Đánh giá Macbook Air 2013: không mạnh hơn, pin hơn 9 tiếng dùng hỗn hợp

sonlazio
25/6/2013 7:20Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phải nói trc h em vẫn rất ấn tượng với các dòng MBA này . Hiện đang sài con MD223 đã thấy sướng rồi 😁 con này chắc tê nữa . Lúc đầu nghỉ phục vụ nhu cầu di chuyển nhiều với 1 ít photoshop 1 tí thôi vì cấu hình ko ấn tượng lắm. Nhưng thật chất để pts trên con 11in hơi khó nhưng củng ko phải là ko mượt . Chắc pb này sẻ hot lắm :D . Nhưng vẫn cố vote MBP 13in , mỏng gọn , mạnh hơn và rẻ hơn MBA 13in @@
ofecrpnr
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng hỗn hợp: Duyệt web, nghe nhạc, chat chit, nhận email, YH, Skype thì PIN vào khoảng hơn 11 tiếng. Máy mới mua cách đây 4 ngày, đã sạc đủ 3 lần, sạc 45W theo máy.
moonblack
TÍCH CỰC
11 năm
cảm thấy tim là ăn như ấy ấy, chán
raiso
TÍCH CỰC
11 năm
Kết nhất em này quả pin 😁
Điểm m ấn tượng nhất ở Mac book đơn giản là vì đẹp 😆
Đợi bước nhảy vọt về bxl lẫn thiết kế vào năm sau, chứ bây giờ mua thì uổng quá
Rất nhiều thanh niên chê đồ mac đắt ở cái thương hiệu nhưng thực chất là những gì dc làm bên trong hoàn toàn xứng vs cái giá của nó
Pin hơn 9 tiếng là quá ngon rồi, dư khoảng làm việc cho mọi người
Mình là mình vẫn thích dùng MBP 13 he he he
rất ấn tượng về thời lượng pin và tốc độ ssd
cho e hỏi 2 con mc700 & md101 màn hình con nào xem sắc nét hơn ah? và dùng con nào thích hơn vì e đang định mua 1 em. Thanks các bác
@duycuong3089 nhue nhau thôi mà 101 cpu mới hơn gpu mạnh hơn , coi đc giá thì chọn

Sent from my Nexus 7 using Tapatalk 4 Beta
Nghe nói là chip Haswell bắt buôc màn hình touch mà, s k thấy đề cap đến nhỉ
Nhìn pin nó mà khát quá, ước gì em macpro retina 15" pin cũng như này thì tốt quá 😔
HÀNG TÁO MIỄN BÌNH LUẬN CHỈ THẤY THÈM THÈM :p
vẫn là tuyệt phẩm
dang dinh cuoi em nayo_O
con này có cài win được không nhỉ?
sao e cài win 7 trên con này nó bị đơ luôn cái trackpad và bàn phím, vào mac thì không bị gì, win thì đơ hết. Có ai biết cách khắc phục chỉ e với???
vietkute02
ĐẠI BÀNG
11 năm
@copcon86 bạn cài driver cho nó chưa
@vietkute02 nó chưa vào được bên trong mà, nó bị đơ ngay cái màn hình set up Name for PC, không điền tên hay bấm chuột được
vietkute02
ĐẠI BÀNG
11 năm
@copcon86 không di chuyển được chuột à , sang window thì bạn phải click vật lý trước nhé , là ấn mạnh ở góc cho nó lún xuống như các laptop bt ấy
@vietkute02 không được, bàn phím ko ăn luôn mà chứ có phải chuột ko đâu. chắc lỗi bootcamp 5.0.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019