Đánh giá LG Optimus G: màn hình đẹp, cảm ứng nhạy, máy chạy nhanh, pin tốt

Duy Luân
23/10/2012 8:48Phản hồi: 623
623 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác cho em hỏi máy này nên mua hàng e970 at&t hay LG vn ? em thay con at&t dep qua mong cácbác tư vấn THANK
đã 1 thời gian dài mọi người cầm máy trên tay, không biết có phàn nàn gì không ạ?

Em gom lúa vừa đủ, đang tính mai sang Thienminhmobile xúc 1 em xách tay mà sao vẫn cứ lăn tăn quá [lần đầu mua hàng xách tay nó thế 😔 ]

không biết máy có bền không, em dự định sẽ xài nó trong khoảng thời gian dài [3,4 năm gì đó] - vì đang là sinh viên nghèo.

Mong mọi người tư vấn giúp em với :(
@mttran129 3 hay 4 năm thì không chắc nhưng em 970 theo minh la ok, cấu hình đó dùng đc khá lâu đấy
@mttran129 bác mua mới full box hay cũ?
Vừa múc 1 em đây , cảm nhận ban đầu là , mượt , đẹp dịu dàng mà ko chói lóa, Nhưng em nó rất mong manh dễ vỡ. Ko phù hợp với người thích quăng quật , Các bác dùng lâu rồi thử đánh giá xem thế nào ạ., có lỗi gì ko , trong quá trình sử dụng lỗi phát sinh là gì ko? 😃
đã hốt 1 em, cầm chắc tay, chụp hình đẹp, lướt nhẹ vi vu, nghe gọi to rõ...
đang chờ thời gian để đánh giá em ấy kỹ hơn.
Mua em LG được tặng cho 1 con điện thoại trượt SoftBank của Nhật luôn =))
@onedoubleone bác mua ở đâu, giá bao nhiêu ạ?
@vanbuiluan em mua ở đây http://www.depmely.com/ , 6.4M thì tặng máy đt Nhật + BH 6 tháng. 6M thì bảo hành 7 ngày
cập nhật thêm là xài hết 1 ngày, 3G nhẹ nhẹ...đến sáng nay vẫn còn 75% pin 😃 good ah
hehe, e đang phân vân giữa con này với blackberry z10 cũ, giá cũng tựa tựa nhau.
@vanbuiluan Con LG nay hon bac' ah. E dung qua ca 2 thay' con nay hay do mac du e la fan cua bb
Blackberry thấy có vẻ đuối sức so với thời đại Android, IOS này. Em thì xưa rất thích BB nhưng giờ cũng k theo được nữa
tình hình là đang kiếm tiền hốt 1 em về
tình hình là e cũng sắp sang thienminh xúc 1 e G, danh tu bo giac mo bb z 10 vay, khi nao có đạn làm em z30 cho máu
hình chụp review nhìn đẹp dữ bác
Có bác nào xài em Optimus G này phát hiện ra phím tắt nguồn ngay trên màn hình cảm ứng ko? Trong quá trình xài em phát hiện ra, xài quá sướng ko cần nhấn phím cứng bên phải (phím đó đơ đơ, sắp liệt cmnr) thuận tiện cho việc tắt nguồn khi đang xài. GÓC TRÁI PHÍA TRÊN, ĐẶT TAY LÊN PHẦN CẢM ỨNG VÀ KÉO XUỐNG 0,5CM LÀ OK ĐÃ TẮT NGUỒN. Mở nguồn thì xài phím giảm âm lượng...quá ok. Chia sẽ với các bác. Còn này xài tuyệt!
@TboyNguyen máy mình cũng làm được , thấy cũng hay đấy, model F180 rom VDT V 10
@TboyNguyen Cho luôn cả cái tắt màn hình lên đó :3
Tui thử mà đâu có được đâu. Xài app lock screen cũng ngon

Sent from my LG-E975 using Tapatalk
@wintersonata Ko đc ah? Mình có cài app nào tắt mở đâu, cứ đang xài máy vuốt cái tắt nguồn nhẹ tênh. Phát hiện nó ngay lúc phím nguồn cứng liệt liệt. Để kiếm cái đt khác quay post cho ae xem
@TboyNguyen Bạn cho xin tên app vuốt tắt nguồn với, mình dùng e970

Sent from my LG-E970 using Tinhte.vn mobile app
Nếu bạn dùng Apex laucher hoặc một laucher nào đó có hỗ trợ Gesture thì bạn cài thêm ứng dụng Screen off trên market. Sau đó vào setting của laucher đó phần Gesture chọn Slide down hoặc up >>> chọn chạy ứng dụng >>> link tới ứng dụng Screen off >>> Từ nay ở bất cứ đâu trên màn hình Home bạn vuốt nhẹ một cái là tắt màn hình😁
con của em rom 975 làm ko dc! thôi cứ sài cái nút kia vậy, mấy mới còn đang nhạy
Ra đời năm 2012 mà cuối 2013 mình ms có xèng cưới em nó =)))
Len 4.4 di kho man hinh 2 lan la tat ngay thoi;), bac nao bao e no pin yeu minh xai tu 9 h30 den 1h WiFi lien tuc len face va tinh te mat co 45 % rat hai long🆒
Len 4.4 di kho man hinh 2 lan la tat ngay thoi;), bac nao bao e no pin yeu minh xai tu 9 h30 den 1h WiFi lien tuc len face va tinh te mat co 45 % rat hai long🆒
Chào các bác, các bác cho em hỏi cách unlock bằng phần mềm e G Nhật này với, mã L-01e ạ, bạn e nó cho nhưng e ko muốn ra tiệm mà muốn ở nhà tự vày. Ai có bí quyết gì truyền cho e với nhé
Cảm ơn các bác ạ
Chào các bác, các bác cho em hỏi cách unlock bằng phần mềm e G Nhật này với, mã L-01e ạ, bạn e nó cho nhưng e ko muốn ra tiệm mà muốn ở nhà tự vày. Ai có bí quyết gì truyền cho e với nhé
Cảm ơn các bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019