Đánh giá laptop chơi game Asus RoG G750JW: 17.3", Core i7 Haswell, GPU GTX 765M

cuLong
29/8/2013 15:6Phản hồi: 251
251 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao tháo ra vậy ? Trông tiếc quá.
ADN199X
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này cùi!Chơi đế chế vẫn giật lắm =))
vduc_hp
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy máy này dùng chắc là thích lắm đây! DÙng hàng ASUS thì bền rồi😁
Em là em ứ có cảm tình với AW! (sở thích cá nhân thôi) 2 cài lap của em đều là ASUS, và cho tới nay em chỉ thấy tiếc mỗi cái loa của 2 ẻm thui, còn lại ok tất! Rất ngon mà ko sợ nóng!
Và cân nặng gấp 5 😆 (just for fun)
@hqm_thunderlion làm gì gấp 5 máy bàn cũng nhẹ thôi. nặng chủ yếu là cái vỏ case
keongot09
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dang tim con asus G75VW DH73 de mua bac nao biet o dau co ban con nay khong chi giup
kết nhất là bàn phím của máy, đẹp thật
qua duoc
17,3 INCH HIX
@bomduc Con mình 18.4 nặng 5kg 5 đây. Cục sạc 330wat gần 1kg nữa =))))
@le hoang tuan phê, 20 Kg ngang quả tạ
topol1990
TÍCH CỰC
11 năm
con láp còi của em core 2 duo mới chơi Silent Hunter III mà đã giật tung chảo lên rồi😔 , nên quan điểm cá nhân em khi có tầm ấy tiền thì build case chiến vẫn thích hơn😃
Twa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gaming Laptop mà bàn phím ko có đèn nền !!!
@Twa ko đọc kỹ àh có đèn nhưng ko đổi màu đc thôi
@Twa Có bác ah
@Twa bạn có chắc là nó ko có đèn nền ko ?, hay chỉ đơn giản là bạn chỉ đọc bài qua loa rồi comment nói bừa
hoxuantu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chơi game thì ko ai bê con máy 17" đi làm gì. Mình vẫn khoái máy bàn chơi game hơn.
@hoxuantu Mình vẫn vác con m18x đây, chả sao cã
nhìn đẹp quá ;)
tắt chức năng optimus chi vậy, card nvidia ngon cái đó mà tắt thì chạy nóng và nhanh hết pin lắm
asimo7777
TÍCH CỰC
11 năm
thích em này nhưng chưa thích giá.
Anh em Tinhte.vn hãy cẩn thận. Có 2 trang wed đăng quảng cáo của các vật dụng cái nhân. Đó là dx.com và DrJays.com. Đây là wed của Trung Quốc. Mong Mod nên chọn lọc quảng cáo trên wed tinhte.vn. Chẳng may sau có chuyện ngoài ý muốn thì anh em sẽ không còn tinhte.vn mà giao lưu học hỏi.
Nhìn con này đẹp nhỉ 😃 tuy vậy mình vẫn thích kiểu đơn giản , ko cầu kì hơn
vậy làm thế nào bật cái đồ họa tích hợp lên vậy, máy mình cũng bị tắt như vậy, ai biết chỉ mình với
Đúng là thế. Nhưng nếu mua ở VN thì phải bay ra nước ngoài upgrade sao ~.~
Em ước mơ 1 con tầm như bác cũng ko có đây ~.~

Tính ra ráp máy bàn xài ngon hơn nhưng Lapt chơi game nó có cái quyến rũ của nó.
Tậu về chơi aoe thôi.
syldntd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trimsedinang đừng tưởng cấu hình cao mà chơi aoe không bị rật. aoe chơi trên dòng pen4 là tốt nhất chả hiểu tại sao lại vậy??? core i7 của mình chơi off rật lòi chả hiểu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019