Đánh giá laptop Acer Aspire V3-371 – Mỏng nhẹ, giá mềm cho sinh viên và văn phòng

QuanNDD
5/10/2016 12:25Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Eric Khổng
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em Acer 10trxxx với cấu hình và tính năng đúng như preview thì cũng okay !
Vinh Trang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phân khúc laptop phổ thông dành cho sinh viên mà chịu khò đầu tư SSD với một số công nghệ độc quyền như Acer thì sức cạnh tranh hơn các hãng khác cũng đúng thôi.
Chip i3 thế hệ 5 có SSD 8Gb làm bộ đệm thì giá khoảng này là rẻ chứ ko mắc. Nhỏ gọn mà cấu hình khá ổn, sẽ cân nhắc em Acer V3 này 😃
mỗi người mỗi ý thích thôi 😁 nói công bằng thì dòng giá rẻ mà cấu hình khá-tốt hiện giờ có ai qua nổi Acer đâu, nên bị nhiều bác dìm hàng cũng phải, hehe
@Tình Đơn Côi 2014 Em laptop đầu tiên của mình cũng là Acer, mua cũng hơn 10 củ vào luc đó (2014). Càng ngày cấu hình càng nâng cấp mà giá tiền vẫn như hồi đó, theo mình như vậy cũng ngon lành 😃
@Tình Đơn Côi 2014 Bác ns thế mất quan điểm, bây h asá auss, dell, HP, Lenv vs cấu hình như thế này giá cũng chỉ xung quanh 10tr thôi, chứ k hơn đc đâu. H như lenv tầm 10tr bác mua được i3 skylake r ấy chứ
Với mức giá và cấu hình này sài cho những người hay mang đi lại hay văn phòng khá ổn nhưng với sinh viên thì hơi thấp, chủ yếu sinh viên nữ mua chứ nam mua thì cấu hình cao hơn xíu thì tốt. Nhìn chung thì cũng ok.
Muốn mỏng nhẹ mà giá mền thì quất ngay và luôn.
máy ngon, giá tốt. Đủ tiền hốt thôi
Mỏng nhẹ, pin lâu.. ngon.. gom lúa mua 1 em coi
máy thế giá cả như thế là ngon rồi .ai thấy hợp lý thì xúc 1 con về dùng 😁
Theo mình thấy màu trắng đẹp hơn màu đen nhỉ, máy này bỏ cốp xe LEAD vừa mà add nhỉ
Ender's
ĐẠI BÀNG
8 năm
@support.ismartphone
Cấu hình và thiết kế đáng giá với từng đồng bỏ ra.
minh dang su dung con nay mau trang , may chay rat tot , phu hop cho sinh vien giong nhu minh
@Cuong CHUNG Phải có từ 5 điểm chết trở lên mới được đổi màn hình mới nên mình đành ngậm ngùi xài luôn. Trừ việc ngứa mắt mỗi khi nhìn thấy điểm chết trên màn hình ra thì cũng ko có vấn đề gì nên riết mình cũng quen.
Cuong CHUNG
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MyGalaxy uhm! Lúc bạn phát hiện màn hình bị ọp ẹp bạn có ra hỏi cửa hàng bán máy k bạn ?
@Cuong CHUNG Lúc đó mình chỉ lo hỏi vụ điểm chết màn hình còn vụ ọp ẹp mình nghĩ do chất lượng gia công nên ko có hỏi bạn ơi.
Cuong CHUNG
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MyGalaxy Uh thanks bạn
Tầm giá tốt sử dụng được cả hai ổ cứng thiết kế lại mỏng nhẹ tầm kí rưỡi lại vỏ nhôm tản nhiệt tốt máy cứng cáp in chìm trên vỏ máy mữa.Nhất V3 rồi ^^
Tầm giá vậy mà mỏng ,nhẹ là giá khá tốt.Mình thấy mấy hãng khác nhẹ như dòng V3 này cũng hơn 13triệu có thể hơn giá đó nữa.Dòng này của Acer xài ok.
Giá tốt, mỏng nhẹ, cấu hình tốt, thích nhất là bắt sóng wifi cực mạnh luôn, Good
Gọn nhẹ, tính di động cao, giải trí phim ảnh và làm việc nhẹ nhàng thì quá phù hợp.
tonystark111
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bạn nữ sẽ thích đây. Thích giá cao hơn chút thì có Acer Swift 3 vỏ nhôm nguyên khổi, màu gold thời thượng sang trọng đẳng cấp, pin bền bỉ 12 tiếng.
Kinh Thế
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tonystark111 thế thằng nào dùng điện thoại màu gold như mình là bánh bèo luôn ah 😃
tonystark111
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kinh Thế Thì bác là ng đang dùng sản phẩm màu thời thượng đấy thôi 😁
HowieD
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác chủ topic nói kĩ như thế này rồi thì e cũng ko còn chi để nói nữa! 😆. Chốt 1 câu là thằng e của e đang dùng con này và e cũng đang định làm 1 con y hệt =)).
P/s: Swift 3 trông cũng ngọt đấy, bác tư vấn cho e cái
tầm giá 10tr súc em này là chuẩn nhất cho các bạn thích thời trang mỏng nhẹ!máy chắc chắn mà thời lượng pin lên tới 7h!mình vẫn đang sài em này, wifi bắt khá trâu!nói chung là đáng đồng tiền bát gạo
giá hợp lí, máy khá ổn, dùng acer mình thấy rất thích

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019