Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá JBL Charge 4: công suất lớn hơn, âm thanh sôi động, lược giản một số tính năng

eddie-labo
14/2/2019 8:25Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

D-K
TÍCH CỰC
5 năm
Mình đang phân vân nên chọn onyx 4, charge 4 hay sony xb 31 đây nhỉ, chủ yếu nghe phòng khách hoặc phòng ngủ thôi, k thích di chuyển nhiều ...
kudatluv93
TÍCH CỰC
5 năm
@D-K Có onyx 3 rồi thì chớ mua 2 em kia về lại hối hận đấy
thangd05
ĐẠI BÀNG
5 năm
@D-K Mình cũng đang phân vân charge 4 và XB 31. Nhưng chắc chọn XB31 vì có dải đèn LED nhấp nháy vs bass khoẻ hơn.
Letuan.TDM
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mr3dua Giao lưu xtreme 2 vài ngày k bác
mr3dua
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Letuan.TDM Con này mua tặng vợ rồi nên bất khả đụng bác ah. 😁 :D :D
giá chát
goodwill267
ĐẠI BÀNG
5 năm
E này nghe hay hơn 3 nhiều, âm thoát chứ ko bí như bản 3, màu xanh lục bảo đẹp, tiếc là có một củ loa, extreme nghe ko hay bằng e này nhé, chỉ đc công suất to hơn thôi, tầm giá 4t ko e nào qua đc.
Apple HomePod là phê :v
4 triệu thì thêm chút tiền lên UE Megaboom 3 có lẽ ngon hơn, theo mình đẹp hơn về mặt thiết kế, chất âm, công suất có vẻ bằng nhau. Mình đang dùng UE Megaboom 1 mà vẫn ngon quá.
niembg
ĐẠI BÀNG
5 năm
đề nghị @Mod nói thôi, đừng nhún nhún nhìn tăng động quá
yeuvothuat
ĐẠI BÀNG
5 năm
giá như charge 3 và 4 nó làm thêm cái chỗ để móc loa như con xtreme thì tốt hơn nhiều. thêm cái khe cắm thẻ nhớ để phát nhạc nữa thì càng tốt hơn.
@yeuvothuat Cãi hoài à
yeuvothuat
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HyH ếch mãi là ếch ahihi
@yeuvothuat Lì mà ngu
yeuvothuat
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HyH 1 con ếch cực ngu và bựa
nhutbb8300
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bolero ổn không bạn
xinloiemnham
ĐẠI BÀNG
5 năm
dùng charge 3 được khoảng 2 năm rưỡi, mua hồi 8/2016. Nói chung là hài lòng với cái tai trâu của mình, phải cái là không biết do mình số đen hay sao mà giờ em nó chai pin mất rồi, không mang đi đâu được nữa, chỉ có để nghe ở nhà thôi 😔
Ngoknc
CAO CẤP
5 năm
Em có con này Kể ra cũng vui. Tối đi ngủ bật gọi file ghi âm nyc nghe ngủ ngon hơn hẳn
thangd05
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ngọc NC XB 21 ah bác. Dòng này có mic đàm thoại ko nhỉ
Ngoknc
CAO CẤP
5 năm
@thangd05 Có bạn. Gọi thoải mái lun
Con Charge 3 của mình đang bị lỗi pin, thì có bài viết này. chắc ráng kiếm tiền mua cái mới thôi
Vẫn xài tốt Charge 3, ngon, loa khỏe, pin trâu, chưa có ý định nâng cấp lên.
dragonofchao
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thiết kế lai lai vs JBL boombox quá 😆
yomama
TÍCH CỰC
5 năm
bài review loa mà không thấy test âm thanh, rồi so sánh âm thanh với đời cũ, dislike
Charge 4 ko có Stereo. Nếu mở nhạc Karaoke bên L nghe nhac, bên R nghe Ca sĩ hat thì nó sẽ như thế nào nhỉ? mình định mua. bác nào đã dùng xin chỉ giáo
Phiên bản loa jbl charge 4 theo mình đánh giá là rất oke trong phân khúc của nó rồi, thiết kế cũng nhỏ gọn pin lại trâu nên rất phù hợp cho các chuyến đi chơi xa với gia đình và bạn bè.

xb41 với charge 4 con nào ngon hơn ae
Có bác nào chán charge 3 Hà Nội để e nhé ạ 😄😄😄

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019