Đánh giá LG Optimus 3D: máy to, 3D ngon, hệ điều hành cũ

cuhiep
19/10/2011 9:57Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vui....
Mình đang ở hàn bạn à. Mình hỏi rất nhiều người hàn bạn mình thì tát cả đều lắc đầu thè lưỡi...những người này đều đam mê công nghệ. Nhữg gì "khủng" đều qua tay họ. LG không tốt dùng không đã đó là nhưng gì họ nói.họ khuyên mình đừng dùng. Mình la fan của Htc.
Mình chỉ hiểu đơn giản vậy thôi bạn ah. Còn tùy thuộc vào sở thích của mọi người. Thank
Nói chung đây là topic của bác Hiệp chuyên sâu giới thiệu về op 3D nên mình không tham gia bình luận do đang dùng em này. Bác lên GSM arena xem Review chi tiết em này và có so trực tiếp trên cơ sở khoa học, test bằng phần mềm. Sẽ biết em nào ngon thôi. Hic! Bác nào có nguồn 3D clip demo cho TV LVD 3D share cho anh em nhe! Tks!
Xin lỗi.bạn nói qúa rồi đấy. đó đơn thuần là ý kiến riêng của mình thôi mà.khi bạn bỏ ra số tiền lớn như vậy để sở hữu nó trong khi thực tế chất lượg không tốt như vậy.
Bạn nên suy nghĩ thật kỹ trươc khi noi. Nếu không câu "mù công nghệ" dành cho bạn đó.
Ý kiến riêng mà dám nói là dân hàn sành công nghệ ko thèm dùng. Không biết đã từng nhìn thấy em Optimus 3D này chưa nữa, hãy nhìn comment người ta chửi mày ra sao thì biết, cần gì phải tinh tướng
Ủa.Optimus 3D xuất hiện lâu lắm rồi mà.Sao bây h lại có bài đánh giá gần như chi tiết zậy?Nghi con này chắc bán ko cháy hàng nên mới nhờ anh hiệp pr đây.
Ko biết anh hiệp viết bài này được lót tay bao nhiêu nhỉ?..tò mò quá
an0511
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bài của Bác Hiệp bao giờ cũng mang tính dẫn dắt,rất hay và rất sâu sắc!
Con này 2 hand chắc tay, mới 95% hàng Âu tầm 9 củ 😃

Thích AndRoid mua e này cũng hợp với thời đại 😃

Gởi từ Gen4, đọc từ TinhTe
E này sắp lên 2.3 rồi mà mọi người. Bác hiệp làm bài rì viu LG Optimus Black P970 đi 😁
ricardotr
TÍCH CỰC
13 năm
Cũng nghe nhiều người khen em này rồi, nhưng khổ 1 nỗi em nó là lg, việc up room rất hạn chế, sau này bán lại cũng bị mất giá hơn,... nản
nguyenhusan
ĐẠI BÀNG
13 năm
con máy cấu hình tốt và giá cũng tốt , 3d nhìn sâu và mịn
Em này với em EVO 3D hơn nhau chỗ nào ?
Mà thật chứ xài LG này nhanh mất giá quá ! ngày một giá cứ tụt xuống đến nỗi nản hok mún xài lun....! còn EV0 thì đau nhất cái dụ pin cộ lắm
@leequan2009 pin EVO mình nhớ ko nhầm thì 17xx mAh mà bạn.
ghiền quá à. giá nhiu vây bác hiệp.
Bác Hiệp đưa lên mây rồi đột ngột thả xuống vực! Không thể đỡ! Mà mình thấy thời điểm hiện tại xài 2.2 cũng hơi... Kì...
1 sản phẩm được đánh giá cao từ LG.
anh hiệp chĩ được cái đi ăn ngon,chụp hình lại chọc thèm thôi:banghead:
chẳng có tiến mà dùng em này , đọc xong bài này mà thèm em nó quá
Mình chưa sở hữu nhưng dùng thử rồi. đây là ý kiến riêng của mình thôi bạn. Thật sự mình thích xài htc hơn. Còn lại là do sở thích của mỗi người...
Taij sao các bác ca ngợi con này nhiều vậy
Dân hàn sành công nghệ họ không để ý e này đâu.

Bác nói câu trên nên bị chém là phải rồi, chia buồn cùng bác.

Bác dùng biện pháp nói quá rùi đó, bác đã hỏi bao nhiu người Hàn "sành công nghệ", 100 hay 1000 hay n... người mà phán câu đó. Haizz
Cạnh mình có 100 người, mình hỏi MEIZU-MX thì 99 người kia phán: đồ trung quốc, dở òm, thua iPhone. Đương nhiên là mình thì ngược lại ý kiến của họ.
Mình sẽ phán một câu tương tự như bạn: Dân Việt sành công nghệ họ đều không để ý MEIZU đâu.
vandatAT
TÍCH CỰC
13 năm
Bác Hiệp trình chiếu 1 đoạn " Sex and Zen" demo đi 😆
zinzinzu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nghe co ve tot, co ma ko thich LG
HTC RAIDER 4G. mình thích độ khủng em này.
SlayerX
TÍCH CỰC
13 năm
Nói chung là LG nếu xét trên hiệu năng/giá thì là hãng tốt nhất, hiệu năng các sản phẩm của LG tuy có hơi kém các hãng khác một chút nhưng giá cả cạnh tranh hơn rất nhiều, hơn nữa nhiều người vẫn vì cái mác mà dị ứng hàng LG => hàng LG giá thường tụt nhanh hơn. Vì vậy mà theo em những ai muốn "dùng" một cách thật sự mà không phải chạy theo tâm lý đua đòi hoàn toàn có thể chọn LG.
kimsongsing
ĐẠI BÀNG
13 năm
chờ video của bác hiệp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019