Đánh giá laptop Asus K501LX - Cấu hình mạnh, màn hình Full HD

QuanNDD
20/7/2015 1:12Phản hồi: 485
485 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

https://www.asus.com/vn/Laptops/K501LX/HelpDesk_Download/
Lên trang asus support tải cái này về loa to hơn rất nhiều , và những tiện ích tải audiowizars zề loa khác hẳn liền với nhiều cái tiện ích thấy hay thì tải thêm về dùng
Cho e hỏi ý kiến các cao nhân. Máy e bị 1 bệnh là khi kết nối loa bluetooth thì nghe nhạc liên tục thì không sao, nhưng nhấn Pause rồi Play lại là có vấn đề, tất cả những gì liên quan đến âm thanh đơ luôn. Vấn đề bị ở tất cả những gì có âm thanh như: Xem video, nghe nhạc trên máy, xem youtube,...cứ nhấn pause là lỗi.
Nó bị tùy đợt, có đợt thì ko bị, lần này e mới cài lại win thì lại dính, ko biết cài đặt thế nào cho hết lỗi, e thử cài lại hết tất cả Driver luôn rồi, Bios mới nhất cũng ko đc
Hiện tại thì e dùng 1 mẹo là mở bài hát trong máy cho chạy liên tục rồi chỉnh âm của nhạc xuống 5% thì xem youtube hay các cái khác là hết, nhưng kiều này khó chịu quá, mong các bác chỉ giáo
Cho e hỏi ý kiến các bác. Máy e bị 1 bệnh là khi kết nối loa bluetooth thì nghe nhạc liên tục thì không sao, nhưng nhấn Pause rồi Play lại là có vấn đề, tất cả những gì liên quan đến âm thanh đơ luôn. Vấn đề bị ở tất cả những gì có âm thanh như: Xem video, nghe nhạc trên máy, xem youtube,...cứ nhấn pause là lỗi.
Nó bị tùy đợt, có đợt thì ko bị, lần này e mới cài lại win thì lại dính, ko biết cài đặt thế nào cho hết lỗi, e thử cài lại hết tất cả Driver luôn rồi, Bios mới nhất cũng ko đc
Hiện tại thì e dùng 1 mẹo là mở bài hát trong máy cho chạy liên tục rồi chỉnh âm của nhạc xuống 5% thì xem youtube hay các cái khác là hết, nhưng kiều này khó chịu quá, mong các bác chỉ giáo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019