iPhone 5, 5s hoặc 5c nên mới tìm thấy bài này. Cảm giác đọc bài này của bác @cuhiep giống như cảm giác đọc bài đánh giá camera 1020 của bác @tuanlionsg khi mà Zenphone zoom ra mắt ấy 😁
Giờ là quý 3 năm 2016, Apple chuẩn bị ra mắt iPhone 7, đọc lại bài viết này từ năm 2012 của bác Hiệp mà vẫn thấy phấn khích. Công nghệ thay đổi nhanh chóng mặt và ngày càng phát triển, ngày càng hoàn thiện, và đôi khi nhìn lại một vài sản phẩm trong quá khứ mà thấy nó vẫn rất tuyệt vời. Chiếc iPhone 5 quả thật vẫn rất đẹp, rất đột phá và độ hoàn thiện cực tốt trong thời điểm giới thiệu.
Ps: Mình không phải iFan, thích Nokia, đang dùng BlackBerry, cần iOS nên định mua con iPhone 5, 5s hoặc 5c nên mới tìm thấy bài này. Cảm giác đọc bài này của bác @cuhiep giống như cảm giác đọc bài đánh giá camera 1020 của bác @tuanlionsg khi mà Zenphone zoom ra mắt ấy 😁
@Cao Bảo Đào mộ haha/ vâng nó rất đẹp nên tớ vẫn đang dùng kiểu thiết kế đó. SE
@Hybrid Gs Quan điểm cá nhân mình thì nó không đẹp, mình thích kiểu thiết kế BB Z10, HTC 10, HTC M7 hoặc Galaxy 7 edge, LG G2, những sản phẩm này có điểm chung là tạo cho mình nhiều cảm xúc, nhưng iphone thì cái mặt trước giống hệt mấy con OPPO (dù biết là OPPO nó copy) thật sự rất, rất xấu, thô, và lạc hậu, từ đời iphone đầu tiên đã không thích vì nó cục mịch, thiết kế thì xấu và không hợp lý vẫn pr là tỷ lệ vàng, con điện thoại đầu tiên mình thấy đẹp là nexus 4, sau này thì có các con trên nhưng iphone chưa bao giờ mình nghĩ là mua nó
Đến bây giờ nhìn lại vẫn còn đẹp
Em vẫn đang dùng 4
vvt03hp
CAO CẤP
5 năm
Nhanh nhỉ đã 7năm rồi và h vẫn đang dùng ip5
trandaubac
TÍCH CỰC
5 năm
ip 5 ios thấp giờ sài vẫn ngon , máy zin nữa thì ok cực
namthang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trandaubac Mình 5s vẫn hài lòng cho số phụ ;)
Bài viết hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019