Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Đánh giá] Lumia 920: ngoại hình đẹp, thiết kế ngon, chụp đêm ngon

TDNC
5/12/2012 9:14Phản hồi: 1.120
1.120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thường mà mua dt xịn thì có tiền mua thêm 1 con Nexus hay Ipad nữa là giải quyết được vấn đề pin và apps liền,lo gì chứ
Tommy297
TÍCH CỰC
11 năm
Xem hình mới thấy bài viết nói đúng,hignh chụp BAN NGÀY bị nhạt về màu sắc ! Hi vong Lumia 920 sẽ ngon và chậm rớt như con HD7 hic
Bao giờ bài đánh giá mình cũng thấy từ " ngon" 😃
Sao không dùng từ chuẩn như nước ngoài là tốt và máy còn nhược điểm 😃
windboy851
ĐẠI BÀNG
11 năm
một chiếc "Ducati" trong làng điện thoại
@windboy851 nếu lumia 920 là ducati thì Iphone 5 là Lamborghini Aventador mất
@hotboy115 Iphone cũng chỉ là chiếu Harley Davidson chưa có gì nổi bật đến mức vậy đâu. Hiện nay mình đánh giá thiết kế của Lu920 và iphone 5 là đẹp nhất, nhưng để tôn sùng nó lên quá như vậy thì có lẽ chưa đến mức đó.
Bigo92
ĐẠI BÀNG
11 năm
quay video âm thanh nghe trong nhỉ?
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
con này chờ JB dài cổ lun,k cài app cờ rắc dc thì mau chán lắn.
panda_88bk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói chung là đánh giá tương đối đầy đủ, thiếu cái phần âm thanh thì gọi là cũng đỉnh nữa. Hóng ngày 20
tiền đâu để mua em này...ngọt quá
Chit Lee
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thích con này nhất ở cái chụp ảnh + thiết kế đẹp 😁
con 6 ngày nữa, mong em quá 😃
nhokpin76
ĐẠI BÀNG
11 năm
920 giờ này ra thì có vẻ đã lỗi thời với các đàng ae, giờ mà còn chip 2 nhân, ram 1g
@nhokpin76 vậy IP 5 chip 4 nhân, ram 2gb ah,ko phải hđh nào cũng cần cấu hình cao như android đâu,wp cấu hình như con lu620 là đủ chạy mượt rùi,huống gì con lu920, đag dùng s2 mà thấy nhiều khi ko mượt bằng mấy con wp, đó là vấn đề tường thích giữa phần cứng và phần mềm, anti Apple nhưng vẫn công nhận ios hiện nay vẫn mượt nhất nhưng công nghệ mới thì chả có gì cả mà giá vẫn trên núi:eek:
@nhokpin76 Thế IP5 chip 4 nhân ram 2g hả bạn?
@lamphuochoang thành phần đó có bik cấu hình là cái gì đâu bác
đến chép nhạc còn phải ra "quán" nữa mà
tuandat91
TÍCH CỰC
11 năm
@nhokpin76 Bác này thật nguy hiểm . Có cái smartphone nào mượt và nhạy như em nó chưa ? Vậy cấu hình ý nghĩa gì ở đây . Nếu bác chưa xài thì đừng chém nhé . kẻo người ta nói .... mà tỏ ra nguy hiểm.
kaka3g
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe chừng sắp đuổi kịp iphone 5 rồi nhỉ😃
ngon
lumai dang giup no lay lai nhung gi da mat
chụp ban ngày thì kém hơn 8X,chụp thiếu sáng chẳng hơn Htc 8X là bao mà quảng cáo rầm hết cả rộ o_O
@chẳng liên quan Chã liên quan, thực tế trải nghiệm còn chả ăn ai nữa là xem qua youtube! Một bản "hàng nhái" đến trơ trẽn, thương hiệu thì sát... Khựa mà cũng đòi đú với một thương hiệu đã ăn vào tiềm thức của biết bao con người trên khắp các quốc gia từng biết sử dụng ĐT để... nghe gọi. Khập khiễng đến kinh dị!
@chẳng liên quan có vẻ như ko vào đọc commen và xem lượng dislike nhỉ cái clip phiến diên đó mà cũng đưa lên đc
http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/video-so-sanh-nokia-lumia-920-vs-htc-8x-2401550.html vào đọc lại commen và xem bình chọn dân tình bình chọn nhé .
hãy tự hỏi mình xem 8x có gì hơn 920 nhỉ
@ndkhoivtv ừ, HTC khựa đấy, thích đú đấy 😆
"một thương hiệu đã ăn vào tiềm thức của biết bao con người" cái gì cũng có thời của nó, thích nói về thương hiệu thì không phải giờ doanh số con ko bằng lenovo sao? doanh thu thì âm, không phải giờ đang lỗ chật lỗ lòi ra à mà nổ?
@chẳng liên quan nhìn măc cười. hơn hiệu năng, camera, tốc độ lướt web đủ thứ hết mà kết luận hòa. nhìn là biết mèo nào cắn mỉu nào rồi.
sao ai cũng quan tâm đến độ mỏng và trọng lượng nhỉ?🆒 note 2 cx 180g có thấy đứa nào kêu ca đâu! mỏng thì đc gì nhỉ?😔 cứ như cái dao cạo ấy cầm chíu khọ bm:rolleyes:
daicavo99
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kaka cái video thử độ bền màn hình của 2 cái lumia 920 thì mình nghe có tiếng chị gái nào kêu là ''anh thử ip5 kìa thì lập tức ảnh cất ip5 liền và cười,vui thật '' mọi người có thể hiểu tại sao họ ko dám thử ip5 (mấy bác có thể hiểu theo nghĩa bóng hay nghĩa đen đều được nha).
@daicavo99 vì iphone 5 lúc đó nó đắt gấp đôi con này .
con này đẹp mà các bác😃 nhất là khoản chụp "thiếu sáng"o_O
toàn cmt anh hùng bàn phím. ai cũng khen ngon< ko bik cầm trên tay bao h chưa nữa>,
dangphi95
TÍCH CỰC
11 năm
@hackjck cầm mún chán rồi 😃
@hackjck ơ ơ.. thế dìm hàng mà chưa bik j về nó thì chả phải anh hùng bàn phím hả cậu?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019