Đánh giá MacBook Pro 15 inch 2011 mạnh và nóng

sonlazio
15/3/2011 7:47Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết có option nào riêng có trang bị màn hình antiglare thay vì glossy như bây giờ không bác chủ thớt nhỉ. Sài glossy rất khó chịu đối với bác nào làm đồ họa, chói, màu đẹp nhưng không chính xác...
em đang sài macbook pro 723 2011 khẳng định khi lướt nét và làm word diều kiện màn hình 60% máy chạy dc qua 7h bằng chứng là em ngồi ngoài cafe từ 8h sáng tới 4h chiều pin vẫn còn 20% và ko cắm sạc.
toanseu199x
ĐẠI BÀNG
13 năm
em đang định mua macbook 2011 nhưng nhu cầu chỉ có lướt web va xem phim thì mua 2010 cũng được các bác nhỉ
chưa được cầm nên nóng lòng muốn cầm 1 em ra sao
cuongbl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình mới vừa nâng cấp con MAC Pro 2010 lên core 7 2011. Tốc độ thì quá tuyệt, chỉ Card màn hình thì hơi thất vọng chút so với đời trước. Nếu ko có nhu cầu nhiều về tốc độ, thì theo mình nên dùng con Mac Pro 2010 ít nóng, Pin lâu và màn hình nhìn long lanh hơn.
stayalive
ĐẠI BÀNG
13 năm
em vẫn yêu em MBP 15 2.53 late 2009 của e. Cấu hình vừa đủ, máy mát, pin tốt và giá cả hợp lí.
Với đợt nâng cấp này, em quyết định tiếp tục nhịn ăn chơi chờ đợi MBP 2012 =))
honnn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu Macbook Pro mà thiết kế như Macbook Air 2010 thì thật là tuyệt vời, nó quá mỏng, quá sexy!
đắt quá đi, bới đâu tiền mà mua em nó
tuandavinci
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kiểu dáng rất đẹp!
Nhìn rất oke!
Điểm chung của mọi sản phẩm của Apple!
Justin Long
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có khi nào Apple nâng giá lên 1 mặt bằng mới để ng dùng làm quen dần cho thế hệ mới năm sau...?!
mtuan192
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em vẫn đang hài lòng với cái MBP mid 2010 của em, nhưng có ai cho ko em con 15" GPU 1GB em cũng sẵn sàng đón tiếp 😁 Mong chờ 1 cái gì đó chất liệu Liquid Metal từ Apple trong tương lai 😃
giá rổ không biết bao nhiêu nhỉ? đang mơ một em. nhưng vẫn là "mơ về nơi xa lắm"
Mình cũng đang tính múc 1 ẻm MBP 13" cho đủ bộ nhưng hơi ngại vụ GPU tích hợp, ráng chờ tới sang năm xem Apple có dám đưa card rời vào hông rùi xử lun,thà đầu tư 1 lần cho đáng rùi vài năm mới nói chuyện nâng cấp típ, ke ke.......!
bitcafe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đồ Mac chỉ thích mỗi cái HĐH ngoài ra chả còn gì đẹp chả có gì hay
con bên trái của mình thì quả thật là ko biết đến chữ nóng. và chắc chắn là ko mạnh bằng rồi. nhưng vẫn hài lòng vì nếu vậy thì thời lượng dùng pin của 372 sẽ đảm bảo dc lâu hơn.
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp đều.
😃
thích kiểu dáng dòng này..
vẫn đg rất hai lòng với em vợ già mbp mua hồi 1/2010 .core 2 duo ,nếu apple k thay đổi gì về thiết kế thì mọi thứ cọi lại vẫn rất tuyệt,k cần nâng cấp hay hạ cấp gì cả
Dùng thì em cũng chỉ biết dùng thôi 😃 nghe bài viết có vẻ moi móc nhiều lỗi ghê ha .
notnhac
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng Macbook Mb466 vẫn ổn và đẹp, đợi Apple thay thiết kế đã ^^
thiết kế cũng vậy chỉ có giá thì nâng lên thôi:p đợi thằng 2012 nếu khác biệt thì cũng ráng múc 1 cái😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019